PDA

View Full Version : [JX] Xin giúp đỡ về lệnh lưu nhân vật jx linux

piorentina3
24-11-15, 11:44 AM
Cho mình hỏi có lệnh nào chủ động lưu nhân vật ngay tại thời điểm mình muốn không vậy? Thỉnh thoảng mình thấy trên GS có chạy lệnh Save Data Player nhưng khi mình out game thì không thấy GS chạy lệnh này như GS kiếm thế. Minh tắt server khởi động lại thì có lúc thấy nhân vật không được lưu lại tại thời điểm mình out game, như vậy rất ức chế, bác nào chỉ giúp mình chỗ này với

bthhhz
24-11-15, 12:30 PM
Chỉ cần dùng lệnh exit tắt cái S3relay sau đó ban sẽ thấy điều khác biệt của bạn nói ở trên

P/s: đơn giản vậy thôi ko cần suy nghĩ !

nhaodzo
24-11-15, 05:36 PM
Cho mình hỏi có lệnh nào chủ động lưu nhân vật ngay tại thời điểm mình muốn không vậy? Thỉnh thoảng mình thấy trên GS có chạy lệnh Save Data Player nhưng khi mình out game thì không thấy GS chạy lệnh này như GS kiếm thế. Minh tắt server khởi động lại thì có lúc thấy nhân vật không được lưu lại tại thời điểm mình out game, như vậy rất ức chế, bác nào chỉ giúp mình chỗ này với
thêm hàm SaveNow() vào chỗ thoát nv là nó lưu nhân vật lúc thoát ra

piorentina3
25-11-15, 11:45 PM
thêm hàm SaveNow() vào chỗ thoát nv là nó lưu nhân vật lúc thoát ra

hàm SaveNow() đó viết như thế nào và thêm vào chỗ nào vậy, bạn có thể chỉ rõ hơn được không?

nhaodzo
26-11-15, 02:18 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>