PDA

View Full Version : lam cuoi giui ban (cách fix lỗi ngựa không khí thành công 100%)

thecong
25-08-08, 04:19 PM
hôm nay mình xin hướng dẫn các bạn có clied ngon nhưng ngựa lại là không khí thì làm theo nha

tốt nhất bạn nên copy hết clied cũ sang chỗ khác vì có thể một số bạn làm không được rồi hỏng clied lại oán tui

Hôm nay tôi xin hướng dẫn mọi người ai chưa làm được và chưa có được mấy con ngựa mới thì làm theo tôi
Nguyên luyêụ để làm cái món này là ít nhất bạn phải có một cái clied hoàn chỉnh và có thể hiện thị hình ảnh của ngựa bôn tiêu và phiên vũ cách làm rất đơn giản bạn chỉ cần dow mấy cái của tui up lên về chép dè và clied của bạn tôi nghĩ nếu làm clied của Alextuan thì thành công là 100% còn các clied khác thì tỉ lệ là 90% yêu cầu trong Dât clied của bạn phải có đủ những file sau
1=Update.pak
2=Update00.pak
3=Update01.pak
4=Update02.pak
5=Update03.pak
6=Update04.pak
7=Updatemd.pak
8=Updatep.pak
9=Spr.pak
10=Resource.pak
11=Map.pak
12=Setting.pak
13=Ui.pak
14=Script.pak
15=Font.pak
16=Sound.pak
17=updatep.pak
Nếu kiểm tra có đủ bạn hãy bắt tay vào làm nha
Tổng số file update them của mình là 13 file và dung lượng là tầm 32Mb thì những file này có hết trong một file nén mình up lên bạn dow nó về giả nén ra chép đè và data của clied
đây là link dow của cái Update cai này Khi giải nén ra sẽ có 2 thư mục là “Data” Và “chep vo clied”

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)và đây
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
cái Data bạn chép vô thư mục Data của clied còn cái “chep vo clied” cái này giải nén ra bạn sẽ tự biết nên chép vô đâu
Cái Ngua Moi giải nén ra chép đè vô setting của clied và server

Ok giờ đến bước quan trọng nhất dow cái này về
1- sword5.00-5.286
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
2- jxonline.fhzh

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

3- sau đó nhấn chuột phải chọn Exchact Here cái “sword5.00-5.286” bạn thấy một file updatep.pak cái này copy sang Data của clied còn cái “jxonline.fhzh” làm tương tự à Exchact Here à có cái file nào tên là “updatep.pak “ thì đổi tên thành “updatep1.pak” copy sang Data của clied
ok song vào game kiếm con Huy Du , Xich Long Cau thưởng thức

còn ai không biết cộng thì sài cái này nha sau đó gán vào một con NPC nào đó thưởng thức

