PDA

View Full Version : [MU] Code HOME không cá nhân hóa + Tự động lấy tin tức 4rum+ BXH Skin VNG

kennyhoang
09-01-16, 02:27 AM
Dạo này rảnh không có việc gì ngoài rip lại skin. Mục tiêu lần này là Home MU của Vinagame
Mình RIP free cho mọi người nên đừng ý kiến gì dùm mình
Download:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Trang download game: Đang cập nhật
Hướng dẫn config

Bảng Xếp hạng
Mở file config.php
$url = "<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>";-->Sửa thành quản lý NBB của bạn

Fanpage
Mở file index.html và js/skin-home-v3.js
tìm <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> và sửa lại thành link fanpage của bạn

Ảnh demo

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hungdepzai
09-01-16, 09:33 AM
Dạo này rảnh không có việc gì ngoài rip lại skin. Mục tiêu lần này là Home MU của Vinagame
Ảnh demo

Anh em nào thích thì like nhé đủ 15 like có link download

Hóng . Thanks trước nha anh zai
Vĩ lãnh tụ nào vĩ đại và là bậc nhất của Việt Nam ? (gợi ý câu trả lời: Ho Chi Minh)

trandainghia
09-01-16, 09:55 AM
tinh thần bạn này tốt thật, nhưng share thì share thôi. like với liếc gì.

đây thì link.

kennyhoang
09-01-16, 10:31 AM

đây thì link.

Mình nói thật cái link up của bạn lỗi tè le còn đem khoe là sao RIP còn chưa full mục đích của bạn đăng lên làm gì
Đây là thớt của mình sau <24h mình không update link thì bị band thôi

hungdepzai
09-01-16, 10:50 AM

đây thì link.

mình thấy bạn chưa đóng góp được gì cho diễn đàn đâu hay toàn nên đây mà hỏi haizzzzzzzzzz. Nhìn lại mình đi rùi nói này nói nọ nhé
Xác nhận RIP chưa full nhìn không giống demo ở trên nhé

--- Chế độ gộp bài viết ---

Mình nói thật cái link up của bạn lỗi tè le còn đem khoe là sao RIP còn chưa full mục đích của bạn đăng lên làm gì

Kệ đi anh tiếp tục đi xong pm em xem nhé

trandainghia
09-01-16, 11:03 AM
đây rip trang khác, với cả lỗi tè le là lỗi gì hả thớt? k biết k có quyền đi hỏi sao???

home hay intro thì quan trọng là giao diện, tích hợp BXH + lấy tin tức từ forum là đc rồi còn đòi cái gì? còn ông thớt bảo lỗi thì lỗi gì thế ??? ăn nói liên thiên. RIP có 5p là kêu 24h up link, om lâu thế làm shit gì?

đây gà đây đi hỏi thiết nghĩ chẳng vde gì

P/s : với cả tôi đâu có ý kiến chê bai này nọ gì thớt nhỉ? tôi nói tinh thần share của bạn tốt, còn việc like tôi nói bạn share bạn cứ share hữu ích sẽ có ng like. đâu có ý troll hay chê gì ở đây???

Skin của tôi đảm bảo cho các bạn dùng. CÒn thớt nói lỗi gì thì nói hẳn ra??? đm ăn nói vớ vẩn

kennyhoang
09-01-16, 11:08 AM
đây rip trang khác, với cả lỗi tè le là lỗi gì hả thớt? k biết k có quyền đi hỏi sao???

home hay intro thì quan trọng là giao diện, tích hợp BXH + lấy tin tức từ forum là đc rồi còn đòi cái gì? còn ông thớt bảo lỗi thì lỗi gì thế ??? ăn nói liên thiên. RIP có 5p là kêu 24h up link, om lâu thế làm shit gì?

đây gà đây đi hỏi thiết nghĩ chẳng vde gì.
Của bạn đấy
còn đây của mình
Một số Nút như Giới thiệu và Cẩm nang chưa sờ đã sáng
RIP mà còn thiếu luôn cái khung này

hungdepzai
09-01-16, 11:22 AM

đây gà đây đi hỏi thiết nghĩ chẳng vde gì

P/s : với cả tôi đâu có ý kiến chê bai này nọ gì thớt nhỉ? tôi nói tinh thần share của bạn tốt, còn việc like tôi nói bạn share bạn cứ share hữu ích sẽ có ng like. đâu có ý troll hay chê gì ở đây???

