PDA

View Full Version : [JX] Mong mọi người giải đáp Của Item Thiên Long và Bạch cốt lên của Jx Linux

zvotinhz
10-12-15, 12:48 PM
Tình hình là mình đã dùng 2 Item này để vào đc Ác Nhân Cốc và Thiên phụng sơn hay uyển phụng sơn gì đó

Nhưng vấn đề là vào map nó không cho đánh

Mình có Sét len trạng thái PK thì đánh đc và có nhận được kinh nghiệm
Nhưng mà cái Thời gian của Thiên Long Lệnh hay bạch cốt lệnh khi nuót vào nó vãn còn nguyên và không bị trừ thời gian tu luyện
Mong mọi người giúp mình giải quyết cái này với. cảm ơn mọi người

zvotinhz
10-12-15, 09:07 PM
upppppppppppppppppppppp

bạn nào giúp mình giải quyết vấn đề này với :((

bthhhz
10-12-15, 09:18 PM
Hình như là nó không có hiệu nghiệm.
Mình cũng có thử cái này.
và kiểm tra 2 task Time của nó là GetTask(2262) và GetTask(2263) khi vào trong các bản đồ đặc biệt này. Nhưng vẫn ko thấy có gì khác biệt.
task vẫn giữ nguyên. mặc dù đã vào trong đó train vài tiếng và ko có gì thay đổi cả

zvotinhz
10-12-15, 09:26 PM
Hình như là nó không có hiệu nghiệm.
Mình cũng có thử cái này.
và kiểm tra 2 task Time của nó là GetTask(2262) và GetTask(2263) khi vào trong các bản đồ đặc biệt này. Nhưng vẫn ko thấy có gì khác biệt.
task vẫn giữ nguyên. mặc dù đã vào trong đó train vài tiếng và ko có gì thay đổi cả

Tôi cũng như ông. vào đó đánh nhưng mà thời gian nó không trừ bớt

bthhhz
12-12-15, 09:18 PM
hôm nào ngâm thử. chứ thấy cái update4 của anh boynhay chép vào ko thấy có hiển thị ở xa phu như cái script của ổng

carotkhoaitay
13-12-15, 01:25 PM
map nay tụi member nó bug được, ăn lênh bài lên được 1 tiếng là bị đây về thôn, tụi nó bug đánh chừng 1 tí nó thổ địa phù về rồi lại xa trở lại địa điểm cũ được