PDA

View Full Version : Bản cập nhật Au Offline số 15 (2-9-2008)

Bé_Quậy
02-09-08, 07:26 PM
Bản cập nhật Au Offline số 15 (2-9-2008) mừng ngày ox Zorro xuất viện ! Bé quậy xin tặng tiếp bà kon 6 bài hát mới nữa ! Toàn là mấy bài nhạc Quậy thik nghe hok àh ! :D
-><- Nhảy thường -><-
2AM - This song
Cool - I want love
Hyory - Hey Mr Big
Lee Soo Young - Grace
Offspring - Pretty Fly (For A White Guy)
Yun - Summer Song
>>BEATUP<<
Lee Soo Young - Grace
<< ONE TWO >>
Lee Soo Young - Grace

Mấy bài VN thì chưa chỉnh TotalMadi xong nên chưa dám up ! Khi nèo xong thì up lun :D

DOWNLOAD
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 57

Vào link trên sau đó vào tiếp thư mục Cap Nhat V15

Hướng dẫn cập nhật !
Giải nén file update server Au v15.rar ra trong đó gồm 2 thư mục là Sound + Script
Copy 2 thư mục Sound và Script bỏ vào trong các thư mục của server Audition gồm !
AuditionGameServer (Sound+ script)
GameDBAgent (script)
itemdbserver (script)
LoginDBAgent (script)
MessengerDBAgent (Sript)
(Lưu ý là phải chép đè lên các thư mục Script + Sound trong server Au )
Tiếp theo giải nén file Data v15.rar bỏ vào trong thư mục của audition
Cuối cùng là giải nén file ABM V15.rar bỏ vào trong Au lun

giangleloi
02-09-08, 07:51 PM
mở hảng nhé bà chị ^^,nghe xem hay hem nào

hellokytty
03-09-08, 09:08 AM
^^ Tớ xin. Bé Quậy share tớ các file tbm và thd từ z006 đến z020 + z044 nhé. Thanks nhiều!

Bé_Quậy
03-09-08, 08:39 PM
Link tải nè Kytty ! Toàn bộ ABM (bản cập nhật số 1-13) do ox Zorro up lên đều nằm trong này hít !
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hellokytty
04-09-08, 07:35 AM
Bài Grace total hơi dư 1 chút đấy. ^^

hellokytty
04-09-08, 08:19 AM
Tình hình là không tìm được file mình mong muốn. ^^!
Cho tớ file k2384.tbm + tbm, thd của bài 4U-in my heart & Freestyle-Please tell me why nhé! Nếu có thể thì up cho tớ riêng nhé, tìm trong 1 đống file đau đầu lắm! Thanks nhiều!!!

Bé_Quậy
04-09-08, 05:31 PM
THD In My Heart
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> RiBWJAIyRzNUJFBhYzQCNxNwDDNDMw==

k2384.tbm
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Chúc bạn may mắn :D

hellokytty
05-09-08, 05:57 PM
Vẫn phải pm lại. ^^ Tình hình là k2384 thì tìm được, nhưng thd của in my heart k0502.thd thì không có trong 3 link Bé_Quậy send. Giúp nốt tớ đi!!!

Bé_Quậy
05-09-08, 06:17 PM
Kytty ơi tạm thời bạn thử tải bản cập nhật số 10-12 (Update server ý) mình nhớ là nó nằm trong một trong các phiên bản đó ! Chứ hiện h ko có USB làm sao mà Up

hellokytty
05-09-08, 06:20 PM
Vậy chừng nào có USB thì up tớ cũng được. Chứ mình đã down hết bản update trong mấy link của bạn gửi rùi. Vẫn chưa tìm thấy... Không biết vì không có hay vì mình hoa mắt nữa...

khungvonline1
06-09-08, 01:38 PM
Có ai bít cách chỉnh TotalMaDi ko bày cho mình với cảm ơn trước nha

47cent
06-09-08, 03:17 PM
theo bé quậy nói bản cập nhập 13 sẽ có sàn đợi mới mà sao đến ban cập nhập 15 mà vẫn chưa có thế

hellokytty
06-09-08, 03:42 PM
Xài đỡ sàn love party cũng được. ^^

Bé_Quậy
06-09-08, 08:47 PM
CN đưa lên cùng với Avatar lun muk ! An tâm ! (Phòng chờ và bảng chọn server của Season 2 Hàn Quốc !)

nhoc.ac8x
30-11-08, 10:42 AM
cho em hỏi cái này cập nhật cho vẻ nào vậy anh