PDA

View Full Version : [JX] Quà Tết Tặng AE Server JX win cũng là sắp chết lun

o0DarkHeroOo
06-01-16, 10:18 PM
Link SerVer : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Part : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
AE Thông Cảm Vì Server Này mình không nhớ chức năng admin nằm ở đâu nữa nên ae đừng hỏi nhé
Và lưu ý server này ổn định khi ae chơi online với bạn bè nhé HỖ trợ lv 50 Và Kill 90 + 1 số thứ để ae train nữa
chúc ae năm mới zui zẻ

rioranso
06-01-16, 10:21 PM
♫ e khai trương bóc tem =]]z
♫ Tks bác vì tinh thần share

minhkhanh109
06-01-16, 10:23 PM
link Part bị lỗi chủ top fix giùm lại

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

o0DarkHeroOo
06-01-16, 10:28 PM
Client bình thường mà mình vẫn tải dc

--- Chế độ gộp bài viết ---

ai ko tải dc client để lại mail mình sẽ gửi client qua mail nhé

rioranso
06-01-16, 10:28 PM
♫ patch lỗi thớt ơi
♫ 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrr

o0DarkHeroOo
06-01-16, 10:30 PM
Link <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
mình tải dc mà tar hoặc bạn có thể để lại mail mình sẽ gửi lun

minhkhanh109
06-01-16, 10:35 PM
Link <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
mình tải dc mà tar hoặc bạn có thể để lại mail mình sẽ gửi lun
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

roianthit
06-01-16, 10:36 PM
Úp vài tấm hình sever lên cho ae chiêm ngưỡng nào :))

o0DarkHeroOo
06-01-16, 10:37 PM
Đã up lại link client ae tải nào chúc ae vui vẻ

shiraran
06-01-16, 10:39 PM
Share quyền bạn ơi =.="

Vĩ lãnh tụ nào vĩ đại và là bậc nhất của Việt Nam ? (gợi ý câu trả lời: Ho Chi Minh)

xuanthanhyt
06-01-16, 10:41 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Bạn hướng dẫn cài với được không?

o0DarkHeroOo
06-01-16, 10:46 PM
roi đó mấy bạn check lại nhé mình ko rõ nữa vì mình đã up rồi

--- Chế độ gộp bài viết ---

tải song úp lại igùm tớ ko bik bị j nữa
Tks các bạn

minhkhanh109
06-01-16, 10:46 PM
Rất tiếc, tệp này đã bị nhiễm vi-rút.
Chỉ chủ nhân mới được phép tải xuống tệp bị nhiễm vi-rút.

bualolu
06-01-16, 11:01 PM

lolmoonlol
09-01-16, 02:05 PM
gửi mình cái link patch bạn :(
link mới bạn comment thì ko dùng đc
link tại chổ bạn post thì : Rất tiếc, tệp này đã bị nhiễm vi-rút.

Chỉ chủ nhân mới được phép tải xuống tệp bị nhiễm vi-rút.

lolmoonlol
09-01-16, 02:19 PM
À mà thôi bạn đừng gửi nữa
Trong sever có : Win32.Sality
Thôi mình ngán cái con sality này lắm rồi cài vào ăn hết các file.exe mỗi lần dùng cài lại win phát ngán :H

kukukulu
31-01-16, 11:44 AM
sao ko down patch đc pm chỉ tui tí

z0nkazu04
31-01-16, 12:07 PM
Chán nhỉ
Link Patch từ mùa xuân năm này đây :D

huythao229
01-02-16, 12:53 PM
Cám ơn bạn nhe!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1

DTNTEAM
02-02-16, 01:43 AM
Sv thời 2009 tui dev kkkkkkkk kỉ niệm khó quên luôn

dovietthai
18-02-16, 04:43 PM
ko tải đc patch các bác ạ. Chán quá. :-$

tunkute10
29-02-16, 12:59 AM
Giúp với AD ơi