PDA

View Full Version : [JX] xin pass của gameserver này với, hoặc xin cách edit file gameserver

vitdance
16-12-15, 07:55 PM
Tình hình mình tải server này về mà không có biết pass gameserver. bạn nào biết thì share mình với, hoặc chỉ mình cách edit gameserver cũng được.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

BladeKnight109
16-12-15, 08:04 PM
Tải GS đó lên đây đi bạn. mình debug xem :D. hổng chừng crack luôn cái bước check pass đó luôn

vitdance
16-12-15, 08:16 PM
Tải GS đó lên đây đi bạn. mình debug xem :D. hổng chừng crack luôn cái bước check pass đó luôn
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

link gs đó bạn

BladeKnight109
16-12-15, 08:34 PM

link gs đó bạn

Thiếu Engine.dll bạn ơi

Bạn upload hết mấy file dll lên cho mình

vitdance
16-12-15, 08:38 PM
Thiếu Engine.dll bạn ơi

Bạn upload hết mấy file dll lên cho mình

mấy file trong sv mình úp lên hết rồi đó

roianthit
16-12-15, 09:22 PM
Tình hình mình tải server này về mà không có biết pass gameserver. bạn nào biết thì share mình với, hoặc chỉ mình cách edit gameserver cũng được.

datthieugia200892

thử xem có phải ko :)

vitdance
16-12-15, 09:48 PM
datthieugia200892

thử xem có phải ko :)

mình tìm ra pass rồi, nhưng gs này giới hạn ip , giờ mình muốn đổi ip thì lam sao, có bạn nào biết ko

BladeKnight109
16-12-15, 10:11 PM
GS Crack:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!cJwikAwI!857V7xyFu-fOse3ooiviQfBZ4jy9bO7wxkZldlzo2-o

Nhập bừa pass nào vào cũng được.

--- Chế độ gộp bài viết ---

mình tìm ra pass rồi, nhưng gs này giới hạn ip , giờ mình muốn đổi ip thì lam sao, có bạn nào biết ko

Nó giới hạn ip nào bạn. có phải 192.168.1.101 phải ko?

vitdance
17-12-15, 11:44 AM
GS Crack:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!cJwikAwI!857V7xyFu-fOse3ooiviQfBZ4jy9bO7wxkZldlzo2-o

Nhập bừa pass nào vào cũng được.

--- Chế độ gộp bài viết ---

Nó giới hạn ip nào bạn. có phải 192.168.1.101 phải ko?

uhm, giờ làm sao mở giới hạn ip vậy bạn

Edward_Newgate
17-12-15, 11:53 AM
Mấy cái GS củ Sky chưa pack nên hex ra hết, cả IP.

BladeKnight109
17-12-15, 02:28 PM
Mấy cái GS củ Sky chưa pack nên hex ra hết, cả IP.
hex được nhưng bị giới hạn kí tự. Có cách khác :)>- :>

Post nội dung file ServerCfg.ini lên đây đi bạn chủ top