PDA

View Full Version : [MU] Giúp em config nweb lên online với ( bị lỗi )

jjmmjjohny
30-11-15, 02:46 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Lỗi trên là gì vậy mấy anh, em đã config trong server và hosting r, up lên cpanel lun, r checkconnect thì nó bị như v, anh nào giúp em với, em cảm ơn.

hoanmaster
30-11-15, 03:07 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Lỗi trên là gì vậy mấy anh, em đã config trong server và hosting r, up lên cpanel lun, r checkconnect thì nó bị như v, anh nào giúp em với, em cảm ơn.

cònig trên cp 11, thì sao lại check = localhost

PhamNinh
30-11-15, 03:19 PM
sửa lại file config/config.php của hosting + sever giống nhau. cùng trỏ về websever nhé

jjmmjjohny
30-11-15, 03:30 PM
cònig trên cp 11, thì sao lại check = localhost

check = IP VPS cũng ko đc anh ơi, cũng ra tình trạng tượng tự

jjmmjjohny
30-11-15, 03:38 PM
sửa lại file config/config.php của hosting + sever giống nhau. cùng trỏ về websever nhé

Mình config cùng 1 địa chỉ rùi mà

PhamNinh
30-11-15, 04:09 PM
pm yahoo đi .

jjmmjjohny
30-11-15, 04:25 PM
Warning: fopen(flag_update.txt) [function.fopen]: failed to open stream: No such file or directory in C:\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> on line 125

Warning: fgets(): supplied argument is not a valid stream resource in C:\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> on line 126

Warning: fclose(): supplied argument is not a valid stream resource in C:\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> on line 127

lỗi gì vậy nhỉ, em cấu hình đồng bộ hosting thì báo thế

jjmmjjohny
30-11-15, 05:25 PM
Rồi thì bây giờ nó lại ra lỗi không có quyền truy cập :((

jjmmjjohny
30-11-15, 05:40 PM
ai đó giúp em với, bị lỗi ko có quyền truy cập thì sửa sao đây ạ, em đã config IP WAN + IP Hosting và search cả IP của Domain ném vào luôn mà vẫn ko đc, giúp em với.
Thư mục hosting để ở localhost thì chạy đc, đăng nhập đc, tạo tài khoản đc, oke hết, thế mà cũng cùng thư mục hosting đó đem lên Cpanel thì lại ko chạy đc báo ko có quyền truy cập :). lỗi do IP của Host phải ko mấy anh

hoanmaster
30-11-15, 06:36 PM
thêm ip host vào sever/config.php .................................................. ............

jjmmjjohny
30-11-15, 10:53 PM
thêm ip host vào sever/config.php .................................................. ............

Minh sua het ip lai rui ban oi. Minh con can than den noi search luon cai ip cua domain add vo ma ko dc ma. Haizzz. Co search vai bai tren forum cung bi loi tuong tu. Chac la do host r. De mai thu cach kia xem dc ko. Haizzz.

jjmmjjohny
01-12-15, 08:31 AM
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

gunbound1012
01-12-15, 08:38 AM
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

dùng xampp nào......................

YouTobe
01-12-15, 09:12 AM
Cũng có thể do host nữa. có host không chạy được.

jjmmjjohny
01-12-15, 09:15 AM
dùng xampp nào......................

1.7.1 anh ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

gunbound1012
01-12-15, 11:21 AM
1.7.1 anh ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

bản config chong ddos sẵn hay bản gốc nếu bản config trên web của nbb thì có hướng dẫn đó dọc lại hướng dẫn

BladeKnight109
01-12-15, 11:26 AM
Bật debug lên mà kiểm tra.:-&
Dù ai đi ngược về xuôi nhớ ngày giỗ tổ ... ? (gợi ý câu trả lời: mung 10 thang 3)

PhamNinh
01-12-15, 12:27 PM
nếu dùng 123host.vn thì coi lại ip source nhé. nó trá hàng để chạy firewall đó :D

coi bắt ip thật mà nhét vào config.php :D

jjmmjjohny
01-12-15, 12:33 PM
Bật debug lên mà kiểm tra.:-&
Dù ai đi ngược về xuôi nhớ ngày giỗ tổ ... ? (gợi ý câu trả lời: mung 10 thang 3)

anh log skype đi em nhờ tí đc ko anh

jjmmjjohny
01-12-15, 12:45 PM
bản config chong ddos sẵn hay bản gốc nếu bản config trên web của nbb thì có hướng dẫn đó dọc lại hướng dẫn

em xài bản gốc mà, chả bít sửa sao đây nữa, nản ghê :((

bluesky089
02-12-15, 09:41 AM
Bạn xài xampp khác xem sao ;;)

Bản của mình ko cần cài đặt.

Nhớ vào CP start nhé \:D/

Thêm IP hosting vào xampp\apache\conf\extra\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Pass: mayvanui_lt