PDA

View Full Version : Main 1.04O+ fix bug 99.9%

tomatoes
31-08-08, 08:41 AM
Main 1.04O+ có khá nhiều lỗi, không thể chụp hình, không thể đánh lệnh move, ... Main này được bypass GG của MUHN. Mình đã test và thấy hầu như lỗi liệt kê của DarkLas đã được fix hết.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Tốn thời gian Bypass quá

TALovexm
31-08-08, 07:59 PM
OK, download về kiểm tra lại. cái này với bản mới sv mới share nghe vẻ hợp lý đó.

phoxuaxua
31-08-08, 09:18 PM
cho hỏi chút! nó có gì mới hơn 1.04X không vậy nghe nói main 1.04O+ cho SS4 chạy với bản SS3 EP-2 của SCF có gì nổi bật không?
thanks

MuKyNguyen
01-09-08, 05:07 PM
mình có main nguyên gốc của bản này ko có GG nói chung xịn luôn của MU HA NOI chưa có GG

helpmecan
05-09-08, 12:09 AM
Main 1.04O+ có khá nhiều lỗi, không thể chụp hình, không thể đánh lệnh move, ... Main này được bypass GG của MUHN. Mình đã test và thấy hầu như lỗi liệt kê của DarkLas đã được fix hết.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Tốn thời gian Bypass quá
main này có sài được cho 1.04x không thế thongo cảm cho em em hơi gà :(

LandOfPhi
05-09-08, 04:45 PM
mình có main nguyên gốc của bản này ko có GG nói chung xịn luôn của MU HA NOI chưa có GG
Main của Mu Hà Nội là bản MainTest.
Còn Main 1.04O+ Crack là được thôi mà.