PDA

View Full Version : [KT] Gần 2 năm bỏ Kiếm Thế, giờ lục lại chạy sv mất 1 ngày mới chạy được

copday
03-01-16, 05:41 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nhìn cũng vui vui vì mình dev đc đến đấy. anh em xem cho vui. SV mở rất đông mem trên 1000 member trong 1 tuần test nhưng bị chúng nó ghen ăn tức ở DOS sập. mình bỏ từ đó đến nay. Hôm nay buồn buồn chạy lại sv mất 1 ngày giờ mới chạy được

anhnhianh
03-01-16, 06:36 PM
bỏ rồi thì share luôn đi bác :)) giữ lại chi cho mệt :))

copday
03-01-16, 07:39 PM
bỏ rồi thì share luôn đi bác :)) giữ lại chi cho mệt :))

Hàng cùi share bị ném đá=;=;=;=;=;=;=;=;

anhnhianh
03-01-16, 10:19 PM

hàng dev chả có cái nào gọi là tuyệt vời hết :) hàng của kingsoft mới đc xếp vào hàng tuyệt vời bác à :D

kebactinh86
30-06-16, 01:12 PM
Share cho a em newbie như em lấy kinh nghiệm hi hi

hxhhxhz
01-07-16, 05:07 PM
làm sao cái bảng nói chiện có cái hình ảnh dc ạ ..ai chỉ giáo e với

copday
02-07-16, 11:25 AM
làm sao cái bảng nói chiện có cái hình ảnh dc ạ ..ai chỉ giáo e với

<pic= "đường dẫn file spr">:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*

hxhhxhz
02-07-16, 02:02 PM
<pic= "đường dẫn file spr">:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*

lâu nay nt ở yahoo a k tl kế e dừng dev kiếm thế luôn.. buồn anh

thupro
30-07-16, 09:18 AM

share đi thớt.đang hóng link thớt để bóc team.herher.

vipcuonghy
30-07-16, 06:09 PM
sv ngon đấy share đi tôi có vps cấu hình khủng mạng VDC ít nhiều chống đc ddos
LH: yahoo hoặc skype: vip.cuong

kennyhoang
30-07-16, 08:19 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nhìn cũng vui vui vì mình dev đc đến đấy. anh em xem cho vui. SV mở rất đông mem trên 1000 member trong 1 tuần test nhưng bị chúng nó ghen ăn tức ở DOS sập. mình bỏ từ đó đến nay. Hôm nay buồn buồn chạy lại sv mất 1 ngày giờ mới chạy được

theo kinh nghiệm nếu xác định kinh doanh thì đừng nên xài vps tào lao giá rẻ. Có thể thuê máy chủ hoặc vps tại bên vietnix.vn kìa có hệ thống proxy chống ddos vài triệu packet . Mình sử dụng 3 bên Report chút nhỉ.

1. Longvan: thuộc dạng dùng được khá khỏe , no firewall mở online free thì đc, suport theo ID report chủ yếu là sớm hay muộn giá rẻ. (khuyên dùng để test)
2. Tlink : dạng vừa cũng tuơng đối khỏe giá cũng hạt rẻ luôn nhưng chất lượng suport cũng chỉ thuộc loại rẻ tiền . Có firewall mà cũng chỉ firewall gà. Chưa bao giờ mình kiểu lỗi báo Sale . Sale mời giao kỹ thuật. Đôi lúc mém cãi nhau . Nói chung ôm bò hòn làm ngọt rẻ cũng chả đòi hỏi gì với mức giá ấy. Thuê về làm ddos hay sock proxy hoặc treo ứng dụng
3. Vietnix : Cái này mình thấy bên họ tốt nhất trong 3 bên mình nêu ra. Suport 24/24 nhiệt tình. Hệ thống proxy khá tốt gần như hiếm gì gặp ddos hoặc có gặp cũng chả gặp thằng đó lần thứ 2 . Mà không phải 1 2 tech suport đâu , 10 người tạo thành 1 nhóm . Nói chung là ok . Nhưng chỉ buồn 1 điều là giá hơi cao so với 2 bên còn lại. Nhưng đối với mình đắt xắt ra miếng k lìu tìu như bên tlink rẻ mà .... Nên anh e nào kiểu dạng kinh doanh thì cứ lên hẳn vietnix.vn mà xài . Đảm bảo không như mình nói đòi tiền mình OK . Đừng nhìn cái banner clbgamesvn làm gì đến khi ôm 1 cục lại suy nghĩ

