PDA

View Full Version : [TLBB] Lỗi thời trang

kobihoanga
30-11-15, 09:35 PM
Cho em hỏi là bản 3.56 đang bị lỗi thời trang toàn bị hiện đôi giày, htif fix như nào ạ
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Sói Đẹp Trai
30-11-15, 11:15 PM
Cái này không phải lỗi đâu bạn. Nó là do bọn tàu nó mod cái thời trang phối sức đó. Cụ thể cái bạn đang mặc lên không phải thời trang mà nó là quần áo bình thường nghĩa là cái áo và thời trang đã đổi vị trí cho nhau theo chuẩn của database.

mr.vik20
01-12-15, 04:16 AM
- Nhớ ko nhầm ở all.obj trong Model.axp thử phát xem sao nhé chuẩn 99,99% b-(b-(b-(

makute7413
01-12-15, 09:37 AM
Không phải lỗi nha, là bọn tàu mod lại để hiệu ứng phối sức xuất hiện trong khung.

kobihoanga
01-12-15, 09:42 AM
Cái này không phải lỗi đâu bạn. Nó là do bọn tàu nó mod cái thời trang phối sức đó. Cụ thể cái bạn đang mặc lên không phải thời trang mà nó là quần áo bình thường nghĩa là cái áo và thời trang đã đổi vị trí cho nhau theo chuẩn của database.

bạn chỉ mình cách fixx được không vì mình ms tập dev game thôi