PDA

View Full Version : Đây mới thực sự là danh hiệu và VIP của chủ guild

Van_Bom
28-12-15, 03:04 PM
1, Lời nói đầu: Có lẽ anh em cũng đã xem tuồng chèo của Trung Quốc rồi nhỉ, hoặc có xem qua trong mấy bộ phim chưởng Trung Quốc, thường thì thằng tướng khi diễn nó có đeo mấy cái lá cờ sau lưng, rất đẹp và oai phong.......cái này quá vip....

2, Dưới đây là hiệu ứng dành cho chủ guild, nếu bạn là chủ guild thì đương nhiên có lá cờ đó sẽ rất oai phong và lẫm liệt, nó hơn hẳn hiện mỗi cái chữ ở trên đầu chán phèo.........chả có gì cả............

3, Sơ sơ là vậy...mời anh em xem video......và ta thề là...............TA SẼ VÔ TÌNH..........

....thêm cái ảnh về tuồng cổ Trung Quốc cho anh em xem luôn cho nóng..........
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

shokboy03
28-12-15, 03:23 PM
1, Lời nói đầu: Có lẽ anh em cũng đã xem tuồng chèo của Trung Quốc rồi nhỉ, hoặc có xem qua trong mấy bộ phim chưởng Trung Quốc, thường thì thằng tướng khi diễn nó có đeo mấy cái lá cờ sau lưng, rất đẹp và oai phong.......cái này quá vip....

2, Dưới đây là hiệu ứng dành cho chủ guild, nếu bạn là chủ guild thì đương nhiên có lá cờ đó sẽ rất oai phong và lẫm liệt, nó hơn hẳn hiện mỗi cái chữ ở trên đầu chán phèo.........chả có gì cả............

3, Sơ sơ là vậy...mời anh em xem video......và ta thề là...............TA SẼ VÔ TÌNH..........

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cái này mình nhớ không nhầm thì ở Ring gì nó có nè, khi nào đeo lên là nó hiện lá cờ như vầy

--- Chế độ gộp bài viết ---

Cái này mình nhớ không nhầm thì ở Ring gì nó có nè, khi nào đeo lên là nó hiện lá cờ như vầy

À mình nhớ ra rồi, là Nhẫn Anh Hùng đây mà :smile::smile:

Van_Bom
28-12-15, 03:25 PM
cái nhẫn đó khi đeo lên chỉ có bạn nhìn thấy thôi....người khác không nhìn thấy......mà bạn không thấy là ở video mình có đeo nhẫn nào đâu.......chỉ có chủ guild mới được hiện ra lá cờ thôi...................he he he

shokboy03
28-12-15, 03:27 PM
cái nhẫn đó khi đeo lên chỉ có bạn nhìn thấy thôi....người khác không nhìn thấy......mà bạn không thấy là ở video mình có đeo nhẫn nào đâu.......chỉ có chủ guild mới được hiện ra lá cờ thôi...................he he he

à ko, ý mình là cái nhẫn đó cũng có hiện cái đó ^^

Bạn cũng có sáng tạo đấy, nhưng mình thấy sao ko để hiệu ứng cho nó đẹp ấy bạn

Van_Bom
28-12-15, 03:32 PM
à ko, ý mình là cái nhẫn đó cũng có hiện cái đó ^^

Bạn cũng có sáng tạo đấy, nhưng mình thấy sao ko để hiệu ứng cho nó đẹp ấy bạn

cái nhẫn chỉ là tự sướng 1 mình thôi, người khác không nhìn thấy chỉ chán phèo, mà ý bạn là thêm tí effect cho cái lá cờ đó hả..........mình thấy cái lá cờ đó là đẹp rồi, thêm màu mè và effect vào nó nữa thì mất chất..........cái này muốn có hiệu ứng cho chủ guild phải code cả server lẫn client thì nó mới nhận..................cũng khá là khổ với em nó đấy...

hackluv
28-12-15, 03:36 PM

ikenylee
28-12-15, 04:14 PM
hồi trước có chơi mấy bản 97d của bọn china rồi, chả nhớ làm gì để hiện mà thời đó thằng nào cũng đeo cái cờ này :| cứ tìm mấy bản ở vzkj.com khác thấy

BladeKnight109
28-12-15, 04:38 PM
cái này thì có gì đâu mà khó. Ai cho cái file ảnh lá cờ đó đi, làm cho xem.

Van_Bom
28-12-15, 05:41 PM
hồi trước có chơi mấy bản 97d của bọn china rồi, chả nhớ làm gì để hiện mà thời đó thằng nào cũng đeo cái cờ này :| cứ tìm mấy bản ở vzkj.com khác thấy

đeo cái nhẫn ấy chứ đâu nữa he he he......

--- Chế độ gộp bài viết ---

cái này thì có gì đâu mà khó. Ai cho cái file ảnh lá cờ đó đi, làm cho xem.

bạn đeo cái nhẫn ấy, nó hiện ra là biết ngay file nào

loveoggy
29-12-15, 01:58 AM
Làm thêm 2 cọng râu đi a Bờm =)) .

tanlockgvn
29-12-15, 01:55 PM
góp ý thôi nhé. cho chủ hội cái vuơng miệng trước tên nv thì gọn mà đẹp

Van_Bom
29-12-15, 08:54 PM
Cái khó nó nằm ở chỗ là mình làm cho client cũ.........chứ mấy cái client mới như là 1.04D ss6 với 1.03K JPN thì nước ngoài nó shared hết source rồi còn đâu........main cũ chả có source nào ngoài cái 3D với minimap............thế là hết.........toàn đi mò từng dòng code ASM lòi cả mắt mũi.....

DieuNinh
30-12-15, 11:53 PM
cái này làm trên main hay đâu cậu

Van_Bom
31-12-15, 01:16 AM
cái này làm trên main hay đâu cậu

phải làm cả 2 bạn nhé, đầu tiên là server nhận sau đó gửi packet ra xung quanh, sau đó code lại ở main khi nhận đúng packet ấy thì cho hiện ra cờ tướng sau lưng........

yb_ngoc
18-01-16, 08:47 PM
Làm thêm 2 cọng râu đi a Bờm =)) .

Quá tuyệt cho anh văn bờm ! Anh tài thật đấy cho em cái yahoo co gì em Pm để mua MU!

Van_Bom
18-01-16, 10:19 PM
Quá tuyệt cho anh văn bờm ! Anh tài thật đấy cho em cái yahoo co gì em Pm để mua MU!

yahoo: vodanhkhongaibietden

thuong hay online vao buoi toi