function main(sel)
Say("Pho Loi Thu: Cac loai ngua binh thuong thi quy dong dao co the mua o cac thanh thi lon , con o day ta co ban 8 con danh cau cua Chu Muc Vuong , yeu cau phai co <color=Red> dang cap 100 tro len<color> . Dong dao co muon mua ko!",
2,
"Toi tren da tren cap 100/c100",
"Chi la tien chan ghe qua/no")
end;
---------------------------------------------------
function c100()
if (GetLevel() >= 100) then
Say("Pho Loi Thu : Dong dao da du dieu kien de mua ngua quy ! Moi xem ngua :",
9,
" 1. Bon tieu/bt",
" 2. Phien Vu/phv",
" 3. Phi Van/pv",
" 4. Xich Long Cau/xlc",
" 5. Tuyet Dia/td",
" 6. Duy Huy/dh",
" 7. Dang Vu/dv",
" 8. Sieu Quang/sq",
" 9. Ta chi xem qua thoi/no")
else
Say("Pho Loi Thu: Chua dat yeu cau ve dang cap ! Hay luyen tap them roi ve tim ta",1,"Ket thuc doi thoai/no")
end;
end;
--------------------------------------
function bt()
Say("Pho Loi Thu: Bon Tieu - 'Mot trong tam con danh cau cua Chu Muc Vuong' gia 3000000000 luong . Dong dao co mua ko",2,"Ta mua/okbt","Dat qua ! Khong mua nu/OnCancel")
end;
--------------------------
function okbt()
if (GetCash() >= 300000) then
Pay(300000)
AddItem(0,10,6,5,0,0,0)
Msg2Player("Chuc mung dong dao nhan duoc ngua Bon Tieu")
else
Say("Pho Loi Thu: Nguoi chang phai dang choc gheo ta do u",1,"Ket thuc doi thoai/no")
end
end;
--------------------------------------------------------------
function bt()
Say("Pho Loi Thu: Chieu Da - 'Mot trong tam con danh cau cua Chu Muc Vuong' gia 3000000000 luong . Dong dao co mua ko",2,"Ta mua/okbt","Dat qua ! Khong mua nu/OnCancel")
end;
function okcd()
Pay(300000)
AddItem(0,10,5,10,0,0,0)
Msg2Player("Chuc mung dong dao nhan duoc ngua Chieu Da")
else
Say("Pho Loi Thu: Nguoi chang phai dang choc gheo ta do u",1,"Ket thuc doi thoai/no")
end
end;
function phv()
Say("Pho Loi Thu: Phien Vu - 'Mot trong tam con danh cau cua Chu Muc Vuong' gia 5000000000 luong . Dong dao co mua ko",2,"Ta mua/okphv","Dat qua ! Khong mua nu/OnCancel")
end;
function okphv()
Pay(300000)
AddItem(0,10,7,5,0,0,0)
Msg2Player("Chuc mung dong dao nhan duoc ngua Phien Vu")
else
end
end;
function pv()
Say("Pho Loi Thu: Phi Van - 'Mot trong tam con tuan ma cua Chu Muc Vuong, cuoi may dap gio' gia 2000000000 luong . Dong dao co mua ko",2,"Ta mua/okpv","Dat qua ! Khong mua nu/OnCancel")
end;
function okpv()
Pay(300000)
AddItem(0,10,8,5,0,0,0)
Msg2Player("Chuc mung dong dao nhan duoc ngua Phi Van")
else
end
end;
function xlc()
Say("Pho Loi Thu: Xich Long Cau - 'Mot trong nhung than ma di may ve gio' gia 4000000000 luong . Dong dao co mua ko",2,"Ta mua/okxlc","Dat qua ! Khong mua nu/OnCancel")
end;
function okxlc()
Pay(300000)
AddItem(0,10,9,5,0,0,0)
Msg2Player("Chuc mung dong dao nhan duoc ngua Xich Long Cau")
else
end
end;
function td()
Say("Pho Loi Thu: Tuyet Dia - 'Mot trong bat tuan cua Chu Muc Vuong, chan khong cham dat' gia 4000000000 luong . Dong dao co mua ko",2,"Ta mua/oktd","Dat qua ! Khong mua nu/OnCancel")
end;
function oktd()
Pay(3000000)
AddItem(0,10,10,5,0,0,0)
Msg2Player("Chuc mung dong dao nhan duoc ngua Tuyet Dia")
else
end
end;
function dh()
Say("Pho Loi Thu: Du Huy - 'Mot trong bat tuan cua Chu Muc Vuong, mau sac sac so' gia 300000 luong . Dong dao co mua ko",2,"Ta mua/okdh","Dat qua ! Khong mua nu/OnCancel")
end;
function okdh()
Pay(300000)
AddItem(0,10,11,5,0,0,0)
Msg2Player("Chuc mung dong dao nhan duoc ngua Du Duy")
else
end
end;
function dv()
Say("Pho Loi Thu: Dang Vu - 'Mot trong bat tuan cua Chu Muc Vuong, di may ve gio' gia 4000000000 luong . Dong dao co mua ko",2,"Ta mua/okdv","Dat qua ! Khong mua nu/OnCancel")
end;
function okdv()
Pay(300000)
AddItem(0,10,12,5,0,0,0)
Msg2Player("Chuc mung dong dao nhan duoc ngua Dang Vu")
else
end
end;
function sq()
Say("Pho Loi Thu: Sieu Quang - 'Mot trong bat tuan cua Chu Muc Vuong, thoat an thoat hien' gia 4000000000 luong . Dong dao co mua ko",2,"Ta mua/oksq","Dat qua ! Khong mua nu/OnCancel")
end;
function oksq()
Pay(300000)
AddItem(0,10,13,5,0,0,0)
Msg2Player("Chuc mung dong dao nhan duoc ngua Sieu Quang")
else
end
end;
--------------------------------------------------------------------------------------------------------
--------------------------------------------------------------------------------
function no()
end;
-----------------------------------
function OnCancel()
end;

