PDA

View Full Version : Cần giúp đỡ, Chương trính chỉnh filen hiển thị các thông báo game

anhtrungtdy
15-08-08, 08:27 AM
Bạn nào có share cho mình với. MÌnh đang làm bản HKGH bằng MySQL nhưng client bằng tiếng trung. h mình cần một chương trình sửa file hiển thị thông báo trong HKGH. bạn nào có share mình với. Thank:adore:

Zenkira
15-08-08, 02:42 PM
À, về cái vấn đề dùng MySQL thì bạn có thể cho biết lý do bạn dùng nó để thiết lập data SQL ko ??? ... vì dù sao thì SQL Server Manager 2k~~ thì nó vẫn chạy tốt hơn My SQL ( nhất là bản SQL Professional ! )

Alexandria
15-08-08, 08:09 PM
Bản trên MySQL tùng có lâu roài nhưng thấy nó còn thiếu nhiều nên ko share cho anh em!!!! Nếu bạn thích phát triển trên cái đoá thì mình vẫn ủng hộ !!! good luck

anhtrungtdy
25-08-08, 12:40 AM
:boss: đã làm xong Server bằng MySQL roài. mình post lên nhưng chưa có ai test thử. nếu rảnh u post rồi cho ý kiến. rất nhẹ. Mình đang rất cần cái chương trình sửa file *.cfg trong HKGH mà bạn chuotthanhtinh, và mây bạn sử dụng. Mình thấy phần mã nguồn của Server HKGH bản 1.2 có đoạn code nói đến NV thăng chức. tuy nhiên họ chỉ mới làm sơ sài là lên lever + điểm tăng kill về 0 thì được thăng chức. Mình muốn coi file *.cfg xem phần NV lv 10 như thế nào để phát triển.:burn_joss_stick: ai có send cho mình với

kyoshiro91
17-10-08, 09:47 PM
Bạn ơi share cho mình cái sv chạy bằng MySQL được không?