PDA

View Full Version : Tập hợp link setup , HD, mẹo , link down full ... server 4.1, 2.2

Zenkira
18-08-08, 03:56 PM
Đây là link hướng dẫn full tất cả các cách và mẹo để chạy đc server Hkgh , + Client tốt ! <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Cấu hình chuẩn là : P4 1.5Ghz ~ , RAM 512Mb ~ , VGA 64Mb ( Onboard cũng đc ! ) ... thế thui à :D:cold::cold::cold:

Còn đây là link Patch và Client của anh Manhtung ! Link patch : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Link Server v4.1 fixed : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Hú hú !!! Đây là link Server của Zen:
Độc quyền ! : File này chuyển thành file setup , chỉ cần chọn link, nó sẽ tự setup cho bạn :D ::ops::ops:
Pass setup : Vistateam, nhớ nha ,vít hoa V đó !
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Details như sau :
- Fixed bug map.
- Sorry, vì chưa kiếm đc Client ổn định nên cái item phù BHBC vẫn còn đơ !, phải phù = SQL ^^!
- Fixed mua ngọc ko có dòng !, chỉ cần cài Language Chine(PRC) là ok !
- Shop thì miễn chê nha ! :D, ok 100%
- Tặng 1 ID test game, đủ tất cả các char lv 108!
- Linh tinh nữa ... tự mò ha ^0^!!!:still_dreaming:

Còn đây là link down data game và patch database ! anh Tùng up đã quá chuẩn, nên ko cần Zen phải up nữa ^^!:surrender::surrender:
Cập nhật 19/8/2008:
-Fix 1 số lỗi trong SQL :P :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cập nhật 27/8/2008: Rxjh Tools !
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cập nhật 29/8/2008: Fix vá lỗi data lệch dòng.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Sau đây là link download data Bắc Hải Băng Cung cho server 4.1 trên:

01.HiepKhach.part01.exe (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
02.HiepKhach.part02.rar (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
03.HiepKhach.part03.rar (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
04.HiepKhach.part04.rar (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
05.HiepKhach.part05.rar (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
06.HiepKhach.part06.rar (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
07.HiepKhach.part07.rar (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
08.HiepKhach.part08.rar (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
09.HiepKhach.part09.rar (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
10.HiepKhach.part10.rar (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
11.HiepKhach.part11.rar (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
12.HiepKhach.part12.rar (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
13.HiepKhach.part13.rar (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
14.HiepKhach.part14.rar (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
15.HiepKhach.part15.rar (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
16.HiepKhach.part16.rar (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
17.HiepKhach.part17.rar (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
18.HiepKhach.part18.rar (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
19.HiepKhach.part19.rar (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
20.HiepKhach.part20.rar (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
21.HiepKhach.part21.rar (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Có một số bạn ko backup được dữ liệu vì lỗi thiếu đường dẫn,đây là các file attack (làm theo như hd trước đây để attack có thể tham khảo box MU)
Link: Attack Files Yulgang Server v4.1 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Sẽ cập nhật thêm 1 số files mà Zen đã chỉnh trong 2 tuần qua ! ^^!Sorry bận quá, nhưng có đc cái cẩm nang này thì cũng đỡ phải hok nè :D:confuse:
Thanks tớ đi nào , nồng nhiệt vào :)) :sure::sure:

cá mập xám
18-08-08, 04:12 PM
cho cái Thông tin về SV đi Zen, 4.1 Fixx là có thêm cái gì hả?

AlexHiếu
18-08-08, 04:14 PM
KO còn lời nào để nói ngoài chữ cám ơn rất nhiều :D

Zenkira
18-08-08, 04:16 PM
À, 2 cái link đó là 2 link của anh Tùng mà !, trắng tinh !, tớ đang up lên Server mà tớ đã config rùi nè ! ^^!
Hiện tại tớ up cũng đầy đủ rùi đó ! , còn cái rxjh tools với cái fixed lỗi lệch dòng là tớ chưa up thôi !, khoảng vài ngày nữa là có !

AlexHiếu
18-08-08, 04:53 PM
Vậy P4 3.20 GHz , RAM 256 chơi dc ko

cá mập xám
18-08-08, 04:56 PM
cũng ổn đó Zen ah! dạo này ko thích thêm cái gì mới vào ah! mà thế này cũng đúng! hehee! trước các bác nhà ta chỉ chú tâm vào thêm cái này, thêm cái nọ, mặc dù những cái đã có còn lỗi tùm lùm cả lên! hahaha! cứ thế này là hay! mà dạo này ngoài Yulgang còn dev cái gì nữa ko!

---Thêm cái là SV có Pet ko đấy?---

AlexHiếu
18-08-08, 05:06 PM
Pass là gì vậy Zen

cá mập xám
18-08-08, 05:18 PM
Pass là gì vậy Zen
Pass thường là <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) hoặc chỉ là clbgamesvn.com ! bạn thử đi nhé!
Cấu hình bạn thế là chơi đc rồi! cái 4.1 chắc cũng đc! ko co gì phải lo! nếu muốn cẩn thận thì cho thêm 1 ít Ram ảo vào! hehee!
Mà Zen ơi, có Việt hoá ko thế?

giangleloi
18-08-08, 05:20 PM
cái này cài font china hem mấy bác^^

cá mập xám
18-08-08, 05:26 PM
cái này cài font china hem mấy bác^^
Có cài Font China thì có dòng của ngọc thôi! chứ cũng ko cần lắm!

Đây là link hướng dẫn full tất cả các cách và mẹo để chạy đc server Hkgh , + Client tốt !

Mà cái MẸO kia là sao hả Zen,cái trò Yulgang mà cũng có mẹo ah?

AlexHiếu
18-08-08, 05:31 PM
Cái này để làm gì vậy?

AlexHiếu
18-08-08, 05:33 PM
Pass thường là <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) hoặc chỉ là clbgamesvn.com ! bạn thử đi nhé!
Cấu hình bạn thế là chơi đc rồi! cái 4.1 chắc cũng đc! ko co gì phải lo! nếu muốn cẩn thận thì cho thêm 1 ít Ram ảo vào! hehee!
Mà Zen ơi, có Việt hoá ko thế?
2 pass đều sai hết!!!!:hungry:

thanlongs
18-08-08, 11:17 PM
Anh xem lại link thế nào mà e dow toàn đến 99% là đứt rồi

nghiamt
19-08-08, 08:47 AM
Thế bác nào có tool đăng kí ko đỡ phải dùng web và SQL để đăng kí đó :D

nghiamt
19-08-08, 08:55 AM
HJxhjx ko có pass giải nén ak...thử cả 2 pass mà Cá mập đưa đều ko đc này :((

VipRose
19-08-08, 07:30 PM
pass chính xác là <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> không sai đâu. Nếu ko quen thì bạn nên copy cho chắc.

nghiamt
19-08-08, 09:12 PM
pass chính xác là <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> không sai đâu. Nếu ko quen thì bạn nên copy cho chắc.

Bạn dow server của ZEn về mà xem...xài pass đó ko đc mà :beat_brick:

Zenkira
20-08-08, 12:26 PM
Á sorry all ! : Pass giải nén là : Vistateam ( pass mới ấy mà :D ) , mình đã sửa bài post rồi đó ! Sorry all !!!!!
@cá mập : tui đang fix con NPC Tiểu Hương, add cái Quest gọi pet vào ! đang thử, chắc đc thui à ! :D , ụt ịt ! mẹo là dành cho 1 số máy cấu hình thấp mà vẫn chơi đc 4.1 hoặc 2.2 ko lag ấy mà :D
@nghiamt : Phần mềm tạo ID á ??? : 1 là tạo web, dùng cái Reg Web của anh Manhtung trong topic server 4.1 ở trên, hoặc tự vào SQL tạo ID, trong hướng dẫn của mình có đầy đủ đó ^^! .... Còn tools thì chỉ có thay đổi thông tin, pass, tên nhân vật, mật khẩu thui :D , mình sẽ up sau, vì cái này có mã hoá, đang mò :D

nghiamt
21-08-08, 09:16 AM
@Zenkira [-V.I.T-] đang chờ cái Pacth Client cho đỡ lệch lạc của bạn nè...nhanh nhé

Zenkira
21-08-08, 09:25 AM
@All :Ngày mai Thứ 6 22/8 sẽ có patch fix lệch dòng choa các bạn ^^!

cá mập xám
21-08-08, 04:22 PM
lão Zen vẫn chưa trả lời mình là có Tiếng Việt ko!
Mà tình hình là đang ở quê, ko có máy test! thứ 7-23-8 lên HN, lại ... nghịch rồi lên hỏi tùm lum các ông cho mà xem! hâhhâ!

kyo4000
21-08-08, 08:19 PM
cho hỏi luôn cái này mình dùng client bắc hải băng cung của ncsoft hay bắt buộc phải down 20 cái link ở trang đầu ?

AlexHiếu
21-08-08, 09:11 PM
Dùng client nào cũng dc hết mà

giangleloi
21-08-08, 09:17 PM
nhìn khiếp wá down client này
thì tính sao cho chơi dc đây PRO?

nghiamt
22-08-08, 08:01 AM
ZEN ơi hum nay 22 rùi ... up cho anh e cái pacth nha bạn hì hì

Zenkira
22-08-08, 02:50 PM
@cá mập : Hê !, có TV ko dấu của cha CTT đó !, thích thì xài, còn bản của tớ thì nhớ 1 câu :Mãi mãi là China thui =.=" ... cực kì ghét Việt hoá >"<, pa vọc gì cũng đc, nhưng moà cái add Quest choa con NPC Tiểu Hương thất bại rùi =.=" .... Client cũng đơ ... đang tìm cái Client TQ mới ngon nè , mà hok ai biết link >"< !
@nghiamt : hý hý, gì thì cũng đợi 1 chút chứ, chắc chìu tầm 5h là có link ! :D
@giangleloi : Ụt ịt ! Hông cóa down bất kì cái rì của cha Asiasoft hết !, bỏ đi >"<

nghiamt
22-08-08, 05:34 PM
hjx hơn 5h rùi bạn ơi :(( chờ patch lâu wa' hìhi`

cá mập xám
23-08-08, 09:20 AM
thế thì mình thích China cũng đc! Tiểu hương "die" = Pet die! = cá mập ko chơi! >"<

gacon666
24-08-08, 08:10 AM
Zen ơi, add Quest vô NPC là sao dạ? Chỉ em phát, để tìm đường add Q thăng chức 5 vô server 2.2 chơi, server 4.1 chạy hem nổi=(

Zenkira
25-08-08, 02:56 PM
@Ca Mập : ông rãnh tìm lại dùm tui cái data fix lệch dòng của tui đi =.=", dạo này mất mạng và cúp điện ghê quá >"<, up hoài hok đc , oe oe >"<
@nghiamt : hix sorry nha !, lý do trên >"<
@gacon666 : hự =.=" , cái đó mình đang mò, hok có ra >"< ... mà sẽ làm hok đc đâu, vì chủ yếu là phải unpack file Client.exe = UltraEdit, tìm thông số, add và thay đổ sao cho hợp với server và nguồn là đc =.=" ... nhưng. ... em thua >"<

gacon666
25-08-08, 06:53 PM
hix, hum nay bắt đầu đi học rùi, thời gian đâu mà test server nữa, chán wé>"<. Còn cái dzụ Q Zen còn pó tay, chắc hem xong wé. Dù sao cũng thank Zen vì tấm lòng hết mình với anh em.

nghiamt
26-08-08, 01:58 PM
Chờ link pacth của bác ZEN cũng hơi mệt nhỉ

Zenkira
27-08-08, 02:46 PM
Thứ 6 này chắc chắn 100% up cái fix data >"<!!!!, sorry all !, bù lại tui up thêm cái Rxjh Tools để cho anh em mò, hướng dẫn cái này thì có trong hướng dẫn sẵn rùi ! ( đã sửa bài viết đầu ! )

VipRose
27-08-08, 08:00 PM
Hướng dẫn của tools này là cái nào vậy Zen ? Tớ down về đâu có thấy cái HD nào trong đó đâu.

huntersun
27-08-08, 08:44 PM
Có ! Cái hướng dẫn ở cuối đó !

nghiamt
29-08-08, 01:04 PM
Thứ 6 roài chưa thấy tin tức j về Patch cả huhu

Zenkira
30-08-08, 08:50 AM
Up patch rùi đó bà con , vào mà down =.=" .... em đang thay skin cho game Yulgang của mình :D

anhtrungtdy
31-08-08, 09:59 AM
Hay đấy. Thank u..................................

Zenkira
02-09-08, 06:30 AM
Hiện tại đang gặp 1 rắc rối rất lớn ở Client mới nên việc thay skin và data BHBC hoàn chỉnh 100% có lẽ sẽ dời lại khá lâu =.="

anhnhuong
07-09-08, 10:32 AM
bản nài ngôn ngữ gì àh
gà lém

anhnhuong
09-09-08, 06:07 PM
cho hỏi vậy tui Dl hít tất cả file trỏng topic nài là tự cài và chơi thui ha?
mà cho hỏi cài xong ngôn ngữ gì vậy
???/

emduy2006
09-09-08, 09:08 PM
thế cài thế nào hả anh Zen :D anh cho toàn link thế này thi em là newbie thì sao làm đc fải có hướng dẫn chứ :(

anhnhuong
10-09-08, 12:14 PM
hứơng dẫn link đầu tiên rất kĩ đó
còn tui hem bít cài xong nó ra ngôn ngữ gì dậy

Zenkira
10-09-08, 02:34 PM
Ngôn ngữ China 100% ! , tất cả các server của Zenkira share đều là Language China , ko VH để dùng đc tối ưu các item và tính năng item

nike1412
13-09-08, 09:47 PM
Ai up hộ cái part 2 lên web khác dc hum? down cái part 2 ko dc...vừa bấm vào nó hiện ra tí tí tưởng down xong rùi mà nó ko có gì cả...
Dùng Flashget để down mà bị lỗi 1 file nó ko cho download lại T___T

nike1412
13-09-08, 09:54 PM
Thông thường download nó sẽ hiện ra tên file là HiepKhach.part2 mà cái này nó ko hiện ra tên file, nó lại hiện ra cái chữ gì ấy rồi tự động kết thúc download lun... help với zen, down hết rùi mà chỉ còn có mỗi thằng part2

Zenkira
14-09-08, 06:59 AM
Part 2 ??? ..... đã check link, ok 100%, khuyên sử dụng Gigaget hoặc IDM 5.11~14 build 10 hoặc 15 .... sẽ download ngon lành hơn !

anhnhuong
14-09-08, 08:49 AM
hình như bản này có Vh đc 40% phải hem
tui ngán china quá
àh còn vụ lệch dòng sửa sao àh
thanks

nike1412
14-09-08, 09:45 AM
Download = IDM nó tới 99% là ngưng T___T.
À, khi cài đặt thì sửa IP trong mấy cái file servergame.ini và cái file gì tương tự thành IP máy mình fải ko?

nike1412
14-09-08, 09:52 AM
mà dùng Gigaget vẫn ko down dc? Nó down có 25.65 KB chứ ko down hết....

anhnhuong
14-09-08, 10:01 AM
dùng IDM 5.14 đi OK
HIx cài cả bủi sáng mà chỉu hỉu gì mà củng chả bít zô chơi làm sao hết

nhatquay2008
14-09-08, 03:46 PM
Ban oi 14.HiepKhach.part14.rar (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) ko dơnload dc ,đề nghị cho link khác đi

anhnhuong
14-09-08, 06:12 PM
bây h là 6h 11' tui đang dowload part 14 dây
bác coi lại nhá

nike1412
14-09-08, 07:50 PM
Đã làm theo Zen, down full tòan client thành công, cài đặt lại bị cái lỗi Rx.Bin T___T

anhnhuong
14-09-08, 09:39 PM
tui đang dơnload cái 21 link nài thử dc hem

anhnhuong
15-09-08, 03:32 PM
sao tui vô hem có quái vật và NPC zậy

nguyenlx12
18-09-08, 01:59 PM
hôm nay là 2h thứ 5 ngày 18/09/2008 rãnh ra test thử
tất cả 21 link down client còn rất tốt ko link nào die cả

anhnhuong
18-09-08, 10:52 PM
ai giúp dùm ná.
server này em cài ok nhưng đồ siu thị bán trong shop sài hem dc
với lại con đao mới lv 15 qua map 2 đánh ầm ầm, cánh quái vượt cấp 1 cái chết là sao vậy đâu hay ai chỉ em chỉnh cho giống online cái. Còn ẽp nửa chỉnh bao nhiu thì giống online.

CLAWRIDE
21-09-08, 06:47 AM
a lô có ai gô cổ ông Zen dùm tôi .. trong cái setup_yulgang_full có đến chục con trojan cơ đấy .. chạy được 60% thì treo máy .... :(ông zen vụ này tính sao ???

Zenkira
21-09-08, 07:45 AM
Huh~ ????? bác CLAW lại bối rối nữa rồi .......
1. Đã scan = BKAV Pro 2008 .... ko scan đc = BD 2k8 hay KAV vì nếu làm thế nó kill lun mấy chú logtrojan của server là tiu X_____x
2. Em up = mediafire ........ nghĩ sao nó cho up trojan ??? >"<
Oe oe chú CLAW vậy là hông đc nha :((

CLAWRIDE
21-09-08, 08:00 AM
em dính rồi treo máy rồi ... đang bàn tính làm thế nào đây , chứ em Alt +Ctrl + del ..để off bớt cho máy nó nhẹ ...hớ hớ .. bip bip co giật liên hồi rồi Shutdow hờ hờ....

nghe như PC nhà em sắp ngẻo ..

Chip Pen D, 3.06Ghz Card 256 Ge X7800, :((

CLAWRIDE
21-09-08, 08:02 AM
thì ra là logg mấy em trojan login :( không xài tay mà login được sao :((...

em không biết đâu nhé ..cái vụ PC của em nó nuốt phải thứ đó rồi nó ngẻo thì ... ( hiện tại đang cài DEF 5 để đóng băng ổ cứng không cho cái gì phát triển thêm ...

anhnhuong
21-09-08, 09:01 AM
ai giúp dùm ná.
server này em cài ok nhưng đồ siu thị bán trong shop sài hem dc
với lại con đao mới lv 15 qua map 2 đánh ầm ầm, cánh quái vượt cấp 1 cái chết là sao vậy đâu hay ai chỉ em chỉnh cho giống online cái. Còn ẽp nửa chỉnh bao nhiu thì giống online.

ày
trả lời dùm tui cái nhá:waaaht:

charmeddvc
21-10-08, 07:34 AM
Zen oi fix lai cai link data va TBL co skill va vk 10x dum' cai' di,minh down hoai khong dc ne

shinjejoon
24-10-08, 04:52 PM
cái này có cần tài khoản ko ?? Can tài khoản thì phải làm thế nào

kevodanh
24-11-08, 12:51 PM
sao em zo chay rui`,bam' zao` sever NHGH-1 nó hiện lỗi can not sever
các pác giúp em vấn đề này đê??

kevodanh
26-11-08, 12:52 PM
em vào chơi sao nó hiện ''can not connect sever'' là sao vậy bác Zen???
giải thích giùm+cách sửa chữa giùm em nha!!:confuse:

Zenkira
07-12-08, 08:08 AM
Link ổn, checked rùi !
Cái việc " not connected server ", bạn vào trong thư mục Client, tìm file ClientGood.exe hoặc ClientChina.exe , đổi tên thành Client, còn cái đang là Client, del nó đi, nếu hok đc thì down cái Client 4.1 của a Tùng, post chèn vào !

napoleon
07-01-09, 09:44 AM
Zen ơi tui cài server ok nhưng sao khi đăng nhập thì báo là Bảo Trì, giờ làm sao fix cái này đây ? Help!!!

cuteo0210
24-01-09, 09:37 PM
dang down ve test thu . Thanks bạn

Zenkira
25-01-09, 08:28 PM
Zen ơi tui cài server ok nhưng sao khi đăng nhập thì báo là Bảo Trì, giờ làm sao fix cái này đây ? Help!!!
Restore lại database hoặc attack database mới cho SQL ...

minhdangvnn
15-02-09, 09:20 AM
bác ui sao em lam` oi` ma` no' kiu map gi` doa' ko cho zo bac giai quyet giup em y:feel_good:thanks trước

