PDA

View Full Version : Hey cái cabal cài dễ mà^^

Lovepw
31-08-08, 02:08 PM
Check cái cabal good rồi chơi như online Hê hê^^
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Bạn nào chưa cài được reply mình viết guide liền ^^

flygon
31-08-08, 05:17 PM
cài thì dễ nhưng cái chính là down client cabal nó lâu lăk' ah >"< . tui down= cap quang mà 10h mới xong ( nản ko down lun ):waaaht:

huntersun
31-08-08, 05:44 PM
Cái Cabal này chơi trên HDH Linux đúng không !
Có Cái nào mà chạy được trên XP không nhỉ !

flygon
31-08-08, 07:32 PM
cũng giống như TGHM ý , dùng vimaware ( tạo máy ảo ) để cài linux vào xp nhưng mà nó nặng hơn vì dùng cestos , ~.~'

cu_ty
01-09-08, 06:57 PM
Check cái cabal good rồi chơi như online Hê hê^^
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> image has been resized. Click this bar to view the full image. The original image is sized 1024x768.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Bạn nào chưa cài được reply mình viết guide liền ^^
Bạn Lovepw viết hướng dẫn cụ thể cách cài đặt cho mình và mọi cài với
thanks

meohen1989
01-09-08, 09:30 PM
bác lovepw có vẻ có duyên với mấy server mới nhỉ ,hết WOK lại đến cabal rùi
chả bù với em mu ,hk võ lâm 1 lần là xong còn lại mù tịt mít đặc

Lovepw
02-09-08, 05:38 PM
Hê hê,đang tập tành mấy cái JX,HK,MU,AU cả lineage2 nữa chứ,cái chỉ 1 lần là OK^^,cái cabal cũng thía mà ko bít sao cái TGHM cài OK,mà vào web đăng kí acc ko được,Cái nài mới có vấn để á^^

hansik
03-09-08, 11:35 AM
bạn down dc ah`....tui down hoài bên rapid mà ko dc....đang tức ói máu mấy ngày nay nè.... kiếm được mà chưa làm dc tức quá đi......muốn đập cái rapid ghê....đến 90% là tiêu...thế mới tức.....bạn nào down dc thì up dùm lên host khác cho tụi tui down với.....thank nhiều lắm

Lovepw
04-09-08, 03:17 PM
Download bằng acc premium thì khoảng 2h là xong client^^

IpodNano
04-09-08, 06:41 PM
Up hướng dẫn liền đi nè Lovepw ^^, nếu đc mội người biết ơn cậu lắm đó ^^

hansik
06-09-08, 11:33 AM
Download bằng acc premium thì khoảng 2h là xong client^^

ai ko biết là down bằng acc premium là nhanh, ko có acc tui mới hỏi ông down dc thì hào phóng up lên host khác dùm mà. cái Client thì kiếm chỗ khác, miễn là ko phải Client của Asiasoft là có thể chạy dc, cái cần là mấy cái hướng dẫn kìa, side nhỏ nhưng chơi thằng rapid khó chịu quá

samuon
06-09-08, 07:46 PM
Chủ Topic Đâu rùi ta:nosebleed:
Tôi Dã down xong hết các thành phần cần thiết de cài calbal bên ragezone rùi nè.
Nhưng cái hướng dẫn bằng tiếng anh tui k hiểu lắm
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Thay cai huong dan co ve day du...Nhung cai theo th ray kho...
Ai da cai rui vui long up huong dan lên dùm cái.Thank

knight1301
07-09-08, 01:13 PM
Up hướng dẫn đi anh ơi .. cho a e chơi với :D

IpodNano
08-09-08, 10:03 AM
Up hướng dẫn đi ba, ba nói up mà có up đâu.

Lovepw
12-09-08, 02:05 PM
Dạo này mình bận học nên ko có time viết guide các bạn download guide video về setup nếu gặp vấn đề mình sẽ chỉ hướng giải quyết cho.Các guide bằng video bên RZ mình share bên box Private server linux rất là chi tiết ^^.

IpodNano
13-09-08, 08:34 PM
Không phải không có time mà là mày lừa đảo. Thực ra cái này là cabal online mày chơi channel vắng người chứ không phải server offline. Có bằng chứng là mày đã làm server offline không ? ảnh khi run server đâu

hoanganhquan10a11
13-09-08, 09:22 PM
Huhu em down cái Centos sao down dc 1g9 thì nó lỗi, ai có ghi em ra đĩa bán cho em với(em ở Cầu Giấy, HN)- co j` ban cho em ca? dia client luôn

Lovepw
18-09-08, 01:37 PM
Không phải không có time mà là mày lừa đảo. Thực ra cái này là cabal online mày chơi channel vắng người chứ không phải server offline. Có bằng chứng là mày đã làm server offline không ? ảnh khi run server đâu
Bạn nói năng lịch sự 1 tí,mình đã cài thành công post hình lên cho xem để có bằng chứng mà lại nói thia,potay.Viết guide làm gì khi mình đã post video HD cho ròi^^,xem Kĩ video đi rồi làm được.

dungle
16-11-08, 11:41 AM
up huong dan di may ban tui dang cho ne

dungle
16-11-08, 11:43 AM
chi tui downcai client trung quoc voi cha bit click vao dau ma down ca ai pro thi up huong dan cai cabal ofline di

hansik
18-11-08, 10:52 AM
sao ko lấy client của Global đi. Cũng ương tự như nhau thôi àh. tiếng Anh dễ down nữa.

vitvn
08-05-09, 12:44 PM
post lên đi bạn,Cái client mình đi copy cũng được nhớ cho mình cái path là được:D

hoanganhquan10a11
08-05-09, 09:58 PM
Nhầm box rồi pa.Cabal có box riêng cơ mà

boy9000
08-05-09, 10:51 PM
ha ha cái này cài thử hết có 2h mà cài xong mới biết ko có cliet để chơi thế là del luonvosi lại khi nào online cho tui chơi với (cài linux này hay là cài xong thì CT chạy it hơn bộ cài 3 làn ) cho lamg GM mới chơi hô hô
tiện thể bác post nhầm box thì phải>:)