PDA

View Full Version : [MU] File itemsetoption.bmd cứ sửa là lỗi

whisky157
11-12-15, 02:56 AM
Mình download bản SS4.6 GS 1.00.87 Full Kor/JPN Julia Project.274 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Bản này mình thấy có nhiều ưu điểm.
Thế nhưng đến khi thêm item Ancient vào thì gặp lỗi như sau:
File itemsetoption.bmd mở bằng 1 số phần mềm như BMD tool season 6.2 thì số liệu và kí tự bị loạn lên [-(
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Trong khi mình download hàng loạt itemsetoption.bmd trên mạng về edit bình thường, mỗi tội cho vào Client này thì chạy nó báo Corrupted :|
Hiện tại mình đang rất bí :(

Mình up file itemsetoption.bmd, bạn nào về thử edit được (mở file mới tạo thành công) thì chỉ cho mình cách làm :-*, chứ mình mới tập tành món này gà lắm, mà thời gian cũng không nhiêu.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

whisky157
11-12-15, 03:21 AM
Tiện đây cũng hỏi luôn cái file Select Sever của MU là file nào ạ.
Thích cái loading con thuyền chạy chạy rồi select sever (của 0.97) chứ ko khoái mấy cái hiện đại bây giờ. Chơi mà nhớ lại ngày xưa :>
Mà ko biết file cũ đè vào những bản sau có chạy dc ko :D