Zenkira
15-02-09, 09:39 AM
bác ui sao em lam` oi` ma` no' kiu map gi` doa' ko cho zo bac giai quyet giup em y:feel_good:thanks trước
Download lại 21 parts của game, setup lại, rồi sử dụng files data bạn vừa mới setup + với Client của bọn mình là hoàn chỉnh 1 data game cho bạn :) ... sẽ hết lỗi

zorodies
19-02-09, 11:28 PM
anh ơi sao link 01.HiepKhach.part01.exe (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) nó down hoài không được cứ đứt giữa chừng hoài cho em link khác đi anh galaxy ấy còn mỗi link này mấy link khác chạy nhanh ghê

zorodies
23-02-09, 11:06 PM
05.HiepKhach.part05.rar (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) down không được nữa

ngoisaole
24-02-09, 03:03 AM
đúng vậy tui cũng ko down dc nữa mong Zen up lại cho anh em
Thank

Zenkira
24-02-09, 05:23 PM
Ôi trời =0=" ... hiện tại tớ offline 95% rồi, những cái đó là do anh tùng up, Zen chỉ copy thôi, ai có times thì up cho anh em nhé !
Anh CLAW !! có việc kìa :))

zorodies
25-02-09, 08:48 AM
Bác nào fix dùm cái link 05.HiepKhach.part05.rar (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) em còn cái link này nữa là down xong rồi giúp em với :too_sad:

cuocsongvotinh
25-02-09, 02:14 PM
ai con` cai part5.rar trong máy của mình làm ơn share cho mọi người đi. Part 5 đây die rùi

Zenkira
26-02-09, 02:35 PM
Note : Tất cả các part sống nhăn ! ... Không bị gì cả !

cuocsongvotinh
26-02-09, 03:41 PM
Hơ hơ! Cái part5 hôm nay nó hồi sinh rùi

japitalee
07-03-09, 06:18 PM
Có bác nào xem giúp cái chỗ Attach Databse trong cái SQL2k lúc mới cài đặt game ko thấy cái file .MDF nào trong ser4.1\data\ hết!
Ai xem giúp dùm cái nha nhanh nhanh cho pà kon còn nhờ vã!

Zenkira
08-03-09, 10:04 AM
Có bác nào xem giúp cái chỗ Attach Databse trong cái SQL2k lúc mới cài đặt game ko thấy cái file .MDF nào trong ser4.1\data\ hết!
Ai xem giúp dùm cái nha nhanh nhanh cho pà kon còn nhờ vã!
Bạn down patch 4.1 của manhtung phải ko ?
Thì bạn down cái setup server bonus 4.1+ 2.2 của mình ngay link dưới ấy ! đầy đủ !

tieulang
14-03-09, 08:42 AM
thanks cac anh nha
em cai dc roi choi da lam
nhung toan tieng TQ hok a` ,nuhng nao viet hoa het vay may anh

Zenkira
15-03-09, 09:51 AM
thanks cac anh nha
em cai dc roi choi da lam
nhung toan tieng TQ hok a` ,nuhng nao viet hoa het vay may anh

Lần sau đánh TV có dấu nhé bạn :) ...

Thật sự bản VH có hết rồi !
Nhưng nếu add vào sv, thì một số chức năng như : đập ngọc, lụm ngọc có dòng, ngọc tt lỗi ... shop đồ mua vào bị khóa item ...v.v... sẽ bị ! Nên bọn tớ khuyên ko nên sử dụng :)

zzSaiGonzz
22-03-09, 09:24 PM
Sao mỗi lần em đăng nhập là nó báo lỗi : MAP LOADING FAILED (Texture error). Nhấn ok xong, nó lại ra cái yes no gì đó và bug ra window luôn. Vậy là sao ?

Zenkira
27-03-09, 12:40 PM
Sao mỗi lần em đăng nhập là nó báo lỗi : MAP LOADING FAILED (Texture error). Nhấn ok xong, nó lại ra cái yes no gì đó và bug ra window luôn. Vậy là sao ?
Trước khi post câu hỏi xin tìm câu trả lời trước trong 4rum nhé ! Những câu này đã có hết rồi !
Download 21 parts, setup lại.

garanm3
01-04-09, 10:49 AM

Zenkira
01-04-09, 01:29 PM
Xin lỗi Gà nha ! Dạo này Zen bận nhiều việc quá ... công việc, chuyện gia đình lẫn học hành nên hơi rối 1 chút :) ... Tạm thời ko dev Sv Hkgh 1 vài tháng :) ...
Tất cả trên đây đều là sv Offline, nên mới cần SQL 2k, vì mình là client mà cũng là host mà !
Còn cái việc bạn chơi ntn mà gặp đc ng` ta hay thế :| ...

tuongan78
05-04-09, 11:43 AM
Ai hướng dẫn mình attack đi !!! Mình Restore hok đc rùi !! Cứu mình với

