PDA

View Full Version : Server + Web + DB của huuduyen

nhatlinh_3737
16-08-08, 12:51 PM
Do hiện nay xuất hiện nhiều link download server,web và db của audition 3.25:spiderman:,nhưng chất lượng download ko cao :oh:,nhiều link bị die:beat_brick:.Nay mình upload lên Zshare.net cho mọi người dễ down :feel_good: trong mỗi file đều có đầy đủ Server,Web,DB cái nào xài cũng được
Gồm hai bản:
Au server no pass (mình đang xài) : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Au server thương mại của huuduyen(mình chưa xài thử,trong đó đã có pass giải nén server và web) : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
À quên pass của 2 files trên là nhatlinh_3737

hiennhon
16-08-08, 07:19 PM
bạn cho pass cua Au thuong mai cua huu duyen di .Mình giải nén ko dc

nhatlinh_3737
17-08-08, 10:23 AM
Mình đã up lại cho bạn cái link Au Server thuong mai,cái cũ mình viết nhầm kí tự nào rùi,bạn chịu khó down lại,mật khẩu là nhatlinh_3737 100%,xin lỗi bạn và chúc bạn làm được một game audition hoàn hảo