PDA

View Full Version : [TLBB] Buff GM

Metalcore
21-12-15, 07:03 PM
mình thấy có GM có buff long vuong thần lực vậy có ai biết làm sao có đc buff đó ko ai biết chĩ với... :D
hỏi ngu cái là có lệnh nào tàng hình hok zị :>

forgetpain
21-12-15, 10:35 PM
Vào comonitem search Long Vuơng Thần Lực rồi dùng lệnh !!createitem ra là sài thôi

Metalcore
21-12-15, 10:49 PM
..................................tạo ra rồi mà dùng ko đc là sao nhỉ :(

Metalcore
21-12-15, 10:56 PM
chĩ mình cách dùng với bạn ơi mò quài ko ra :(

vocweb
22-12-15, 10:43 AM
gọi ra rồi thì ăn thôi, chứ đâu có gì đặc biệt đâu nhể

Metalcore
22-12-15, 11:55 AM
gọi ra rồi thì ăn thôi, chứ đâu có gì đặc biệt đâu nhể

vấn đề là mình ăn ko được mỗi lần mà nhấp vào đó ăn thì ko có gì xẩy ra và rồi ko dùng đc skill gì cả phải thoát game vào lại mới dùng đc skill nhưng vẫn ko thể ăn đc Long Vương Thần Lực chả biết nó bị gì hix :(

forgetpain
22-12-15, 03:39 PM
vấn đề là mình ăn ko được mỗi lần mà nhấp vào đó ăn thì ko có gì xẩy ra và rồi ko dùng đc skill gì cả phải thoát game vào lại mới dùng đc skill nhưng vẫn ko thể ăn đc Long Vương Thần Lực chả biết nó bị gì hix :(

Xem lại cái LVTL đó ở commonitem rồi so sánh scripts xem lỗi gì ko . Bạn chạy bản 3.52 mình nhớ jk lần bản gốc của inte bị lỗi hay sao ấy

Metalcore
22-12-15, 05:17 PM
Xem lại cái LVTL đó ở commonitem rồi so sánh scripts xem lỗi gì ko . Bạn chạy bản 3.52 mình nhớ jk lần bản gốc của inte bị lỗi hay sao ấy

mình xài bản của Intel vậy là ko xài đc hả hix chán quá ko biết có lệnh GM nào mà tàng hình đc ko

shinno
22-12-15, 06:01 PM
mình xài bản của Intel vậy là ko xài đc hả hix chán quá ko biết có lệnh GM nào mà tàng hình đc ko

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
đọc hết ở đây thi có cai buf GM

Metalcore
22-12-15, 06:07 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
đọc hết ở đây thi có cai buf GM

có mình chết liền cái này đọc đi đọc lại máy tháng trước rồi giờ bảo đọc nữa thì pó tay

shinno
22-12-15, 07:28 PM
có mình chết liền cái này đọc đi đọc lại máy tháng trước rồi giờ bảo đọc nữa thì pó tay

có cần mình hướng dẫn chết ntn luôn hok ?

chi có đọc cũng không xong

Metalcore
22-12-15, 08:02 PM

có cần mình hướng dẫn chết ntn luôn hok ?

chi có đọc cũng không xong

cho mình sory nhé vì ko tìm hiểu kỹ làm đc rồi mình đã click thanks :x