PDA

View Full Version : [JX] nếu thuê vps bên tlink có đc cài jx hộ không?

hkluan
14-12-15, 10:42 AM
Câu hỏi phía trên. ACE ghé qua cho em xin 1 câu trả lời.

bthhhz
14-12-15, 10:44 AM
Câu hỏi phía trên. ACE ghé qua cho em xin 1 câu trả lời.

khó đỡ =))
Vậy nếu tiền thẻ nạp vào game thì Tlink có thể lấy đc ko :3

Trời ông nội
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

volamkysu.vn
14-12-15, 10:44 AM
có :))

tuidangvui
14-12-15, 10:47 AM
Có lẽ nên làm dịch vụ VPS cài sẵn JX giống MU \:D/

hkluan
14-12-15, 10:49 AM
khó đỡ =))
Vậy nếu tiền thẻ nạp vào game thì Tlink có thể lấy đc ko :3

Trời ông nội
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cảm ơn bác trước. Ngta config như nào mình vào check là biết ngay. Nhưng khổ cái là config trên 2 vps thì e lại ko biết config như nào (:|(:|. Nếu biết thì không tò mò lên đây hỏi làm gì

--- Chế độ gộp bài viết ---

Có lẽ nên làm dịch vụ VPS cài sẵn JX giống MU \:D/

Cảm ơn bác nhá. E cũng đồng ý kiến với bác đấy. Những newbie cần sự trợ giúp của mọi người thì mới trưởng thành được. :) Không phải như là Mỳ Ăn Liền. Phải có chút gì đó khó khó 1 tý mới cho newbie khá lên đc >:D:D

Ducthinh682
14-12-15, 11:18 AM
cần setup jx linux trên vps thì inbox cho mình nhé :)

ngungucute1999
14-12-15, 12:20 PM

ngocht
14-12-15, 04:40 PM
Bạn cứ nhờ ng nào trên diễn đàn mình có uy tính ng ta cài cho được mà. Trên diễn đàn mình nhiều người giỏi lắm. Nhớ trả công cho người ta đầy đủ là được. Thuận mua vừa bán thui :D.

Nhớ là phải tìm người uy tín và có năng lực nhé. Tham khảo kỹ vào chứ không là tan tành đó. Đừng quá ham hố mà vơ đại sẽ khổ thân đó :).

Còn bên tlink thì sẽ hỗ trợ bạn về cấu hình của máy chủ chứ chưa có cấu hình luôn cả server game. Dịch vụ bên tlink thì chuẩn nhé bạn :D !!!

tagtag15
14-12-15, 04:47 PM
Bạn cứ nhờ ng nào trên diễn đàn mình có uy tính ng ta cài cho được mà. Trên diễn đàn mình nhiều người giỏi lắm. Nhớ trả công cho người ta đầy đủ là được. Thuận mua vừa bán thui :D.

Nhớ là phải tìm người uy tín và có năng lực nhé. Tham khảo kỹ vào chứ không là tan tành đó. Đừng quá ham hố mà vơ đại sẽ khổ thân đó :).

bị 1 lần rồi bít rồi hả cậu 8-|8-|

school_le
14-12-15, 06:08 PM
nếu bạn thuê vps bên mình mình sẽ setup sever hộ bạn

roianthit
14-12-15, 06:13 PM
Cho mình hỏi cái
Thuê người cài sever linux off
Mấy cái sever mà share trên diễn đàn í
Thì mất bao tiền nhỉ 😔

school_le
14-12-15, 06:23 PM
bạn pm yahoo school_le lần đầu mình sẽ cài free cho bạn

ngocht
14-12-15, 07:58 PM
bị 1 lần rồi bít rồi hả cậu 8-|8-|

Đúng rồi bạn. Khổ đừng hỏi luôn #-o. May mà có người tốt chịu giúp.