PDA

View Full Version : [TLBB] [Share] Tool KNB Shop Editor

thfire
24-11-15, 03:29 PM
Như lần trước mình đã nói, hôm nay mình sẽ share cho mọi người sử dụng thử.
Hướng dẫn :
- Để thấy tiếng Việt có dấu vui lòng việt hóa các file: CommonItem.txt, EquipBase.txt, GemInfo.txt
*** Lưu ý khi Việt hóa xong, không chuyển từ VISCII về Unicode nhé, cứ để y vậy :D Tool tự động chuyển mã chuẩn
- Các chức năng khác quá cơ bản rồi :D Tiếng việt k àh :D (nhớ save mỗi tab sau khi edit nhé)
- Mọi người test cho thêm ý kiến, mình newbie ở diễn đàn học lóm đc có nhiu đó thôi :D

KNB Shop Editor v1.0 (24-11-2015) : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
==============================
Nhớ thanks, like và subscribe nhé!

thoigian07
24-11-15, 04:12 PM
làm sao việt háo được máy cái tools trung quốc nhỉ

thfire
24-11-15, 04:44 PM
Nếu took open source thì dễ, còn k thì debug ra...nhưng theo mình nghĩ debug đc thì tự làm luôn cho nó thuần việt..

kobihoanga
24-11-15, 04:53 PM
các file phải để cùng 1 thư mục hả bác

thfire
24-11-15, 04:58 PM
các file phải để cùng 1 thư mục hả bác

Đúng rồi bạn........................nhớ like hehe

thfire
24-11-15, 05:05 PM
Mọi người có yêu cầu phát triển tool gì hổ trợ dev game thì cnt góp ý thời gian này mình rãnh mình sẽ giúp mọi người....

kobihoanga
24-11-15, 05:08 PM
Mọi người có yêu cầu phát triển tool gì hổ trợ dev game thì cnt góp ý thời gian này mình rãnh mình sẽ giúp mọi người....

bạn còn giữ cái billing chạy trên linux không, còn giữ thì cho mình xin :D

thfire
24-11-15, 05:11 PM
Dùng billing win đi bạn, linux dễ ddos dễ lỗi

kobihoanga
24-11-15, 05:19 PM
Dùng billing win đi bạn, linux dễ ddos dễ lỗi

bạn có cho mình xin đi, vì mình không mở sv ol mà mình chỉ nguyên cứu thôi

ookurooo
24-11-15, 05:49 PM
viết bằng gi vậy bác ???
có thể cho xin source file được không ???

thfire
24-11-15, 06:36 PM
C# bạn, source mình k share đc nha, tool mình k có pack hay obf gì hết bạn có thể debug ra xem...source private KTeam k share đc..,

alonewjnd
24-11-15, 09:47 PM
mình thấy bên đó nó có mấy tool GM đánh lệnh, thêm vàng hay knb gì đó từ phần mềm trực tiếp qua game luôn á. ^^. Cảm ơn nha

makute7413
25-11-15, 09:50 AM
Hùi trước mình thay thế từng ID đến khổ, giờ nhận ra có thể làm rất nhanh bằng Excel.

taolatao147
13-12-15, 01:18 PM
Link die rồi thớt ơi. Làm ơn up lại :Laluot_223:

k0nhul0i.emn0i
14-01-16, 10:18 PM
Link die rồi bạn nào dơn đc rồi reup cho ae dùng với :((

kobihoanga
18-01-16, 12:29 AM
Link die rồi bạn nào dơn đc rồi reup cho ae dùng với :((

link đây nhé

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

k0nhul0i.emn0i
18-01-16, 12:53 AM
link đây nhé

Bạn ơi link bạn share die rồi :( Up lại giúp mình với

tiennguyenpn
18-01-16, 02:25 PM
Cho e xin cái link tải anh ơi.....

kobihoanga
19-01-16, 08:39 PM
Link cho bạn nào cần nhé

supergames
04-04-16, 09:50 PM
sao em cứ sava dù thay đổi 1 kí tự cái dung lượng tăng ghê vậy mấy bác

kisper
13-04-16, 09:17 AM
Như lần trước mình đã nói, hôm nay mình sẽ share cho mọi người sử dụng thử.
Hướng dẫn :
- Để thấy tiếng Việt có dấu vui lòng việt hóa các file: CommonItem.txt, EquipBase.txt, GemInfo.txt
*** Lưu ý khi Việt hóa xong, không chuyển từ VISCII về Unicode nhé, cứ để y vậy :D Tool tự động chuyển mã chuẩn
- Các chức năng khác quá cơ bản rồi :D Tiếng việt k àh :D (nhớ save mỗi tab sau khi edit nhé)
- Mọi người test cho thêm ý kiến, mình newbie ở diễn đàn học lóm đc có nhiu đó thôi :D

KNB Shop Editor v1.0 (24-11-2015) : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

==============================
Nhớ thanks, like và subscribe nhé!

link die mất rồi cho mình xin lại cái llink đi

kv02301009
06-04-20, 03:29 PM
không biết ai còn link của cái này k up e xin vs ạ, link bi die rồi ạ
em cảm ơn

thienthong
10-09-20, 10:46 PM
Còn bác nào còn giữ bản này không chia sẽ lại mình với, tìm kiếm hoài không ra link tải mà làm thủ công thì lâu lắm :(

muwa04
11-09-20, 01:14 AM
Còn bác nào còn giữ bản này không chia sẽ lại mình với, tìm kiếm hoài không ra link tải mà làm thủ công thì lâu lắm :(

Gửi bạn:

thienthong
13-09-20, 11:01 PM
Gửi bạn:
đa tạ đa tạ bác nhiều. còn 1 số tool này nữa bác có không e xin với