PDA

View Full Version : C9 game online Hàn Quốc tuyển mem

mrlonely090
07-01-16, 08:14 PM
server mình cũng đang mày mò thui bạn mún vào game thì down load link này : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ( pass : Mike )

đăng ký bạn vào : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> để đăng ký nhè

sau đó giải nén ra shortcut file c9.exe ra desktop tiếp đến chuột phải vào icon C9 chọn properties điền vào phía sau khung target : 103.47.192.98,10721

ví dụ : C:\Users\Administrator\Downloads\Compressed\game\C 9\C9.exe 103.47.192.98,10721 ( nhớ có khoảng trống giữa C9.exe và 103.47.192.98,10721 nhé )

P/s : mình chỉ mày mò tim hiểu thôi chứ ko phải progamer hay deverlop gì đâu ^^ toàn xem tutoral rồi làm theo ^^

Thông Tin Game C9 online

Game online C9, đây là một tựa game online được vận hành trên thế giới bởi chính Webzen (cha đẻ MU Online), và được phát hành tại quê nhà Hàn Quốc vào năm 2009.

C9 là game online 3D thể loại action RPG. Đây là sản phẩm mà NHN Games đã mất gần 3 năm phát triển và từng đứng đầu bảng những sản phẩm MMO được mong đợi nhất tại Hàn Quốc. C9 sử dụng game engine tự phát triển tạo dựng nên những cảnh chiến đấu hoành tráng và môi trường game hết sức ấn tượng. Đáng chú ý hơn rằng cơ chế chiến đấu trong C9 hoàn toàn là non-target, các nhân vật sẽ tung đòn đánh theo thẳng hướng trước mặt với. Tất nhiên, các chiêu thức của nhân vật đều có tầm sát thương rộng, dễ trúng mục tiêu. Tuy nhiên, người chơi cũng cần phải thực hiện đúng các đòn combo để khiến cho đối thủ không có cơ hội trả đòn. Với những ai quan tâm và muốn trải nghiệm trước tựa game này trước khi về Việt Nam, các bạn có thể tham gia chơi phiên bản Private hiện đang được vận hành bởi C9 VietNam.

hervehuynh
08-01-16, 08:13 AM
server mình cũng đang mày mò thui bạn mún vào game thì down load link này : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ( pass : Mike )

đăng ký bạn vào : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> để đăng ký nhè

sau đó giải nén ra shortcut file c9.exe ra desktop tiếp đến chuột phải vào icon C9 chọn properties điền vào phía sau khung target : 103.47.192.98,10721

ví dụ : C:\Users\Administrator\Downloads\Compressed\game\C 9\C9.exe 103.47.192.98,10721 ( nhớ có khoảng trống giữa C9.exe và 103.47.192.98,10721 nhé )

P/s : mình chỉ mày mò tim hiểu thôi chứ ko phải progamer hay deverlop gì đâu ^^ toàn xem tutoral rồi làm theo ^^

Links đăng ký mình không vào được! Bạn xem lại dùm mình nhé!