CÓ CHỖ NÀO SAI SÓT TRONG BÀI MONG BỎ QUÁ VÌ THỜI GIAN GẤP NÊN HƠI SƠ SÀI

MỘT VÀI BỨC HÌNH CHO CÁC BẠN COI
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

huongphieubat
25-08-08, 07:56 PM
Hix cái con ngựa mà mình cần thấy lại hok thấy :(. Bạn làm c con Siêu Quang chưa post lên coh pakon mừng cái.

tranminhdo
25-08-08, 08:11 PM
ông huongphieubat muon co' ngua sieu quang thi lien he voi anh tanlongphucho keu anh chi cho noi voi anh? la` tui gioi thieu
tai vi ban di hoc ca ngay nen cung bo~ dev luon bun ghe thong cam? hic hic

huongphieubat
25-08-08, 08:32 PM
Thanks, tranminhdo. Bác Tanglongphucho cho tui hoi cai ngua Sieu Qang với nha :). thank bác trc

sangpronhat
25-08-08, 08:51 PM
con sieu quang tui lam xong lau roai co hinh ne coi coi phai hem
tanlongphucho dang tim hiu ve cai vong sang PRO ma tui con kem nen con phai hoc hoi may nguoi tren nhieu (TC,CUBIN,MANHTUYEN,TANLONGPHUCHO,DNTMASTER,AKARIZ ONE,.....)
con ve cach lam thi nam trong mayfile update ma thang thecong dua link cac cau tu tim hieu lase ra

tanlongphucho
26-08-08, 08:07 AM
phuonghieubat doi mình 1,2 ngày nữa mình sẽ upload lại cho bạn, cỡ này bận lắm

thecong
26-08-08, 03:42 PM
cam ơn bạn tanlongphucho trước nha mình cũng hơi cần vì con ngựa sieu quang coi dình của sangpronhat cung khong dep lam nhưng nói chung thêm cho có bộ mà có ai có hình của con Minh Vương Hồ Điệp , Tuyết Địa , Đặng Vũ thì shart lên cho coi với nha mình chưa biết con đó nó thế nào cả

hoangtutinhyeu
26-08-08, 05:00 PM
Bác tanlongphucho (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) ơi có thể share luôn cho minh` được không , minh

hoangtutinhyeu
26-08-08, 05:01 PM
mình cũng chưa làm dược mấy con đó! Xin Thank trước!

hoangtutinhyeu
26-08-08, 05:02 PM
YH mình là hoangtutinhyeu9x .Xin đó!

giangleloi
27-08-08, 08:35 AM
hic làm vậy cũng dc,ai thiếu files lấy cái client china mà cóp hen,share hay ko tuỳ bác,mà đâu phải ai cũng dc share?^^

DNTmaster
27-08-08, 03:10 PM
Hì hì cách của bác thecong chỉ làm đc 2/6 con à phải có ptach mới của bọn tui thì mới có đc thêm con siêu quang hì hì còn ko tải client của TQ update liên tục xong lấy cái client đó chạy off là ra con siêu quang hì hì hì hì xin lỗi spam
P/s nếu update liên tục thì update.pak của TQ sẽ có khoảng hơn 500mb vậy là chơi ngon ko thiếu hình ảnh item nào hết

thecong
27-08-08, 03:36 PM
thất bác DNTmaster nói cũng hay đấy nhưng mà em không có link dow cied của trung quốc với lại dạo này đi học rồi nên là em cũng hơi bạn không có thời gian dow bác DNTmaster nè dow cái này được không <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> hả pac
mà pac có hình con minh vương hồ điwwpj không cho em coi tí

