PDA

View Full Version : server l2c5

cu_ty
05-09-08, 07:30 PM
Đây là hình ảnh server của mình
loginserver
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
gameserver
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Mình đã chỉnh sủa ip trong l2.ini.Client của mình dùng là bản l2c5 trong download center
Mong mọi người giúp đỡ

ltkandy
06-09-08, 08:20 PM
cái này bạn xem lại trong các File config trong login và gamesecer của bạn đa số thường là do sai IP đó

cu_ty
07-09-08, 07:27 AM
Nhưng mình đã chỉnh hết ip trong login.properties và server.properries rồi mà vẫn như thế

cu_ty
12-09-08, 07:37 AM
Mình đã vào được games rồi nhưng khi vào chơi thì các thôg tin của nhân vật không hiện ra được .Banj nào có sysem l2c5 cho mình xin

cu_ty
13-09-08, 06:33 PM
Mình đã thử nhiều system rồi mà vẫn không được .HInhf như chẳng cái nào đúng của l2c5 cả .Mọi người cho mình link down với

hansik
17-10-08, 02:40 PM
cài thêm cái card mạng ảo Loopback đi bạn ơi. nhìn biểu tượng trên thanh công cụ của bạn và IP mà bạn config thì ko vào dc game là phải rồi. vì nó chưa kết nối mà. nếu bản xài bằng IP 1.0.0.27 thì ko cần cài Mạng ảo đâu. Nếu Config IP thì cần Card mạng ảo cho dễ, chỉnh IP trong đó luôn là dc. Nếu bạn muốn cài Card mạng ảo thì qua bên Bõ MU có hướng dẫn đấy. chúc bạn thành công!!!

ltkandy
15-12-08, 10:02 PM
Mình đã thử nhiều system rồi mà vẫn không được .HInhf như chẳng cái nào đúng của l2c5 cả .Mọi người cho mình link down với

cái này hình như do sai Client bạn lên Gamershell.com tìm Client C5 chuẩn của Lineage xem nếu sever bạn mới tạo thì thật ra ko cần patch gì cả đâu chỉ cần Client C5 chuẩn là chơi được àh