PDA

View Full Version : MuMaker 1.07 hỗ trợ full Season4 --> siêu hot

hieunova
23-10-08, 03:46 PM
Cái này tui moi được từ bên ragezone về, hỗ tợ đầy đủ item, move map của season4, link download:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Nhân tiện xin hỏi các pác : em download và cài đặt thành công Season4 Full Cracked của pác phoxuaxua rùi, không bị Cash , Tree Skill hoạt động ngon lành, nhưng mỗi lần chuyển nhân vật là tất cả điểm tăng trong Tree Skill bị reset lại hết :beat_shot:, bó tay. Ai biết cách fjx chỉ giùm :adore:

janehuang
23-10-08, 05:39 PM
Em gà hướng dẫn em config cái đi, xài nó báo không kết nối với SQL hoài

tan889802
24-10-08, 08:01 AM
Nhân tiện xin hỏi các pác : em download và cài đặt thành công Season4 Full Cracked của pác phoxuaxua rùi, không bị Cash , Tree Skill hoạt động ngon lành, nhưng mỗi lần chuyển nhân vật là tất cả điểm tăng trong Tree Skill bị reset lại hết :beat_shot:, bó tay. Ai biết cách fjx chỉ giùm :adore:

Bạn ơi sao minh cài bản SS4 của phoxuaxua chay file (D:\MuServer\SCF-Programs\SCFDB\SCFdb2.exe) là tát máy luôn. bạn chỉ mình một chút nhé.

tieuquainho
24-10-08, 09:58 AM
các bạn chịu khó wa topic của bác phoxuaxua đọc kỹ lại từ a-z cai reply của mọi người sẻ tìm thấy cách fix 2 lỗi của các bạn
đến sau thì nên xem mấy người đi trước nói gì hehehe
chúc may mắn

crazygamer
24-10-08, 07:05 PM
bạn copy file FixSCFdb2MAC.exe vao thư mục đấy rồi chạy nó thì sẽ crack được file CFdb2.exe

hoanganhquan10a11
28-10-08, 11:59 AM
Nếu chạy được àm báo lỗi nhớ dí enter nha

KuteNoLove
23-12-08, 09:00 PM
Bạn ơi sao minh cài bản SS4 của phoxuaxua chay file (D:\MuServer\SCF-Programs\SCFDB\SCFdb2.exe) là tát máy luôn. bạn chỉ mình một chút nhé.
Down cái famnetwork về cài mà dùng đi:hell_boy: