PDA

View Full Version : Season 3 Episode 2 + Season 4 Items Version 0.1

KhuongCK_Dev
12-09-08, 08:25 AM
Season 3 Episode 2 + Season 4 Items Version 0.1

Hi RaGEZONE users, longtime passed since i've posted something here, now i post a MUServer, originaly by SCFMT, modded by wingsofhell (**Latest Update RepackV1.03**) and i've downloaded that version and try to make it better... In my opinion this is a stable version, i've added Season 4 Items but some of Season 4 Items i changed them, like Flaming Sword changed with a skin from gnomiux releases and name it Forever's Club and maked it for all characters, i don't put the new bow, Titanium Set for BK is now Master Goku Set and is for all characters... .The Master Goku Set is from gnomiux releases and originaly named Goku SSJ3 Set, the loading screen from the client was donned by X-Myth, i hope i don't miss somebody... And by the way i modified the Season 4 Sets... there was 2 Elf Sets, i've putted 1 for Muse Elf and High Elf and 1 for Bloody Summoner and Dimension Master. I've modified the items damage and defense... Prost Mace can be equipped by Bloody Summoner.

Now a little guide...
Find out Your IP here : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
1.Changing IP's
- Enter D:\MU Server\bin\Data\ServerList.dat and change Your IP Here with Your IP.
- Enter D:\MU Server\Data\MapServerInfo.dat and change Your IP Here with Your IP
- Enter D:\MU Server\Data\lang\Kor\commonloc.cfg and change Your IP Here with Your IP
- Enter D:\MU Server\StartUp.ini and change Your IP Here with Your IP
2.Changing SQL Password
- Enter D:\MU Server\bin\exdb.ini and change Your SQL Password Here with Your SQL Password
- Enter D:\MU Server\bin\event.ini and change Your SQL Password Here with Your SQL Password
- Enter D:\MU Server\bin\event.ini and change Your SQL Password Here with Your SQL Password
- Enter D:\MU Server\GameServer\SCF_Connect.ini and change Your SQL Password Here with Your SQL Password

Edit main.exe from client with HexEdit and change connect.falloutmu.com with Your IP (HexEdit is on MU Server Files...)

Informations about the MU Server and the bugs... :

Removed GS_CS because was a waste of time.
Added CryWolf and Trials like simple maps because some people like that maps...
New monstersetbase...
Fixed Kalima.ozt, LostKalima.ozt and Elbeland.ozt from Client. (Originaly was in Chinesse, now in English)
New gate's
New MoveReq a.k.a. MoveMenu with 31 Maps...
BUG : Level 3 Characters can't enter in BC, DS and CC...
Added 3D Camera from zergnm
Fixed Level show for Characters Level 3 this solved by zergnm Ultimate Main 1.04x.....
No MiniMap...
Duel Score appear now...
Season 4 Items Drop from Monsters...
Chaos Castle Every 2 Hours...
Golden Invasion Every 4 Hours...
Maximum Points 65535...
No GS Crash...
I think that's it...

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Futher versions will be release but i must know the bugs so if you could test and test and test and say the bugs to me on Messenger... this version is on FalloutMU from 21 July 2008 and the Season 4 Items was added on 1 September 2008... and in my opinion Works Great.

PS : I don't added the Season 4 Monsters because they look hilarious on Season 3 Episode 2...

PPS : I hope i've don't missed somebody...

Download Links :

Season 3 Episode 2 + Season 4 Items Version 0.1 (Contain the MU Server, HexEdit, MuMaker 1.06 and CZF Mu Editor + Season 4 Items...) :

Mirror 1 (RapidShare.com) :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> r.html
Mirror 2 (Uploading.com) :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> r.html
Mirror 3 (SeeItWorks.Com) :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> s%20Version%200.1/

FalloutMU Client Mirror 1 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
FalloutMU Client Mirror 2 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
SeeitWork mirror : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

By the way this Season 3 Episode 2 + Season 4 Items Version 0.1 is a repack and was donned by Petre-Alexandru a.k.a. ForeverDark a.k.a. PiTi a.k.a. whatever you want...

Futher versions will be added.

PPPS : You can add mirrors and post them here and if i think are good mirrors i will put them on first post.

Bản này mình mới thấy bên RZ và cũng ko có thời gian +PC để dịch nó ra tiếng VIỆT nên sorry lắm lắm.... Các bạn cứ test thử xem sao nhé

kensen
12-09-08, 10:17 AM
Ủa, link server đâu bạn thấy toàn link Client thế ...... :ah:

CLBMU99
12-09-08, 10:18 AM
đúng là COPY hề hơn hề =)) aaaaaaaaaaaaaaaaaaa

eddy
12-09-08, 11:00 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

VNPoster
12-09-08, 11:01 AM
Mirror Link Server Files:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> s%20Version%200.1/

Mirror Link Client:

Thank Cái Nhé!

(<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

nhatlinh_3737
12-09-08, 12:21 PM
Link seeitwork như rùa à,down rất chậm,anh nào down được up lên host khác đi

hoanganhquan10a11
12-09-08, 01:31 PM
Sặc, copy mà ko xoa' dấu vết, cái chỗ đownload sever sao có chứ mà ko có link vậy

hoanganhquan10a11
12-09-08, 01:32 PM
Mà cho hỏi luôn cái client bẳn này là 1.0 mấy, sợ nhà có rồi mà đown thêm mất thời gian

huntersun
12-09-08, 06:10 PM
Loại bỏ GS_CS Vì nó tiêu phí thời gian. <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Thêm CryWolf và Trials như những bản đồ đơn giản bởi vì một số người thích những bản đồ đó ...
Monstersetbase mới...
Sửa Kalima.ozt, LostKalima.ozt và Elbeland.ozt từ Client. (Bản chính ở Trung Quốc, bây giờ trong tiếng Anh )
Cổng mới
MoveReq mới a.k.a. Move Menu với 31 bản đồ...
Lỗi : Nhân vật cấp 3 không thể vào trong BC, DS and CC...
Thêm Camera 3D
Sửa cho nhân vật cấp 3 hiện Level giải quyết bởi Ultimate Main 1.04x.....
Không có MiniMap...
Điểm Duel đã hiện được...
Season 4 Items rơi từ Monsters...
Chaos Castle mỗi 2 Hours...
Golden Invasion 4 giờ 1 lần...
Maximum điểm là 65535...
No GS Crash...
I think that's it...Bản này xài bản 1.04X bản MassacreMu cũng được chỉ cần Hex
lại IP và Serial là được :sad:
Bản này xài tốt đấy bà con ạ !

muonline3k
12-09-08, 10:56 PM
ai test rồi cho hỏi đã fix dc bug Summon gặp Dl là summon bị dis chua vậy?

hientien1
13-09-08, 06:02 PM
sài tốt thật nhưng lại gặp cái lỗi nv cấp 3 hêm đi đc bc cc and devil
mừ không share pacth thì hem thấy intem ss4

muonline3k
14-09-08, 12:12 AM
đã test rồi cái gameServer trắng bách ^_^ Bó táy

JayChouHN
14-09-08, 12:18 AM
CHạy tốt...Mỗi tội GS_CS thì chưa tốt...=> Not Move Cry :((

napoleon
14-09-08, 06:18 AM
Dùng Client đi kèm thì Move good chỉ mỗi cái tội Client ko đúng chuẩn 3D chơi lâu rất bực mình khi Scroll chuột

huntersun
14-09-08, 08:22 AM
XÀi tốt ! Move được tất cả các map nhưng chỉ thiếu GS_CS và lỗi nhân vật cấp 3 không đi được BC, CC, DQ

Mình nhớ là move qua được Crywolf mà !

hoanghondo
14-09-08, 10:58 AM
Very Good !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Thanks!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

prince
14-09-08, 01:12 PM
cái này ko có patch hả, chứ down client thì lâu vãi, bạn nào down rồi làm ơn pack cái item rồi player rồi item.bmd và main.exe của bản này = winrar rồi up lên nha, cần mấy cái đó thôi chứ mấy cái khác client s3e2 là có hết rồi. ai làm ơn up len giùm nha

hoanganhquan10a11
14-09-08, 04:20 PM
Client down koo lâu lắm đâu, chịu khó bỏ khoẳng 2 tiếng mà đown

hientien1
14-09-08, 06:15 PM
move Cry như đúng rồi chỉ ko công thành đc thôi :misdoubt:

giangleloi
14-09-08, 06:20 PM
uhm thế có cần patch gì thêm ko nhì

prince
14-09-08, 08:02 PM
ac.. 2h mà kếu ko lâu :(, làm ơn làm những gì mình nói đi mà, vì lợi ích chung di :))

KhuongCK_Dev
15-09-08, 10:27 AM
Client down koo lâu lắm đâu, chịu khó bỏ khoẳng 2 tiếng mà đown

Mấy bạn down kiểu gì kì vậy ...??? Xem nè <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bolova
17-09-08, 12:16 AM
em thấy có cái bản patch 1.5 của SS4 thì phải, ko biết dùng cái patch này vào Client có Item mới ko mấy bác....em ko biết mong các bác chỉ dùm thank

hoanganhquan10a11
17-09-08, 02:21 PM
Mạng nhà bác nhanh nhỉ 300k cơ ah`, nhưng bản này fix đcj illusion event chưa

GooglePro
17-09-08, 11:14 PM
mấy bản trước cũng đã fix được rồi mà, có lỗi gì đâu :)

vietpro8x
18-09-08, 12:01 AM
Mạng nhà bác nhanh nhỉ 300k cơ ah`, nhưng bản này fix đcj illusion event chưa

IT work 1000%:burn_joss_stick::burn_joss_stick::burn_joss_ stick::burn_joss_stick::burn_joss_stick:

hoanganhquan10a11
19-09-08, 05:33 PM
Mấy bản kia em vào illusion thì nó chỉ đứng im ở chỗ khởi đầu thôi đợi mãi cahwngr có cái j` cả

ansongchoi
19-09-08, 07:29 PM
hix mấy bác coi lại hộ sao server chạy ok ma vao games ko có server la sao???
tui fix lai ip 192.168.1.3, clien downy vậy nhưng ko có server là sao?

Chiritokaji
20-09-08, 03:09 AM
Cái này có phải mở thêm Port gì nữa không nhỉ

giangleloi
20-09-08, 06:59 AM
bản này mình down có 10p là xong^^,test rùi cũng ngon đó chỉnh drop với ít thứ nữa là dc

ansongchoi
20-09-08, 03:47 PM
ai làm ơn fix server ip là 192.168.1.3 giup minh với cám ơn và hậu tạ
thank!

minhhung999
21-09-08, 02:34 PM
sao minh chay gameserver thi no bao loadfail may cai file SCF_intem...,SCF_eventmanager.... vay ??????????giup minh voi

ngochunghphp
22-09-08, 12:42 PM
Ai có phần mềm nào để Hex ip pro ti ko pos cho tôi dùng với

ngoctai12345
22-09-08, 12:51 PM
Ai có phần mềm nào để Hex ip pro ti ko pos cho tôi dùng với

hexeditor nè bạn

ngoctai12345
22-09-08, 12:52 PM
ai đã test chạy rồi thì share hình lên cho anh em cùng xem đi để còn cứu

dtsang
22-09-08, 04:15 PM
ai giúp tôi tí tôi cài đặt thành công hết rồi vào game đc luôn rồi tao acc = tool CZF Mu Editor đc luôn rồi nhưng khi vào game đăng nhập thì nó báo acount in valid làm sao để khắc phục tình trạng này xin cảm ơn.

ngochunghphp
22-09-08, 09:13 PM
Cái Đó là bạn chưa hex ip main
Tôi cũng bị thế
hex ip thanh 192.168.1.19 hộ cái tui hex ip rồi nhưng main toàn bị nỗi a
Ai hex ip main hộ cái

net80
08-10-08, 10:20 PM
cái này mình Run cũng thấy tạm ổn, nhưng còn 1 số lỗi như không vào được illusion, dame của con summoner thấp, client kết nối vào server có vẻ chậm, ra vào 2 đến 3 lần mới được.

chemconcho
08-10-08, 11:25 PM
hex main khi ấn vào bảng login toàn bị lỗi không àh T_____T ai có cái main no bug post lên dùm cái thankss

ngoctai12345
19-10-08, 10:36 AM
ai giúp tôi tí tôi cài đặt thành công hết rồi vào game đc luôn rồi tao acc = tool CZF Mu Editor đc luôn rồi nhưng khi vào game đăng nhập thì nó báo acount in valid làm sao để khắc phục tình trạng này xin cảm ơn.

không phải lỗi của main đâu
mà do lỗi của Gameserver từ server

sipeogitr
19-10-08, 05:23 PM
cho mình hỏi Max 65535 điểm là sao vậy. có phải là mỗi cột đều công dc 65535 point ko

KhuongCK_Dev
21-10-08, 07:50 PM
cho mình hỏi Max 65535 điểm là sao vậy. có phải là mỗi cột đều công dc 65535 point ko

Ko ...mà là tổng cũa 4 cột phải<65535 point

congacon
23-10-08, 09:52 AM
Các bác cho tớ hỏi chạy server khoản 20 phút là xuất hiện thêm 1 cái CS ở systray như hình bên dưới là lỗi gì vậy ? bác nào biết lỗi này và cách khắc phục xin hướng dẫn
thanks
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (javascript:__doPostBack('FileManager1$dgFile$_ctl 14$lnkName',''))
các bác xem hộ

xoideo
23-10-08, 10:15 AM
cài xong login vào game nhap acc va pass lại bị dis là sao mấy huynh, co phai sai serial ko ?
em dung main 1.05K và co sửa lại serial trong sẻver rùi mà ta

net80
23-10-08, 10:26 AM
Các bác cho tớ hỏi chạy server khoản 20 phút là xuất hiện thêm 1 cái CS ở systray như hình bên dưới là lỗi gì vậy ? bác nào biết lỗi này và cách khắc phục xin hướng dẫn
thanks
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>></b>:__doPostBack('FileManager1$dgFile$_ctl14$lnkName' ,''))
các bác xem hộ
Bạn để ý kỹ xem mỗi lần CS load lại thì Lan có bị disconnect không nhé? (Kết nối Lan của server có dấu đỏ gạch chéo, nhưng có lại cũng rất nhanh, Máy trạm yếu thì bị disconect)

net80
23-10-08, 10:28 AM
cài xong login vào game nhap acc va pass lại bị dis là sao mấy huynh, co phai sai serial ko ?
em dung main 1.05K và co sửa lại serial trong sẻver rùi mà ta
Bạn dùng main 1.04X và hex lại serial trùng với SCF_Common trong SCFData nhé!

congacon
23-10-08, 10:43 AM
down client ve theo links từ Seeitworks.com hex main sao vào game không thấy sv nhỉ ? cần hex file dll nào khác không các bác bực mình cái vụ này ghê
mong được giúp đỡ

congacon
23-10-08, 11:12 AM
Bạn để ý kỹ xem mỗi lần CS load lại thì Lan có bị disconnect không nhé? (Kết nối Lan của server có dấu đỏ gạch chéo, nhưng có lại cũng rất nhanh, Máy trạm yếu thì bị disconect)
cảm ơn bạn nhưng tớ chạy ep2 là bị như vậy còn các phiên bản khác không bị gì cả, để ý chạy khoản 20 phút nó hiện 1 cái CS mà thường như vậy sv có vấn đề không biết lỗi do đâu còn cái card LAN thì không bị gì cả mình chạy cả win xp và win2003 sp1 đều bị như vậy ! không biết phải do data không ? hay do file CS có vấn đề, nên trong server có kèm theo một tool auto reload CS trong thư mục BIN ?

ngochunghp
23-10-08, 03:46 PM
Các bạn cho hỏi sao tui đi BC cho nhân vật cấp 2 no koo cho trả nhiệm vụ là sao thế

Kuchito
26-10-08, 06:09 PM
Lỗi bảo 2 cái CS thì là do tự động restart CS
Bạn vào StartUp.ini trong game server chỉnh dòng đó thành No, để yes là tự động restart
Have fun

congacon
27-10-08, 09:24 AM
Lỗi bảo 2 cái CS thì là do tự động restart CS
Bạn vào StartUp.ini trong game server chỉnh dòng đó thành No, để yes là tự động restart
Have fun
đúng như bạn nói do cái startup nó để ="yes" để tớ thử lại xem
thanks bạn nhiều
và bạn nào có thể cho tớ phần update cho client va server item 380 lvel về item level 0
thanks các bạn đã hổ trợ

congacon
29-10-08, 10:29 AM
sao mình chạy phiên bản này khi dánh lên exp nếu khởi động lại sv thì exp lại trở về =0/0 class 3
ai gặp trường hợp này chưa ? vui lòng chỉ cách khắc phục
thanks

net80
29-10-08, 10:23 PM
sao mình chạy phiên bản này khi dánh lên exp nếu khởi động lại sv thì exp lại trở về =0/0 class 3
ai gặp trường hợp này chưa ? vui lòng chỉ cách khắc phục
thanks
cái này bạn nói là của class 3 à? hay tất cả đều bị?

congacon
30-10-08, 01:38 PM
cái này bạn nói là của class 3 à? hay tất cả đều bị?
Chỉ thấy class 3 là bị như vậy thôi, đánh lên một ít nếu thoát game vào lại là exxp nó trở về =0/0 hết không biết vì sao ?
vui lòng hướng dẫn

net80
31-10-08, 07:51 PM
Chỉ thấy class 3 là bị như vậy thôi, đánh lên một ít nếu thoát game vào lại là exxp nó trở về =0/0 hết không biết vì sao ?
vui lòng hướng dẫn
Mình cũng đang chạy server này không thấy lỗi Class 3 như bạn nói, Chỉ có lỗi là tất cả Class đều bị như thế thì cái này là lỗi DB, Restore lại DB là hết.

congacon
31-10-08, 08:36 PM
Mình cũng đang chạy server này không thấy lỗi Class 3 như bạn nói, Chỉ có lỗi là tất cả Class đều bị như thế thì cái này là lỗi DB, Restore lại DB là hết.
không biết do cái DB không chứ mình online một hồi thỉnh thoảng nó bị tình trang vào có sv nhưng đăng nhập vào là chờ mãi, phải khởi động lại sv mới vào được. không biết do đâu nửa. lúc trước mình dùng database của Luciano sau đó converrt lên. Nếu các biết lý do vui lòng hướng dẫn cách khắc phục

net80
31-10-08, 11:26 PM
không biết do cái DB không chứ mình online một hồi thỉnh thoảng nó bị tình trang vào có sv nhưng đăng nhập vào là chờ mãi, phải khởi động lại sv mới vào được. không biết do đâu nửa. lúc trước mình dùng database của Luciano sau đó converrt lên. Nếu các biết lý do vui lòng hướng dẫn cách khắc phục
Cái này là do bạn đã đổi chữ Yes thành No rồi hãy đổi lại nhé!!

net80
01-11-08, 01:48 PM
Mà server của bạn CLass 3 có đi được BC và DV không?

congacon
01-11-08, 08:13 PM
Mà server của bạn CLass 3 có đi được BC và DV không?
không đi được, đã có bác nào fiix được đâu nhỉ ?

anhgiang
02-11-08, 05:52 PM
Em cài xong hết rồi,click cái Gameserver thì nó báo vậy nè => '' Please input authentication server address and port number '' hepl dùm em cái !!!

lethe1411
10-11-08, 01:42 AM
Mình bị lỗi chạy dataserver, sua như thế nào bạn nào bạn nào giúp mình cái.