Bài viết chỉ mang tính tham khảo không có tính lăng xê hay bôi nhọ ai cả . Miễn gạch

hxhhxhz
30-07-16, 10:23 PM
theo kinh nghiệm nếu xác định kinh doanh thì đừng nên xài vps tào lao giá rẻ. Có thể thuê máy chủ hoặc vps tại bên vietnix.vn kìa có hệ thống proxy chống ddos vài triệu packet . Mình sử dụng 3 bên Report chút nhỉ.

1. Longvan: thuộc dạng dùng được khá khỏe , no firewall mở online free thì đc, suport theo ID report chủ yếu là sớm hay muộn giá rẻ. (khuyên dùng để test)
2. Tlink : dạng vừa cũng tuơng đối khỏe giá cũng hạt rẻ luôn nhưng chất lượng suport cũng chỉ thuộc loại rẻ tiền . Có firewall mà cũng chỉ firewall gà. Chưa bao giờ mình kiểu lỗi báo Sale . Sale mời giao kỹ thuật. Đôi lúc mém cãi nhau . Nói chung ôm bò hòn làm ngọt rẻ cũng chả đòi hỏi gì với mức giá ấy. Thuê về làm ddos hay sock proxy hoặc treo ứng dụng
3. Vietnix : Cái này mình thấy bên họ tốt nhất trong 3 bên mình nêu ra. Suport 24/24 nhiệt tình. Hệ thống proxy khá tốt gần như hiếm gì gặp ddos hoặc có gặp cũng chả gặp thằng đó lần thứ 2 . Mà không phải 1 2 tech suport đâu , 10 người tạo thành 1 nhóm . Nói chung là ok . Nhưng chỉ buồn 1 điều là giá hơi cao so với 2 bên còn lại. Nhưng đối với mình đắt xắt ra miếng k lìu tìu như bên tlink rẻ mà .... Nên anh e nào kiểu dạng kinh doanh thì cứ lên hẳn vietnix.vn mà xài . Đảm bảo không như mình nói đòi tiền mình OK . Đừng nhìn cái banner clbgamesvn làm gì đến khi ôm 1 cục lại suy nghĩ

Bài viết chỉ mang tính tham khảo không có tính lăng xê hay bôi nhọ ai cả . Miễn gạch

nếu e làm sever 89 thỳ sài vps nào cho hợp lý vậy ta ????????????

kennyhoang
30-07-16, 10:34 PM
nếu e làm sever 89 thỳ sài vps nào cho hợp lý vậy ta ????????????

Kinh doanh thì cứ quất bên vietnix.vn còn để tét bạn bè hạt rẻ bên tlink hoặc long vân. ^^!

satthupro95
30-07-16, 11:44 PM
Hình như con này đang hồi sinh, thấy hôm nay quảng cáo kinh lắm :D

copday
31-07-16, 09:27 PM
Hình như con này đang hồi sinh, thấy hôm nay quảng cáo kinh lắm :D

k biết nữa, mình bỏ rồi:-h:-h:-h:-h:-h:-h:-h:-h,

hxhhxhz
31-07-16, 10:04 PM
k biết nữa, mình bỏ rồi:-h:-h:-h:-h:-h:-h:-h:-h,

a làm gì e ibox yahoo k tl zậy a

chinh
01-08-16, 08:22 PM

kenny hoàng hình như từng có mở sv rồi thì phải, lúc trước vào thì it mem chơi quá