PDA

View Full Version : [JX] Mang đồ Minh Phượng => Nhân vật không khí

trungpro2398
02-01-16, 07:48 PM
Tình hình là em mới biết vọc nhưng dùng set Minh Phượng thì bị nhận vật không khí, ai biết xin chỉ giáo :(

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

o0DarkHeroOo
02-01-16, 10:31 PM
Bạn Dùng bản mới nhất của vng nhé bạn =))

trungpro2398
03-01-16, 09:21 AM
Bạn Dùng bản mới nhất của vng nhé bạn =))

Em đã thử Update bản mới nhất rồi vẫn vậy, ai biết xin chỉ giáo với ạ :(

taoaccts13
03-01-16, 04:41 PM
Bạn dùng sv nào, cho chút thông tin đi thì người khác mới giúp được

vuduymanh
03-01-16, 04:59 PM
Tình hình là em mới biết vọc nhưng dùng set Minh Phượng thì bị nhận vật không khí, ai biết xin chỉ giáo :(

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
nhìn là biết server tri kỷ tương phùng rồi
sao bạn ko chơi server ngạo tuyết của bác carot full luôn rồi có phải ngon ko

trungpro2398
03-01-16, 08:53 PM
nhìn là biết server tri kỷ tương phùng rồi
sao bạn ko chơi server ngạo tuyết của bác carot full luôn rồi có phải ngon ko

Bản Ngạo Tuyết em taỉ Sever Full về lỗi giải nén.

vuduymanh
04-01-16, 08:50 AM
Bản Ngạo Tuyết em taỉ Sever Full về lỗi giải nén.

cài lại cái Winrar bản mới nhất là đc
bản này nè <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bạn tải bản ngạo tuyết <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

để làm nền cho server
còn vè server của bác carot Ver 2
lưu ý không giả nén cả file rar nha,ko là bị ăn virus
để ko bi virus thì làm thế này, kích đúp vào file server.rar bản Ver2 ấn Ctrl + chuột trái chọn các thư mục Folder trong đó nhớ ko chọn các file nhé chỉ chọn thư mục thôi nhé,xong kích chuột phải các folder vừa chọn rồi chọn dòng Extract to the specified folder thế là đc

trungpro2398
10-01-16, 09:15 PM
Dùng không được bản đó bác ơi :(:!!