PDA

View Full Version : Cẩn thận với con chó o0DarkHeroOo

xuanthanhyt
10-01-16, 06:53 PM
Mình có nhờ nó cài hộ forum trại topic
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Nhưng nó không biết cài mà đi lục lọi pass cácloại của mình và sổi mất thông tin địa chỉ Gmail của mình.
Các bạn nên cẩn thận với nó, vì mình có việc nên ra ngoài 1 chút về thì thấy lục lọi lung tung.
Con chó o0DarkHeroOo cuộc đời mày sau này cũng chẳng có tốt đẹp gì đâu, gieo nhân nào gặp quả đấy thôi, chúc cả nhà mày 1 năm mới gặp nhiều tai nạn chết cả nhà.
Ai biết cách lấy lại thông tin gmail chỉ mình với, thanks.

procombow
10-01-16, 06:57 PM
Mình có nhờ nó cài hộ forum trại topic
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Nhưng nó không biết cài mà đi lục lọi pass cácloại của mình và sổi mất thông tin địa chỉ Gmail của mình.
Các bạn nên cẩn thận với nó, vì mình có việc nên ra ngoài 1 chút về thì thấy lục lọi lung tung.
Con chó o0DarkHeroOo cuộc đời mày sau này cũng chẳng có tốt đẹp gì đâu, gieo nhân nào gặp quả đấy thôi, chúc cả nhà mày 1 năm mới gặp nhiều tai nạn chết cả nhà.
Ai biết cách lấy lại thông tin gmail chỉ mình với, thanks.

cách tốt nhất là thông tin câu hỏi bảo mật hoặc số điện thoại lúc bạn đăng ký như nào
giờ cố nhớ mà lấy lại
còn nếu đã mất trong khi không có thông tin gì liên quan để lấy lại thì xác định mất

8gamevn
10-01-16, 07:02 PM
mới săng năm mới mà đã có mấy con cẩu đinh lục rùi ak

cài 4r nhanh k mà chưa tới 1 phút

heroviet2301
10-01-16, 07:34 PM

Mới năm mới mà đã chém căng thế, tôi cho bạn hẳn 61 giây xem bạn cài xong dc ko :v

VoNguoiTa
10-01-16, 08:26 PM
Mấy chú ăn tết mà như gần chết vậy hả . ko đc đâu nhé :v

xuanthanhyt
10-01-16, 08:29 PM
Tớ cài xong hết rồi nhưng khi pots bài thì bị lỗi, tớ cũng có nghĩ nó là người như thế đâu, ai giúp tớ lấy thông tin cá nhân của nó với, càng chính xác càng tốt ạ.

8gamevn
10-01-16, 08:49 PM
Mới năm mới mà đã chém căng thế, tôi cho bạn hẳn 61 giây xem bạn cài xong dc ko :v

có sẵn hết rồi import db
sửa link vào 4r xong
k nói là config hết nhé =))

xuanthanhyt
10-01-16, 09:18 PM

Cài thì tớ cài xong rồi, nhưng gặp lỗi mà không biết xử lý nên đành lên diễn đàn nhờ người, ai ngờ đầu năm gặp * & #* & #* & #* & # hic.

nghichtu91
11-01-16, 12:56 AM
google thì dùng máy tính bạn để reset lại mk, rs với mật khẩu cũ sau cùng bạn đã dùng! rồi chờ nó xác minh, nếu đúng thông tin thì nó cấp lại.

alobabyday
11-01-16, 04:32 PM
thuê mình cài cho == có cái forum thôi mà phải nhờ ngừoi này ngừoi lọ