Alexandria
05-04-09, 08:38 PM
úi zời
gặp đâu ra 3 thằng nữa trong HKoff vậy :oh:
thế là hên đấy
anh mày test cả tháng ko gặp thằng nào :sweat:

trunghieuct
09-04-09, 09:27 PM
Đừng nóng mà manhtung, anh em sẻ nhớ công lao của anh mà, mình cũng chới hk đã lâu rồi. và cũng đang chơi được 2 tuần thì máy mình bị hư ổ cứng nên tạm dừng một thời gian. Hôm này vào đây để xem. và muốn giúp anh em được gì thì giúp. bây giờ anh em đang test sv nào vậy và dùng client nào. mình còn gà nên mong các Mod giúp đở. liên lạc YH: nguyentrunghieuct

vanvu25011
12-04-09, 12:45 PM
....mình có đủ 21 pack ( đã unrar ok!) nhưng up lên thế nào và ở đâu để anh em dowload đây ai bít chỉ với
.......ah tui dowload hết các link rồi làm theo hướng đẫn mà sao không vào được ( tui cái SV 4.1)
.......Nhấn nút start sever thì chỉ thấy màn hình đen thui thôi không vào được
.....Có lúc hên xui vào tới phần đăng nhập !~ đánh ID và pass vào rổi enter 1 lúc sau nó văng .
....ai giúp với ( lần đầu cài có nhìu bỡ ngỡ mong anh em chỉ giáo cho)

..giúp đươc pm yahoo:vuongquoctinhyeu0002000 giùm mình nha
..thanks

kimerajam
19-04-09, 05:08 PM
có mấy câu hỏi:
-em dơnload hết rùi nha, vào 4.1 thì cái login sever không chạy đc còn cái startsever thì chạy đc, vào 2.2 thì login sever chạy đc còn startsever chạy đc, nên tui mới kết hợp chạy login của 2.2 và start của 4.1 thì vào chơi đc game nhưng không bít có xung đột ji không
-sao tui patch lại cái DÂT lệch dòng rùi mà font chữ vần lệch tùm lum vậy, tui không cái font china, với lại chưa chơi game HK ol bao giờ nên sao làm đc nhiệm vụ đây
-có cần phải DL cái encrip giống trong võ lâm không tui dùng cái acc trong SQL có sẵn vẫn chơi đc mà
-với lại sao cái hướng dẫn sử dụng mấy cái IP thế, lúc thì 127.0.0.1 lúc lại 192.186.1.2, thì tui quy hết về 1 ip đc không

Alexandria
19-04-09, 06:18 PM
- login sv bản nào thì nên xài bản ấy nếu ko thiếu chức năng hay xảy ra lỗi thì bạn đừng post lên 4rum vì ko ai xài kiểu đó nên hem biết đâu
- DATA lệch dòng để sửa lỗi hình ảnh, muốn chữ đều và đẹp chỉ có cài font china
- acc trong sql đã được chơi trong game bt nên bạn chơi là đc chứ sao, encrip cái đó để bẻ khóa sv nhưng mà ko cần với bản 4.1
- ip bản nào cũng để được là 127.0.0.1 khi chạy sv nó sẽ tự hiểu được ip máy bạn là bao nhiêu, còn ko thì bạn phải để giống nhau và giống với card mạng (ảo hoặc thật)

votruongdat
30-04-09, 01:02 AM
Hix, mấy bác cứu em, em cái server 4.1 + client BHBC trên về xài. Nhưng cứ bị lỗi Rx.bin, mặc dù đã tắt hết Anti virus. Có cần tắt luôn Firewall ko vậy?
Hix, em phái làm gì đây, nhìn mấy bác chơi, em thèm quá, bỏ mấy năm rồi :(

Zenkira
30-04-09, 11:43 AM
Hix, mấy bác cứu em, em cái server 4.1 + client BHBC trên về xài. Nhưng cứ bị lỗi Rx.bin, mặc dù đã tắt hết Anti virus. Có cần tắt luôn Firewall ko vậy?
Hix, em phái làm gì đây, nhìn mấy bác chơi, em thèm quá, bỏ mấy năm rồi :(
Khuyên bạn là chỉ nên post 1 câu hỏi vào đúng 1 topic ! Bạn post nhiều chỗ quá !

siroluve
07-05-09, 08:21 PM
Sao vào games đi được 1 bước thì restart zdậy Manhtung! Pó Tay luôn! Đau như hoạn!

quanhongle
09-05-09, 03:08 PM
Ko Quote dài thế!

Ban oi tat ca cac part toi download dc het roi tru part 16 ban up lai dùm nhe .:P:P

Alexandria
09-05-09, 03:16 PM
link 16 ko vấn đề :( chắc do mạng thôi

quanhongle
09-05-09, 03:28 PM
link 16 ko vấn đề :( chắc do mạng thôi tôi cũng thấy vậy nhưng lúc click down load thì không download dược bạn ah.AH mình lại download dược rôi`. cho hỏi sao lúc vào game thi ở trên cùng giữa màn hình hiện ra một cái bảng bắt gõ vào cái gì vậy. hình như là mã gí kô biết ấn vao out luon ah`.help me với

quanhongle
09-05-09, 07:29 PM
Các bác giúp tôi với tui làm dc hêt rùi , đến phần đăng nhập vào game nó hiện ra 1 cái bảng bắt đánh mã gì đó chọn đồng ý out liền:P

sayxin1102
12-05-09, 10:14 PM
đọc mãi mà chả hiều cái gì hết à
ai biết cách làm rồi cho tui xin cái nick chat để sử dụng ( TeamViewer ) với T_T