DNTmaster
27-08-08, 03:46 PM
Con minh vương hồ điệp thật ra đó là item của PT không phải của JX.
Còn cái Jxonline đó là toàn của TQ ptach sẵn rồi ví dụ như của 2cs8 , 123jx 175jx...
Đó là những người Tq đi đầu làm JX trong đó 175 JX là người có soruce Full nhưng họ ko làm thứ nhất khi Dev xong thì nó nằm chủ yếu ở phần client nên đưa ra sẽ bị lấy nên họ ko làm.

thecong
27-08-08, 04:00 PM
à ra là vậy mà cái soruce hôm trước bạn gì shart lên đó có làm được vụ vòng sáng không nhờ bác DNTmaster nói hộ em cái để em mò

hoangtutinhyeu
27-08-08, 04:54 PM
hic sao link ở kingsoft die không dơn dc vây?

thecong
28-08-08, 02:58 PM
link cuả kingsoft mà sai died đwocj

sieuacmatk
04-09-08, 05:26 AM
down về update hết xong báo lỗi C++ :((

giangleloi
04-09-08, 07:52 AM
hic client china link nè
vẫn ngon mà

qwerttgb
06-11-08, 08:14 PM
Pác làm ơn up lại cái JX ofline.rar và nguamoi.rar lên mediafire cho em với trên rapid em download ko dc.

MQ124
06-11-08, 11:18 PM
bạn vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> rồi đưa cái link cần down lên sb mod web đó sẽ leech rapid cho ban :) hay thì thank mình 1 cái nha

giangleloi
07-11-08, 06:33 AM
guide này cho các bạn xài client vn đó mà,client china khỏi patch cũng dc

cá mập xám
08-11-08, 10:50 AM
Acc RS mình mới die! chán! ko test đc nên ko thanks!:))
Ai vui lòng up lên host khác đi!

basictuthan
29-12-08, 11:59 AM
cho 2 link khác đi bạn ơi rapidshare dow không được :sure:

kenjidraw
26-01-09, 11:20 PM
ai up lên host khác dùm em mediafire càng tốt

lieuphongtinh
15-02-09, 09:27 PM
Bác cho em hỏi sao em làm chỉ ra con siu wang va đồ bạch kim kòn mấy kon tuyết địa, du huy thì nó ko ra vậy, bác cho em xin cái package.ini với uiconfig.ini cho em xem thử dc ko

anhnhuong
22-02-09, 04:16 PM
guide này cho các bạn xài client vn đó mà,client china khỏi patch cũng dc

tui dùng client chian vẫn ko có ngựa mà

sieunhan12
21-06-09, 03:31 PM

thecong
23-06-09, 03:11 PM
đã sửa lại link mediafire.com cho anh em

viptai
12-07-09, 04:42 PM
bạn có may file .pak mấy con ngựa dang vu ,tuyet dia ,minh vuong ho diep ko?

nhockutepro
16-07-09, 09:10 PM
hôm nay mình xin hướng dẫn các bạn có clied ngon nhưng ngựa lại là không khí thì làm theo nha

còn ai không biết cộng thì sài cái này nha sau đó gán vào một con NPC nào đó thưởng thức

bạn làm ơn up những file.pak mà bạn yêu cầu lên được không vì mình dùng Client của VNG còn thiếu 1 vài file mà không biết tìm ở đâu. tiện thể cho mình hỏi sao toàn là ngựa của phái thiên nhẩn hết vậy.

thaihoa91
16-07-09, 09:20 PM
bạn làm ơn up những file.pak mà bạn yêu cầu lên được không vì mình dùng Client của VNG còn thiếu 1 vài file mà không biết tìm ở đâu. tiện thể cho mình hỏi sao toàn là ngựa của phái thiên nhẩn hết vậy.

