PDA

View Full Version : Mới tập cài TGHM chỉ giáo

anhnhuong
23-09-08, 07:12 PM
CHo em hỏi mấy cái nghen, còn ngu lắm, chưa cài TGHM bao h.
- Client ngoài tịm copy zìa rùi up patch đc hem.
- Tiếng việt hay eng vậy.
- Có làm Q hem hay cày thui. ( HKGH ko có Q, sợ TGHM củng hong).
- cần những soft gì để cài.
- Em tìm link trong box này toàn die hix, chán.
Ai giúp em nghen.

flygon
24-09-08, 08:15 PM
1- ráng tìm client 1.3.5 , sau đó sẽ update lên 1.3.6 ^^ . 1.3.9 ko dùng đc nhé bạn .
nếu ko có thì dùng tạm client cũ hơn ( chắc chắn sẽ ko trùng tọa dộ map , nhưng vẫn chơi đc , chỉ bị thiếu 1 số Q phụ bản và ko vào đc hang động)
2- Vietnamese ( vì dùng client VN mà )
3- Q làm đến phát ngán luôn , chắc chắn bạn sẽ ước là ko bao h co Q :))
4- soft : mssql 2000 + service pack 4 của mssql , VMware workstation , open SSH , Win SCP
5- để khi nào co time tớ sẽ post cái server hiện tại tớ đang dùng ( 1.3.6 ) lúc đó bạn down về dùng VMware add vào rui run là ok khoảng 400mb thôi . nếu bạn nào ở hn thì pm tớ qua nick zZHAT_1102Zz tớ share qua cho nhanh ^^ free

anhnhuong
24-09-08, 09:36 PM
hờ hờ
Em ở tận Lâm ĐỒng, pa share em mấy cái soft đi còn server share nốt lun nhá.
Em hòi SQL2000 khác mssql2000 hem cho em xin lun Spark 4

anhnhuong
07-10-08, 05:58 PM
ai cho em server + patch cái
client dùng bản hiện jờ của DEC ổn hem

flygon
10-10-08, 09:48 AM
hờ hờ<br />
Em ở tận Lâm ĐỒng, pa share em mấy cái soft đi còn server share nốt lun nhá.<br />
Em hòi SQL2000 khác mssql2000 hem cho em xin lun Spark 4<br />
<br />
là 1 moà , cái SP4 bạn thử search trên google đi . hoặc nếu ko thì SQL2005 cũng dc vì 2000+SP4 cũng giống 2005 mà ^^
sòft thì :

_ VMware workstation : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
_ubuntu v 7.10 bản SERVER: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ( chip intel thì dung bản intel , chip amd thì dùng bản amd ) 700mb ~.~'
_SSH Secure Shell Client + 2-WinSCP = <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
_ hướng dẫn = word : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ai cho em server + patch cái
client dùng bản hiện jờ của DEC ổn hem

_SV và patch hiện h tớ đang upload lại bạn chịu khó chơ
mà tớ sắp up cái ubuntu đã config IP server , chỉ cần dùng VMware bật lên là uki . nếu bạn mún tự làm thì down các tool ở trên nhé ^^ ( ko nên vì hiện h tự cài khá là mệt đó ~.~ ):surrender:
_ sv hiện h của DEC ko ổn đâu , bạn chỉ có thể dùng các client 1.3.5 trở xuống ( 1.3.5 là tốt nhất )
1.3.5 thì bạn dùng file patch là lên 1.3.6 = đúng SV , chạy ko có vấn đề
<1.3.5 thì bạn sẽ chỉnh lại file trong sv , map của client và SV ko trung khớp --> ko vào đc han động <---- thế này này ~.~'

anhnhuong
10-10-08, 01:37 PM
oài zậy phải dơnload client mệt quá, tưởng của DEC dùng đc chứ
chờ server & patch vậy
thánk nha, àh cho link client lun nhá

thanhha_nt05
10-10-08, 04:41 PM
Xin hỏi hiện giờ bản của dec là mấy chấm ??
Có thể cho mình xin patch 1.3.6 đc ko ??

anhnhuong
10-10-08, 06:45 PM
chờ nhá
ổng đang up đoá
haha........

anhnhuong
13-10-08, 06:49 PM
lâu quá chả ai vô đây nhỉ?
ko ai share vậy chán