Zenkira
13-05-09, 11:24 PM
Chi tiết đến thế mà còn ko hiểu :| ...
@quanghongle: Hiện bảng ??? sv 2.2 huh bạn ?

boybehind90
28-05-09, 12:05 PM
link 06.HiepKhach.part06.rar die rùi up lại dùm đi bác

Alexandria
29-05-09, 12:23 AM
link vẫn tốt
xin test lại .

boybehind90
31-05-09, 07:26 AM
trời server gì mà toàn virus không hà mới download về quét thì nó kill mất 2 cái .dll roài có bị gì không nhẩy:-ss

gangonlam
02-06-09, 11:34 PM
như vậy là sao, có ai giúp giùm mình ko ?

gangonlam
02-06-09, 11:35 PM
tình hình là sau khi làm theo các bước hướng dẫn thì login njck nào kể cả njck đi kèm theo của các bác cũng y như vầy à ai giúp mình với

Alexandria
03-06-09, 11:28 AM
hem rõ lỗi j`
bạn có thể cài bản mới hơn thì mình có thể trợ giúp đc nhiều cái hơn
sv này lâu lắm rồi

vào đây tham khảo

gangonlam
03-06-09, 11:42 AM
uhm để mình test thử cái này, rất mong dc bạn giúp đở ^^

ntbinh1502
23-06-09, 03:57 AM
mình bị lỗi " hãy tìm nơi an toàn.." mặc dù đã làm đúng hướng dẫn rùi mà sau khi click vao sv thi dis luôn. mong các bạn giúp đỡ. mình rất muốn test game này. máy của mình ram 760MB card 96MB chắc là có thể chơi dc. thank trước nha :l

tavanhai
23-06-09, 08:35 AM
hình như cái này hướng dẫn rồi thì phải, bật task manager lên (alt+ctrl+del), chọn procesess , chọn servergame.exe , nhấn chuột phải chọn high rồi ok.

k3zqhh
16-07-09, 10:23 AM
bạn ơi cho mình hỏi thay vì down data của các patch trên mình lấy data của hiệp khách sing wa có đc hôk ????

Alexandria
16-07-09, 05:09 PM
sv 4.1 trở xuống thì ko xài các client hiện nay
đơn giản
sv 4.1 hiện h` chỉ còn 1 client đó là 21 link tui up

NguuLangKiem
16-07-09, 06:50 PM
cho tôi hỏi chút :
Sau đó Attack các database có đuôi là *MDF tạo new datbase nó báo file đã tồn tại là sao >.<

Alexandria
17-07-09, 09:32 AM
đã tồn tại thì vào trong forder của nó xóa đi rồi tạo lại chứ sao đâu

wizard
17-07-09, 10:55 AM
Cái link thứ 12 của client bị lỗi rùi anh ơi, up giùm hộ em cái khác với ^^ Vào được web nhưng nó thông báo lỗi java script nên không cho download anh à !

NguuLangKiem
17-07-09, 03:52 PM
đã tồn tại thì vào trong forder của nó xóa đi rồi tạo lại chứ sao đâu
éc thế thực hiện bước attack mấy file .Mdf chi sư huynh.
sư huynh cho cái yahoo có gì e nhờ chút :D:-<

NguuLangKiem
17-07-09, 04:46 PM
. Attack mấy file .mdf xong xóa thì nó hok làm đc bước restore database nó hok làm như hướng dẫn đc. sao up ảnh nó không cho :( bắt post 10 bài mới cho up ảnh à :|

junchippi
17-07-09, 04:48 PM
wec wec lam on post lai cai link patch 12 di anh ui.

chang_ngoc
24-07-09, 09:58 AM
cho hoi coi cau hinh` cua may nam o dua vay chi dum`

chang_ngoc
24-07-09, 10:00 AM
cho hoi coi cau hinh cua may nam o dau vay:((

chang_ngoc
24-07-09, 02:22 PM
anh tung oi chi em lam sever 4.1 hoac 4.12 dum`

dark_baron
21-09-09, 01:13 AM
Link die hết rồi các bạn ạ :( Có thể fix giùm đc ko??

sohien07
20-10-09, 06:22 PM
link die hết rồi. Bác nào còn file up lên lại giùm với!!!!!!!!!!

thegjojmojla
12-11-09, 07:26 AM
báo cáo . linh die hết. up lai dùm m với híc híc

KOUSHU
04-01-10, 10:59 PM
Chỉ tớ chơi lan ở sever của zen đi thanks liền

oWnEd
24-01-10, 01:05 AM
Zen , link chết kìa Zen sửa đi

huunam09
25-01-10, 12:26 AM
Tìh hình là tớ lỗi cái này khi chạy file Waitingforyz.exe

ShadowFall
20-03-10, 03:25 PM
Link die tá lả bác nào còn file up lại cho anh em nhờ chứ ko thì chỉ có một nữa sever cài gì được :((

RyoJack
20-03-10, 05:41 PM
Xài server 3.9 ấy! Nhẹ đỡ ngốn RAM. Trong 4rum chỉ còn 3.9 thôi các server khác die hết rồi!

