PDA

View Full Version : [JX] Anh em ai sửa lỗi has stopped working được không?

nguyenanhthisd
10-12-15, 02:01 AM
Anh em pro bày cách giúp em cái lỗi has stopped working...
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Em làm đủ cách luôn rồi đó.

1 Click chuột phải vào ứng dụng (file .exe) -> Properties -> Chọn tab: Compatibility -> Đánh dấu vào ô vuông Run this program in compatibility mod for:

Trong danh sách thả xuống này, bạn có thể chọn Windows XP (Service Pack 3) hoặc Windows XP (Service Pack 2) hoặc Vista

2 Click phải vào My computer chọn Properties sẽ xuất hiện như ảnh bên dưới, sau đó ta chọn Advanced system settings

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>(152).jpg

3
Ấn tổ hợp phím Windows + R —> gõ vào cmd —> Enter

Sau đó gõ vào đoạn sau rồi Enter (copy rồi dán vào cũng đc): Sfc /scannow
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>(35).png

4 Vào My computer, click phải vào ổ C (ổ đĩa cài đặt Windows), chon Properties, –> tab Tools
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>(89).jpg

5 ấn tổ hợp phím Windows+R, gõ vào msconfig –> Enter
Nói chung là đủ cách hết mà không được!!!
Mình nghĩ là do những file trong sever hoặc client jx chứ ko phải do hệ thống đâu...
Mong anh em giúp đỡ!!!! Cứu...

nhaodzo
10-12-15, 02:32 PM
copy file settings/npcs.txt từ server đồng bộ xuống client xem

nguyenanhthisd
10-12-15, 11:36 PM
copy file settings/npcs.txt từ server đồng bộ xuống client xem

Vẫn không được luôn bạn ơi! còn cách nào nữa ko bạn.... yh: cauhai_11
teamview giúp mình được không? hjx cảm ơn nhìu....

tinhhack
11-12-15, 12:52 AM
lúc xã nén sv đã loại hết virút chưa? vì mấy sv ngạo tuyết ver1,2 này người share đều dính vrut