Skin của tôi đảm bảo cho các bạn dùng. CÒn thớt nói lỗi gì thì nói hẳn ra??? đm ăn nói vớ vẩn

Trình độ 50k chỉ rip thiếu thế này thôi à
Nhìn chữ ký là hiểu rồi .
Mình không có ý định war. Mong bạn tôn trọng chủ thớt thích share gì lập bài riêng nhé

trandainghia
09-01-16, 11:32 AM
Của bạn đấy
còn đây của mình
Một số Nút như Giới thiệu và Cẩm nang chưa sờ đã sáng
RIP mà còn thiếu luôn cái khung này

thôi việc của bạn bạn làm đi. k ý kiến. nhận sai sót, vì Rip 5p nên thiếu tý.

kennyhoang
09-01-16, 11:48 AM
Download:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Hướng dẫn config

Bảng Xếp hạng
Mở file config.php
$url = "<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>";-->Sửa thành quản lý NBB của bạn

Fanpage
tìm <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> và sửa lại thành link fanpage của bạn

loveoggy
09-01-16, 10:59 PM
Bị lỗi hình ảnh bạn ơi ;)

nguyenanh_cntt
09-01-16, 11:18 PM
Bị lỗi hình ảnh bạn ơi ;)

Cái này để trong thư mục sẽ bị lỗi đường dẫn hình ảnh và query. Để trong thư mục phải thay đổi lại đường dẫn

kennyhoang
09-01-16, 11:23 PM
Mình xài đâu bị gì đâu nhỉ :((
Diễn đàn CLBGAMESVN thành lập từ năm nào ? (2005)
pm yahoo mình kiểm tra nhé : kenys2bb

Cái này để trong thư mục sẽ bị lỗi đường dẫn hình ảnh và query. Để trong thư mục phải thay đổi lại đường dẫn

Hiểu rồi mình để link trong file cs là ../imgs/linkanh.jpg bắt buộc phải để ngoài chứ không được để trong thư mục nào khác rút kinh nghiệm lần sau

kennyhoang
09-01-16, 11:36 PM
Sửa lại link download nhé: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

loveoggy
10-01-16, 09:31 AM
Cẩm nang click vào ko hiện . code thêm cho đủ đi bạn

kennyhoang
10-01-16, 09:33 AM
Cẩm nang click vào ko hiện . code thêm cho đủ đi bạn

Cậu có bắt link Diễn đàn zo chứ :((

domanhtinh
10-01-16, 11:43 AM
Thank KenyHoang nhé...................mình pm yahoo bạn ko đc :D

domanhtinh
14-01-16, 11:29 PM
ai giúp mình bỏ cái plugin kia đi đc ko. thank , cái plugin mà có chứ like với share ý.

161012
15-01-16, 05:00 PM
Cho minh hoi cach lấy tin tức từ diễn đàn sao nó không hiên nhi. Minh config đúng rồi

domanhtinh
15-01-16, 05:15 PM
thử bỏ vào mục js xem :D

Vâng.để tý e thử.mà dạo này xếp ko onl yahoo à

Cho minh hoi cach lấy tin tức từ diễn đàn sao nó không hiên nhi. Minh config đúng rồi
Diễn đàn bạn để đăng ký mới xem đc bài là nó ko hiện ở trang home nhé

161012
15-01-16, 05:40 PM
Tắt nó ở đâu vậy bạn bạn chỉ giúp mình với

domanhtinh
15-01-16, 08:24 PM
thử bỏ vào mục js xem :D

ko down đc xếp ơi :((((((((((((((((((((((((((((((

kennyhoang
16-01-16, 10:28 PM
ai giúp mình bỏ cái plugin kia đi đc ko. thank , cái plugin mà có chứ like với share ý.
Tìm cái dòng này rồi xóa đi là ok

<div id="thewindowbackground" ></div>
<script type="text/javascript" src="js/skin-home-v3.js"></script>

dungonline
16-01-16, 10:54 PM
home đep... mình đang xài..nhưng chưa biết code lấy cách fix lấy tin tức từ forum
cảm ơn chủ thớt

kennyhoang
16-01-16, 11:34 PM
home đep... mình đang xài..nhưng chưa biết code lấy cách fix lấy tin tức từ forum
cảm ơn chủ thớt

pm yahoo dưới chữ ký pm nhé rảnh mình giúp

GooglePro
05-03-16, 11:21 PM
Mình RIP free cho mọi người nên đừng ý kiến gì dùm mình
Hướng dẫn config

Bảng Xếp hạng
Mở file config.php

Fanpage

Ảnh demo

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Phần download có chưa bạn? Diễn đàn CLBGAMESVN thành lập từ năm nào ? (2005)

KemIcy
02-03-17, 11:16 PM
config diễn đàn mình để forum người khác được còn forum mình thì không được nhỉ ?

tanlockgvn
03-03-17, 02:14 PM
config diễn đàn mình để forum người khác được còn forum mình thì không được nhỉ ?
vào admincp trên forum => option => External Dât Provider
Enable External Javascript bật cái tính năng này lên

KemIcy
03-03-17, 02:57 PM
vào admincp trên forum => option => External Dât Provider
Enable External Javascript bật cái tính năng này lên

Mình bật cả rồi. mình dùng nbb web nó nhận luôn mà

remesouth
15-09-17, 05:40 AM
Ai rip hoặc bán Skin này cho theme wordpress mình gửi 1 tr vnd đặt hàng trước :D