PDA

View Full Version : L2 Hellbound - Patch (system)

NamCungHuy
17-08-08, 03:13 AM
Hiện tại vừa tạo server Hellbound (Mình dùng bản server database của Hellbound là CT1.5 Build 1.1.4). Các bước thiết lập đều hoàn tất và lúc run server thì kiểm tra thấy ok.

Nhưng mình thắc mắc : Làm thế nào để làm patch (System) cho game. Ko có patch coi như ngồi ngó. :cry:

Mình đã thử dùng patch của bản 1.2 (L2J-VN System CT1_V1.2) nhưng tất nhiên là lỗi (vào game đc nhưng lỗi screen 800x600, lỗi màu sắc tối, và lỗi đứng cứng ngắc ko di chuyển được) vì đây là version dàng cho bản Kamael CT1

Có ai bít cách khắc phục vấn đề này xin chỉ giúp :sad:

demon
28-08-08, 05:45 PM
không thích 800*600 thì tăng lên cao hơn tối quá thì tăng sáng, còn vào bị đứng yên thì bạn chỉ vào bảng HP để chỉ vào đầu mình thì ok ngay thôi.

hansik
17-10-08, 03:16 PM
Hiện tại vừa tạo server Hellbound (Mình dùng bản server database của Hellbound là CT1.5 Build 1.1.4). Các bước thiết lập đều hoàn tất và lúc run server thì kiểm tra thấy ok.

Nhưng mình thắc mắc : Làm thế nào để làm patch (System) cho game. Ko có patch coi như ngồi ngó. :cry:

Mình đã thử dùng patch của bản 1.2 (L2J-VN System CT1_V1.2) nhưng tất nhiên là lỗi (vào game đc nhưng lỗi screen 800x600, lỗi màu sắc tối, và lỗi đứng cứng ngắc ko di chuyển được) vì đây là version dàng cho bản Kamael CT1

Bạn có thể vào đây để tải Pacth về nè.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> đầy đủ những gì của L2 TC1.5

ltkandy
14-12-08, 11:31 AM

nếu sever bạn mới làm xong thì ko cần Patch gì đâu bạn à bạn chỉ cần 1 Client HellBoung mới dow về là có thể chơi được rồi còn mấy cái Patch kia là phù hợp từng loại sever đã cài đăt sẵn có Items mới rồi còn bạn mới làm thì sever còn nguyên hok có thì thêm thì cứ chạy Client ko là đủ rồi