Hiệp Khách
02-04-10, 01:12 PM
Bạn ơi post lại link patch và client đi nó die rùi

RyoJack
02-04-10, 08:24 PM
Hiz các link trong diễn đàn die hết rồi. Còn cái 3.9 còn sống, bạn đừng lục mý cái topic lên nữa. Chừng nào 3.9 die thì báo mình mình up 3.6 và 4.0 :|

heoconlun
12-04-10, 12:55 AM
Chả có SV Nào run ok cả chán quá de
RyoJack (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) có Y!M thì cho tui cái nhá đang cần làm project về cái HKGH mà sau 3 tiếng test thấy lỗi từa lưa cái sv 3.9
Y!M tui là nguyen_phat380

Atemu Yugi
31-07-10, 07:52 PM
link die toàn tập
up lại deeeeeee

mayhaboi
04-08-10, 12:35 PM
ai có database 4.0 cho mình xin với :( .

meyeu14
01-11-10, 01:09 PM
Đây là link hướng dẫn full tất cả các cách và mẹo để chạy đc server Hkgh , + Client tốt ! <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Cấu hình chuẩn là : P4 1.5Ghz ~ , RAM 512Mb ~ , VGA 64Mb ( Onboard cũng đc ! ) ... thế thui à :D:cold::cold::cold:

Còn đây là link Patch và Client của anh Manhtung ! Link patch : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Link Server v4.1 fixed : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Độc quyền ! : File này chuyển thành file setup , chỉ cần chọn link, nó sẽ tự setup cho bạn :D ::ops::ops:
Details như sau :
- Fixed bug map.
- Sorry, vì chưa kiếm đc Client ổn định nên cái item phù BHBC vẫn còn đơ !, phải phù = SQL ^^!
- Shop thì miễn chê nha ! :D, ok 100%
- Linh tinh nữa ... tự mò ha ^0^!!!:still_dreaming:

Còn đây là link down data game và patch database ! anh Tùng up đã quá chuẩn, nên ko cần Zen phải up nữa ^^!:surrender::surrender:
Cập nhật 19/8/2008:
-Fix 1 số lỗi trong SQL :P :

Sau đây là link download data Bắc Hải Băng Cung cho server 4.1 trên:

01.HiepKhach.part01.exe (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
02.HiepKhach.part02.rar (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
03.HiepKhach.part03.rar (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
04.HiepKhach.part04.rar (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
05.HiepKhach.part05.rar (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
06.HiepKhach.part06.rar (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
07.HiepKhach.part07.rar (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
08.HiepKhach.part08.rar (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
09.HiepKhach.part09.rar (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
10.HiepKhach.part10.rar (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
11.HiepKhach.part11.rar (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
12.HiepKhach.part12.rar (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
13.HiepKhach.part13.rar (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
14.HiepKhach.part14.rar (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
15.HiepKhach.part15.rar (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
16.HiepKhach.part16.rar (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
17.HiepKhach.part17.rar (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
18.HiepKhach.part18.rar (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
19.HiepKhach.part19.rar (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
20.HiepKhach.part20.rar (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
21.HiepKhach.part21.rar (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Có một số bạn ko backup được dữ liệu vì lỗi thiếu đường dẫn,đây là các file attack (làm theo như hd trước đây để attack có thể tham khảo box MU)
Link: Attack Files Yulgang Server v4.1 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Sẽ cập nhật thêm 1 số files mà Zen đã chỉnh trong 2 tuần qua ! ^^!Sorry bận quá, nhưng có đc cái cẩm nang này thì cũng đỡ phải hok nè :D:confuse:
Thanks tớ đi nào , nồng nhiệt vào :)) :sure::sure:
Anh ơi cho em hỏi chút là làm sao để chỉnh rae sv 4.1 của bản trên đây ạ? anh giúp em nhé! :>
Rxjh tool kia tiếng tàu bựa! chán!

Mr.Nam
02-11-10, 07:07 AM
link tèo gần hết rồi. chán vãi

mrvu058
02-11-10, 10:56 PM
Thank chủ thớt .................................................. ..

tuantu94
30-12-10, 07:28 PM
Có file setup tiện quá, không phải config như trước nữa ^^

mimicola
22-05-12, 07:20 PM
cám ơn nhé đang cần mấy cái này về phá chơi;)

truyphong123
21-07-13, 10:33 PM
ai cài được chưa??????????????

pikhjn
22-07-13, 12:02 AM
ai cài được chưa??????????????

SPAM à :"> thẻ cảnh cáo nhé !
.........................

truyphong123
22-07-13, 02:04 AM
SPAM à :"> thẻ cảnh cáo nhé !
.........................

bualolu
30-11-14, 09:43 AM

lorent
30-11-14, 10:30 AM
kinh,thánh đào bới :))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))

bualolu
01-12-14, 02:02 AM
Còn đây là link Patch và Client của anh Manhtung ! Link patch : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link Server v4.1 fixed : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Độc quyền ! : File này chuyển thành file setup , chỉ cần chọn link, nó sẽ tự setup cho bạn :
Details như sau :
- Fixed bug map.
- Shop thì miễn chê nha ! , ok 100%
- Linh tinh nữa ... tự mò ha ^0^!!!
Cập nhật 19/8/2008:
-Fix 1 số lỗi trong SQL :