PDA

View Full Version : Source code JXOnline Phiên Bản 300MB

hoanganhdung
12-10-08, 09:51 AM
Hoang anh Dũng ( phuongdungjx ) trân trọng thông báo :beauty:
hiện nay tôi đã tìm thấy cái Source code JXOnline Phiên Bản 300MB do hexpor share cho tôi nay tôi share lên cho mọi người down :haha:

part 1: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
part 2: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
part 3: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
part 4: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Thêm link mới dự phòng

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

pass để gải nén các file
Password AllinOne-JXOnline: Soccerer (1)
Password Jxserver:Hexpor (2)
Password UpdateClient-JxOnline:Hexpor (2)
Password SourceCode: SoccererHexpor (2)
Password Pack-Again: Hexpor (2)

hàng này hiếm ai thấy hay hãy thank cho tôi 1 cái nha nếu down ma koo thank thì :beat_shot:

x10tinpro
12-10-08, 09:55 AM
bản này không phải source full 300MB, đây chỉ là bộ AllInOne của Hexpor mà thôi, thực ra cái source trong bộ AllInOne này chỉ có 64MB thôi, còn lại là bộ SV nguyên gốc và các công cụ #

hoanganhdung
12-10-08, 09:58 AM
thì tôi có lòng tốt muốn share cho mọi người mà koo cam ơn dc 1 câu ma f còn nói này nói lọ tuc lên del lun bây jio

altkimlong
12-10-08, 09:58 AM
thank you:beauty: , cho hun 1 miếng coi nào :D:adore::adore:

x10tinpro
12-10-08, 10:06 AM
ông share thì cứ việc share, đó là tui góp ý vậy thui

sangpronhat
12-10-08, 10:07 AM
Chày tốt bụng we
thanks nhiều nha

hoanganhdung
12-10-08, 10:11 AM
:hell_boy:
bản này không phải source full 300MB, đây chỉ là bộ AllInOne của Hexpor mà thôi, thực ra cái source trong bộ AllInOne này chỉ có 64MB thôi, còn lại là bộ SV nguyên gốc và các công cụ #
tôi đau long :pudency:

x10tinpro
12-10-08, 10:14 AM
sự thật hiển nhiên mà, không thể chối cãi :-s

hoanganhdung
12-10-08, 10:17 AM
bít thế nhưng mà cũng nên thank cho tôi 1 cái vì bit chia sẻ anh em chứ

altkimlong
12-10-08, 10:20 AM
sự thật hiển nhiên mà, không thể chối cãi :-s

thà như vậy , ko đỡ hơn cái bọn làm đc cái này cái nọ thì giữ ru rú , đem ra khoe chứ ko thèm share cho mọi người cùng phát triển :beat_shot::beat_shot:
ngưòi VN là như vậy .....bởi vậy ko bao h phát triển nổi:confuse:

x10tinpro
12-10-08, 10:27 AM
hem share là vì người share cho tui không cho share, chứ nếu cho share thì tui đã share lâu rồi. Mà tui cũng mới có bộ này trong tuần trước thôi

thaihoa91
12-10-08, 08:24 PM
Àh ! Thì ra vậy ! Tui có thể tuyên bố 1 câu : "Sau hơn 100 năm nữa chúng ta sẽ dc share bản SOURCE CODE FULL 300 MB chính tay HEXPOR trao tặng cho ai còn sống để típ tục sự nghiệp dev VLTK OFFLINE, lúc đó sẽ dc khuyến mãi tặng thêm 1 chiếc ghế mát-xa --> Vì già rùi lúc đó ngồi dev chắc dễ bị đau lưng --> nên uống sữa Anlene Vàng nhé ! ^__^" --> Chúc ta hãy cùng chúc mừng vì sự nghiệp chờ đợi share SOURCE CODE FULL 300 MB nào ! ^__^

Câu nói trên xác thực nếu lúc đó HEXPOR alive ^__^

hoanganhdung
14-10-08, 01:42 PM
vậy thì aj có cái đấy share đj cho anh em dung

manhtuyen
14-10-08, 02:43 PM
đến lúc Hexpor share thì nên lập thêm cái topic "Hướng dẫn sử dụng Source full"
kekekekekekekekekeke

thaihoa91
14-10-08, 02:43 PM
Trùi ! Đã x10tinpro nói rùi mà : "hem share là vì người share cho tui không cho share, chứ nếu cho share thì tui đã share lâu rồi. Mà tui cũng mới có bộ này trong tuần trước thôi" --> chán --> riết tui ko mún dev lun á !

Miễn cưỡng làm gì ! Ko share thì mình tự tìm hiểu thui ! Ko lẽ há miệng chờ sung --> người ta sẽ nói mình làm biếng nhác thay chỉ chờ share mà dùng thui !

double50cent
14-10-08, 05:31 PM
Nói chung dân Việt Nam nhiều thành phần các pác tranh luận mãi vấn đề vẫn ko đâu vào đâu đâu. ^^

thaihoa91
14-10-08, 08:28 PM
Xin đính chính ! Ngay từ đầu hoanganhdung có lòng tốt share cho mọi người hết những gì mà hoanganhdung đã có ! Những lời nói của tui ko hề có ý nói hoanganhdung mà chỉ nói ~ người có bộ SOURCE FULL thật sự nhưng lại ko share vì người share cho ko chịu share ! ^__^

x10tinpro
16-10-08, 11:27 AM
Mọi người nhầm rồi, source tôi có hiện tại là bộ source mà hoanganhdung đã share ở đây thôi, nhưng tui có trước đó vài ngày do 1 người bạn share mà thôi, chứ thực tình là tui hem có source full 300MB như các bạn nghĩ đâu

phuongdungjx
16-10-08, 05:22 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kkmct
27-10-08, 10:50 PM
Lâu ko nhìn thấy VL thank phát, 300 MB cơ à đc đó mà có core và engine ko ? nếu ko thì chán ...

piu062
01-11-08, 03:18 PM
sao tui hok cai dc vay . nhung cung thank coa gi pm yahoo ph_uc4

piu062
01-11-08, 03:18 PM
sao tui hok cai dc vay . nhung cung thank coa gi pm yahoo ph_uc4 de chi cach cai nhen neu co the toi nha` cai gium thi minh se~ tr~a "Xien`"

hoangmt
18-02-09, 05:59 PM
cai nay hop voi SV nghiamt hok yk may ah :ops: