PDA

View Full Version : Share Project Code Lix Translate

khoctinhmhs
11-12-15, 02:21 PM
Rửa tay gác kiếm, lâu lâu lên forum hóng coi có gì hot, thấy một số bạn có quan tâm về tools dịch của mình.

Nay share project code luôn cho các bạn tự do thoải mái phát triển (lành mạnh). Code khá cùi bắp, xử lý sơ xài, mong bạn nào đó sẽ hoàn thiện hơn.

Download : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

anhduca4
11-12-15, 03:11 PM
Gác kiếm sớm thế bác !

Hãy viết tên miền đầy đủ của clbgamesvn ? (gợi ý câu trả lời: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

wermanhme1990
11-12-15, 04:48 PM
Chủ topic đặt projects tiếng việt có dấu, cũng hay(giống mấy projects của china vậy, nó cũng đặt tên bằng tiếng china), khẳng định coder Việt.

langtukids
11-12-15, 08:19 PM
Rửa tay gác kiếm, lâu lâu lên forum hóng coi có gì hot, thấy một số bạn có quan tâm về tools dịch của mình.

Nay share project code luôn cho các bạn tự do thoải mái phát triển (lành mạnh). Code khá cùi bắp, xử lý sơ xài, mong bạn nào đó sẽ hoàn thiện hơn.

Download : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

hóng soure lâu lắm rồi , thanks thím 2 nha :3

boytctn310
17-12-15, 10:46 PM
Làm sao mở lên zay bác hướng dẫn e zs

BeeZone
18-12-15, 09:26 PM
Làm sao mở lên zay bác hướng dẫn e zs

Không thấy cột type ghi Visual Studio ak mà còn hỏi...Nếu không biết tốt nhất down bản demo + crack mà dùng :))