Trong Patch Client Full có các file .pak đó bạn !

nhockutepro
16-07-09, 09:43 PM
Trong Patch Client Full có các file .pak đó bạn !
nó ở đâu bạn cho mình đường dẩn được không

thaihoa91
17-07-09, 08:01 AM
nó ở đâu bạn cho mình đường dẩn được không

Patch Client Full : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nhockutepro
17-07-09, 12:14 PM
ạc sao em dow hết về giải nén ra có 6 file vậy bao gồm : bachkim.pak,update00.pak,updatemd.pak,updatep1.pak ,updatep.pak,upmoi.pak
còn mấy file khác chẳng có

thaihoa91
17-07-09, 09:24 PM
ạc sao em dow hết về giải nén ra có 6 file vậy bao gồm : bachkim.pak,update00.pak,updatemd.pak,updatep1.pak ,updatep.pak,upmoi.pak
còn mấy file khác chẳng có

Vậy bạn nói rõ là bạn cần thêm file .pak nào ???

nhockutepro
17-07-09, 10:01 PM
thì tất cả những file mà chủ topic á

thaihoa91
18-07-09, 08:09 AM
thì tất cả những file mà chủ topic á

Vấn đề là bạn thiếu file nào thì mình up file đó cho bạn ! Chứ up hết mình ko làm nổi (mình ở tiệm net ko phải ở nhà, nhà ko có nối mạng)

