PDA

View Full Version : [JX] Xin hỏi cách làm cái đầu rồng lên trên Name như cái hình

bthhhz
18-12-15, 05:03 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Đang bị kích thích với cái này . bạn nào chỉ dùm mình với
Mình cảm ơn nhiều nhiều !!
Ummoazzzz

nhaodzo
18-12-15, 10:23 PM
tính năng thiên tử nhé. 2 bang hội chiếm thành biện kinh và lâm an trong thất thành đại chiến sau khi đánh trận tống kim thiên tử lúc 21h ngày thứ 2 tuần kế tiếp giành quyền thiên tử. Thiên tử sẽ chọn loại đầu rồng hiển thị đằng trước

bthhhz
19-12-15, 03:20 PM
tính năng thiên tử nhé. 2 bang hội chiếm thành biện kinh và lâm an trong thất thành đại chiến sau khi đánh trận tống kim thiên tử lúc 21h ngày thứ 2 tuần kế tiếp giành quyền thiên tử. Thiên tử sẽ chọn loại đầu rồng hiển thị đằng trước

Có nghĩa là sau trận đấu của battle_2_2050 thì bên thắng sẽ được cái đó hả bạn !!
Mình thấy trên tên của 1 số người ko có bang hội vẫn có cái đó
Cái này mới quá mình chưa biết script lấy nó ra . mong bạn có thể giúp mình
cảm ơn bạn

nhaodzo
19-12-15, 11:54 PM
chính xác là bang chủ của bang chiếm lâm an hoặc biên kinh sau trận battle2 đó sẽ chọn màu rồng nhé. sau khi chọn cả server sẽ có rồng

dungnguyen1995
20-12-15, 01:03 AM
chính xác là bang chủ của bang chiếm lâm an hoặc biên kinh sau trận battle2 đó sẽ chọn màu rồng nhé. sau khi chọn cả server sẽ có rồng

Chơi off muốn lên thái thú luôn thì làm sao vậy a :(.