PDA

View Full Version : Fix lỗi quyết đấu giết được quái

Van_Bom
09-01-16, 06:23 PM
1, Thời gian qua mình gặp rất nhiều admin nhắn tin kêu ka nhờ fix vụ quyết đấu này, đó là bởi vì khi quyết đấu thì sẽ không ai giết được họ nhưng họ vẫn giết được quái vậy nó gây ra điều gì.........

2, Giả sử 1 nhóm đang party săn boss, 1 nhóm khác đến ks boss, đương nhiên là phải xảy ra chiến tranh đánh giết nhau thì mới đúng nghĩa và hay, ai ngờ cái nhóm khác ấy nó chơi chò quyết đấu....thế là nó cứ ở đó ks boss........lúc này member ức chế lắm........không làm gì được.....quay ra kêu gào với admin nào là MU lỗi, MU như lồn.............

3, Mời các bạn xem video sau khi đã xử lý...........và chốt thêm 1 câu......

........................KIẾP NÀY TA HẬN..................

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

phungbaphu
09-01-16, 08:20 PM
1, Thời gian qua mình gặp rất nhiều admin nhắn tin kêu ka nhờ fix vụ quyết đấu này, đó là bởi vì khi quyết đấu thì sẽ không ai giết được họ nhưng họ vẫn giết được quái vậy nó gây ra điều gì.........

2, Giả sử 1 nhóm đang party săn boss, 1 nhóm khác đến ks boss, đương nhiên là phải xảy ra chiến tranh đánh giết nhau thì mới đúng nghĩa và hay, ai ngờ cái nhóm khác ấy nó chơi chò quyết đấu....thế là nó cứ ở đó ks boss........lúc này member ức chế lắm........không làm gì được.....quay ra kêu gào với admin nào là MU lỗi, MU như lồn.............

3, Mời các bạn xem video sau khi đã xử lý...........và chốt thêm 1 câu......

........................KIẾP NÀY TA HẬN..................

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

share cách fix đi nhóc hay quá mà sao không có hướng dẫn anh em fix

Van_Bom
09-01-16, 08:26 PM
share cách fix đi nhóc hay quá mà sao không có hướng dẫn anh em fix

mục DEV mà thím.....................:-s...........................mà thím ko đọc chữ đỏ à.................

phungbaphu
09-01-16, 08:37 PM
mục DEV mà thím.....................:-s...........................mà thím ko đọc chữ đỏ à.................
Chuyện gì cũng có cách giải quyết đừng có hận nữa anh thấy nhóc hận lâu lắm rồi đấy

PhamNinh
09-01-16, 08:40 PM
ngon đấy. xin 1 slot nhé bờm cute :D

HRain
13-01-16, 08:25 AM
thay vì vậy thì tạm set quyết đấu tại 1 map bất kì đi :)
hình như war guild ko giết đc quái mà nhỉ, có chăng cơ chế nào ?

Van_Bom
13-01-16, 09:20 AM
thay vì vậy thì tạm set quyết đấu tại 1 map bất kì đi :)
hình như war guild ko giết đc quái mà nhỉ, có chăng cơ chế nào ?

version cũ lấy đâu ra new duel hả thím.........