PDA

View Full Version : [TLBB] cần người HD cách cài TLBB

haodajk
24-11-15, 04:54 PM
em muốn làm TLBB online cho mấy thằg bạn chơi cùng mà không biết phải làm sao ,e có 1 cái vps mới của thằg bạn tài trợ làm cho nó chơi cùng mà giờ chưa biết bắt đầu từ đâu ai hd em làm đcc ko.

kobihoanga
24-11-15, 05:10 PM
em muốn làm TLBB online cho mấy thằg bạn chơi cùng mà không biết phải làm sao ,e có 1 cái vps mới của thằg bạn tài trợ làm cho nó chơi cùng mà giờ chưa biết bắt đầu từ đâu ai hd em làm đcc ko.

bạn pm <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> mình giúp cho, hiện h thì phải cần 2 vps ms chạy được bạn nhé

vinhthamthao
24-11-15, 06:31 PM

nếu như chỉ vài người chơi vậy dùng máy ảo hamachi hoặc vps cũng được . có gi Pm mình giúp .Okkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk

Metalcore
25-11-15, 08:44 AM
pmm mình cài free cho + web reg acc luôn cho ;;)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>