PDA

View Full Version : [JX] Thắc mắc xin giải đáp Về chuyển sinh và điểm chuyển sinh của Jx Linux

bthhhz
09-12-15, 05:09 PM
Chào mọi người.
Mình có cái thắc mắc về chuyển sinh JxLinux mong mọi người giúp mình giải đáp với ạ !

Tình hình là Như vầy
Mình thấy khi chuyển sinh 1 nó có để như cái hình này

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Và mình sau khi chuyển sinh thì không thấy cái tất cả kháng tính + 5 như nó báo

Và thêm cía thắc mắc là điểm kỹ năng và tiềm năng nó tính như thế nào mà ra như trên hình. Mong mọi người giải đáp giúp minh

nhaodzo
10-12-15, 01:30 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bthhhz
10-12-15, 06:08 AM

Cảm ơn bạn nè !
Nhưng cho mình hỏi cái thắc mắc là sao nó ko + điểm kháng ! mình đang ko hiểu chỗ này cho lắm

nhaodzo
10-12-15, 02:31 PM
Cảm ơn bạn nè !
Nhưng cho mình hỏi cái thắc mắc là sao nó ko + điểm kháng ! mình đang ko hiểu chỗ này cho lắm

beongo26
10-12-15, 03:26 PM
Kháng timhs tối đa là mức độ max của kháng đó
Vd chưa ts 75 ts xong max là 80

taoaccts13
10-12-15, 04:19 PM
Bạn dùng bản linux của ai vậy bạn....

bthhhz
10-12-15, 05:45 PM
Kháng timhs tối đa là mức độ max của kháng đó
Vd chưa ts 75 ts xong max là 80

Mình có thử mặc đồ vào nó cũng lên kháng tới 75 à !!