KhuongCK_Dev
10-11-08, 05:11 PM
Lỗi ở đâu zi bạn...??? nó báo file chạy thành công rùi mà...

lethe1411
10-11-08, 07:39 PM
Ai cứu với dùng bản ss3 trở lên đều bị cái này khong hiện lên chọn nhân vật ai cứu với.

Mr.Noob
10-11-08, 07:47 PM
Cài .Net framwork 2.0 thử xem.Hoặc dùng Card màn hình 64 mb

lethe1411
10-11-08, 08:05 PM
Cài .Net framwork 2.0 thử xem.Hoặc dùng Card màn hình 64 mb

đây là chụp màn hình từ máy trạm đâu phải chạy cùng server đâu :( Đau đầu về cái này quá mấy cái ss2 dùng ok nhưng từ ss3 trở lên dùng mấy bản liền đều bị cái này.

Mr.Noob
10-11-08, 08:10 PM
Máy trạm thì chả phải là CPU à.Vấn đề về card màn hình đấy.Cấu hình máy trạm là gì,có cài .NET chưa

lethe1411
10-11-08, 08:20 PM
Máy trạm thì chả phải là CPU à.Vấn đề về card màn hình đấy.Cấu hình máy trạm là gì,có cài .NET chưa
để thử cài .Net đã cám ơn trước nhé lát có câu trả lời liền

lethe1411
10-11-08, 09:34 PM
Híc cái máy cùi bắp car không đủ 32M fo' tay:pudency:

Kuchito
18-11-08, 07:55 PM
Ai có file patch của client không vậy share cho mình với
Hoặc không thì share cho mình cái file Local,Item trong mục Data của Client và main của nó cũng được
Thanks nhiều

doilathesao
19-11-08, 01:01 PM
Cho mình hỏi mình đả Config toàn bộ IP rồi chạy Startup thành công luôn nhưng khi click vào main trong clien để chơi thì nó chỉ chóp lên 1 cái rồi tắt vậy là sao ai biết chỉ với. Mình xài Clien 1.04h đả hẽ main thành 10.0.0.13 rồi Y_Y

Kuchito
19-11-08, 02:17 PM
Main hả
Main bị lỗi bạn coppy main khác vào là được thôi
Mà nó xài main 1.04.24 mà
Không nhầm là main 1.04X chứ
Cùng phiên bản của Massage ấy

Tiện hỏi ai share cho mình cái file item.bmd và main của bản Falout không zậy ta ~.~
Thanks for share ^^!

akara
19-01-09, 08:07 PM

akara
19-01-09, 08:15 PM

hknt1
20-01-09, 03:52 PM
vào thành chưa đc với lại đồ ex điểm rate chưa chính sát với mấy map chưa move đc dù sao củng thank chủ topic cái đã!!!!

seda1
23-01-09, 07:25 AM
ai jup mình với chạy starserver den dataserve2 la no bao loi va cu the no running ko chay tiep minh dang lam phien ban cua 1.04X

leolazy
10-04-09, 12:17 AM
hex thử mascarra rồi, ko chạy đc =.=

davidland
11-04-09, 12:03 PM
E đang bị 1 lỗi khi chạy starup tới data server 1 và 2 thì nó báo eror map làm sao để fix đây

kjngsoft
12-04-09, 07:53 AM
trời ơi tôi chạy cái này tôi copy vào client và server có quần thì tàng hình rồi thì quần áo không giống trong mu maker nữa là sao X( trả hiểu cái Mu gì mà add Item gì thế này ông