PDA

View Full Version : share web game độc bá võ lâm online

o0DarkHeroOo
29-12-15, 11:06 AM
Cái này mình chỉ tìm được link tải thôi nhé không hiểu sao lại tải khôn được nữa ai tải được thì Share lại cho ae với để ae học hỏi
website : docbavolam.gameviet24.info
ai tải được thì up link khác để đảm bảo ko bị die nhé vì mình đợi gần 2 ngày rùi mà ko tải dc cái nào cã
gồm có 7 Link
1 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
2 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
3 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
4 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
5 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
6: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
7 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
mình tìm được 7 link của độc bá võ lâm
mà dạo này ko bik thằng chủ nó đi đâu nữa nên ko tải dc
Chỉ để ngắm thôi
ai bik cách tải thì up lại link khác cho ae nhé
ai đam mê thì cứ tìm cách tải mình đang đợi thằng chủ nó xác nhận mail nữa thôi là được r á

Bybaybong
29-12-15, 11:34 AM
đang kéo link php về xem wed nó ntn đã rồi tính tiếp
nhìn 7g7 là chán rồi

trinhdat
29-12-15, 12:53 PM
PHong vân. các bác ạ.mất công tải

o0DarkHeroOo
29-12-15, 01:00 PM
vì server chuẩn và việt hóa 100% nên nó nặng ko bik ai tải dc chưa cho xin link dơload với