PDA

View Full Version : [JX] Lỗi bị phá đang đăng nhập vào trò chơi ....

chympronhat
09-01-16, 09:29 PM
Hiện tại mình đang mở 1 sv online nhỏ nhưng thường xuyên bị phá chọn xong nhân vật nhưng không vào đc game + tk đang sử dụng luôn
ai có kinh nghiệm giúp đỡ mình vs xin hậu tạ :)

phongmous96
10-01-16, 12:01 AM
Server bạn thuộc server awjx phải không :)

rcproset
10-01-16, 12:04 AM
Hiện tại mình đang mở 1 sv online nhỏ nhưng thường xuyên bị phá chọn xong nhân vật nhưng không vào đc game + tk đang sử dụng luôn
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> à? Sv linux thì khi tầm 980 acc đang online thì bị thôi. Nâng giới hạn server lên đi.

ngocht
10-01-16, 02:09 AM

Mình đã từng bị như thế này. Đang chơi thì toàn sv bị dis ra. Sau đó vào lại thì bị kẹt nhân vật. Lúc đó mình bị ddos. Bạn thử kiểm tra lại xem có phải bị ddos không nhé :). Nếu bị thật thì xem xét thuê proxy hoặc chạy iptables chặn con ip đang ddos mình đi. Phải chặn thường xuyên vì nó khởi động lại modem là có thể nhận IP mới :-??

fzxvn
24-03-16, 06:48 PM
Bác cho hỏi nâng cao giới hạn của sv linux ở phần nào bác chỉ giúp với thankls

ngungucute1999
25-03-16, 09:02 AM
có hình thì dễ dàng hơn nhiều.
nếu mà vào game nó hiện ra đang đăng nhập nó chạy hoài vào ko đc thì mình làm lại cho xem

fzxvn
25-03-16, 09:36 AM
có hình thì dễ dàng hơn nhiều.
nếu mà vào game nó hiện ra đang đăng nhập nó chạy hoài vào ko đc thì mình làm lại cho xem

bác on YM hay fb ko? sao pm bác ko được nhỉ

keo_ngot1418
25-03-16, 10:23 AM
có ai phá đâu , server đông quá bạn để lại yh mình chỉ cho tăng thêm giới hạn.

fzxvn
25-03-16, 10:55 AM

bác chỉ giúp thanks bác trước YM hanoid5h5c

fzxvn
25-03-16, 11:28 AM

sao inbox và PM YM ko thấy trả lời bác nhỉ