chieudavl
18-07-09, 03:26 PM
link bị lỗi hết rồy cha ơi sao mà down

nhockutepro
22-07-09, 02:02 PM
function main(sel)
Say("Pho Loi Thu: Cac loai ngua binh thuong thi quy dong dao co the mua o cac thanh thi lon , con o day ta co ban 8 con danh cau cua Chu Muc Vuong , yeu cau phai co <color=Red> dang cap 100 tro len<color> . Dong dao co muon mua ko!",
2,
"Toi tren da tren cap 100/c100",
"Chi la tien chan ghe qua/no")
end;
---------------------------------------------------
function c100()
if (GetLevel() >= 100) then
Say("Pho Loi Thu : Dong dao da du dieu kien de mua ngua quy ! Moi xem ngua :",
9,
" 1. Bon tieu/bt",
" 2. Phien Vu/phv",
" 3. Phi Van/pv",
" 4. Xich Long Cau/xlc",
" 5. Tuyet Dia/td",
" 6. Duy Huy/dh",
" 7. Dang Vu/dv",
" 8. Sieu Quang/sq",
" 9. Ta chi xem qua thoi/no")
else
Say("Pho Loi Thu: Chua dat yeu cau ve dang cap ! Hay luyen tap them roi ve tim ta",1,"Ket thuc doi thoai/no")
end;
end;
function bt()
Say("Pho Loi Thu: Bon Tieu - 'Mot trong tam con danh cau cua Chu Muc Vuong' gia 3000000000 luong . Dong dao co mua ko",2,"Ta mua/okbt","Dat qua ! Khong mua nu/OnCancel")
end;
function okbt()
Pay(300000)
AddItem(0,10,6,5,0,0,0)
Msg2Player("Chuc mung dong dao nhan duoc ngua Bon Tieu")
else
end
end;
function bt()
Say("Pho Loi Thu: Chieu Da - 'Mot trong tam con danh cau cua Chu Muc Vuong' gia 3000000000 luong . Dong dao co mua ko",2,"Ta mua/okbt","Dat qua ! Khong mua nu/OnCancel")
end;
function okcd()
Pay(300000)
AddItem(0,10,5,10,0,0,0)
Msg2Player("Chuc mung dong dao nhan duoc ngua Chieu Da")
else
end
end;
function phv()
Say("Pho Loi Thu: Phien Vu - 'Mot trong tam con danh cau cua Chu Muc Vuong' gia 5000000000 luong . Dong dao co mua ko",2,"Ta mua/okphv","Dat qua ! Khong mua nu/OnCancel")
end;
function okphv()
Pay(300000)
AddItem(0,10,7,5,0,0,0)
Msg2Player("Chuc mung dong dao nhan duoc ngua Phien Vu")
else
end
end;
function pv()
Say("Pho Loi Thu: Phi Van - 'Mot trong tam con tuan ma cua Chu Muc Vuong, cuoi may dap gio' gia 2000000000 luong . Dong dao co mua ko",2,"Ta mua/okpv","Dat qua ! Khong mua nu/OnCancel")
end;
function okpv()
Pay(300000)
AddItem(0,10,8,5,0,0,0)
Msg2Player("Chuc mung dong dao nhan duoc ngua Phi Van")
else
end
end;
function xlc()
Say("Pho Loi Thu: Xich Long Cau - 'Mot trong nhung than ma di may ve gio' gia 4000000000 luong . Dong dao co mua ko",2,"Ta mua/okxlc","Dat qua ! Khong mua nu/OnCancel")
end;
function okxlc()
Pay(300000)
AddItem(0,10,9,5,0,0,0)
Msg2Player("Chuc mung dong dao nhan duoc ngua Xich Long Cau")
else
end
end;
function td()
Say("Pho Loi Thu: Tuyet Dia - 'Mot trong bat tuan cua Chu Muc Vuong, chan khong cham dat' gia 4000000000 luong . Dong dao co mua ko",2,"Ta mua/oktd","Dat qua ! Khong mua nu/OnCancel")
end;
function oktd()
Pay(3000000)
AddItem(0,10,10,5,0,0,0)
Msg2Player("Chuc mung dong dao nhan duoc ngua Tuyet Dia")
else
end
end;
function dh()
Say("Pho Loi Thu: Du Huy - 'Mot trong bat tuan cua Chu Muc Vuong, mau sac sac so' gia 300000 luong . Dong dao co mua ko",2,"Ta mua/okdh","Dat qua ! Khong mua nu/OnCancel")
end;
function okdh()
Pay(300000)
AddItem(0,10,11,5,0,0,0)
Msg2Player("Chuc mung dong dao nhan duoc ngua Du Duy")
else
end
end;
function dv()
Say("Pho Loi Thu: Dang Vu - 'Mot trong bat tuan cua Chu Muc Vuong, di may ve gio' gia 4000000000 luong . Dong dao co mua ko",2,"Ta mua/okdv","Dat qua ! Khong mua nu/OnCancel")
end;
function okdv()
Pay(300000)
AddItem(0,10,12,5,0,0,0)
Msg2Player("Chuc mung dong dao nhan duoc ngua Dang Vu")
else
end
end;
function sq()
Say("Pho Loi Thu: Sieu Quang - 'Mot trong bat tuan cua Chu Muc Vuong, thoat an thoat hien' gia 4000000000 luong . Dong dao co mua ko",2,"Ta mua/oksq","Dat qua ! Khong mua nu/OnCancel")
end;
function oksq()
Pay(300000)
AddItem(0,10,13,5,0,0,0)
Msg2Player("Chuc mung dong dao nhan duoc ngua Sieu Quang")
else
end
end;
--------------------------------------------------------------------------------------------------------
--------------------------------------------------------------------------------
function no()
end;
-----------------------------------
function OnCancel()
end;
sao mình add vào 1 NPC rồi nhưng khi mua nó thì những con ngựa toàn là của phái Thiên Nhẫn vậy bạn , có cách nào sữa lại mà không yêu cầu về môn phái không vậy xin chỉ mình với.

huyken99
04-08-09, 12:17 AM
Bạn chỉ mình cách ép NPC vào Maps và ép NPC bán ngựa có ai biết cách làm chỉ mình đi :(

thaihoa91
04-08-09, 07:55 AM
Bạn chỉ mình cách ép NPC vào Maps và ép NPC bán ngựa có ai biết cách làm chỉ mình đi :(

Add npc bằng tools vào maps (Video mình quay) : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

huyken99
04-08-09, 12:21 PM
Cảm ơn bạn thaihoa nhiều nha :)

errorxviii
14-08-09, 08:50 PM
Xin hỏi thaihoa là cái patch này có hiện hình con Phi Vân không?
Siu wang thì có mà con phi vân thì chả có spr a. Unpack của VNG rồi sao vẫn không thấy nhĩ..z.zz

thaihoa91
14-08-09, 09:37 PM
Xin hỏi thaihoa là cái patch này có hiện hình con Phi Vân không?
Siu wang thì có mà con phi vân thì chả có spr a. Unpack của VNG rồi sao vẫn không thấy nhĩ..z.zz

Hình như là thấy ớ ! 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrr