PDA

View Full Version : Share dkvs2 18 thú cưỡi (một nỗi nhục vì bị lừa đảo)

ctvwebgame
23-11-15, 01:29 AM
Mấy hôm trước có định làm con ĐKVS, do kiến thức còn ngắn ngủi hạn hẹp nên không thể tự tìm và dev 1 con được...

Thì cũng chơi với 1 thằng, nói chuyện lâu lâu nick yahoo nó : changtrai_tinhnghich25189 địa chỉ ở khu vực trôi - hà nội

WEbgame nó : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .

Lúc nó bảo nó đóng cửa mình xin source con đkvs nó ko cho, nó bảo source nó ngon, 18 thú ( e cũng chả biết gì lâu ko tìm hiểu thể loại này) nó bán 1triệu chỗ ae nó để cho 500k.

Tin tưởng nó thế là xuống nhà nó mua, mang về tưởng gì, việt hóa full vietphrase, game thi thoảng cũng xuất hiện lỗi thôi thì cố mà mở cho ae test - Ko sao.. Tới khi OPEN chả biết kiểu gì, nó log vào nhân vật của mem, rồi tháo hết đồ xong phân hủy xóa hết ( Em ko dám khẳng định là ai làm nhưng em khẳng định ko phải lỗi game do tra được IP log vào và khi em log nick mem thì nó liên tục log vào, thấy trạng thái đồ từ trên người biến vè túi đồ rồi lần sau log vào là mất. )

Một thằng *** *** không hơn không kém , quá mệt mỏi với cái thể loại này,chắc lần sau chả dám mua của ai nữa, sợ lắm r

Source : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link sever : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Bác nào làm thì down về mà nghịch.

4mvnh
23-11-15, 09:08 AM
server dkvs sao nặng thế này 3g thế là éo nào
dkvs nặng chùng hơn 2g là thấy ngộ rồi làm gì tới 3g ?????
k phải ai củng thế đâu bạn à

chip2016
23-11-15, 11:02 AM
:^o server nặng 3Gb chắc server ngon nhỉ ? tui đang dev server này cũng ngon nhưng vẫn đc có tầm 1,3gb :( , để download về xem sao :D nếu ngon hơn của tui thì tui sẽ xem xét sửa lại share cho bạn :D còn ko thì thôi không sửa, tốn time lắm :D /:)

Tuan565
23-11-15, 11:15 AM
:^o server nặng 3Gb chắc server ngon nhỉ ? tui đang dev server này cũng ngon nhưng vẫn đc có tầm 1,3gb :( , để download về xem sao :D nếu ngon hơn của tui thì tui sẽ xem xét sửa lại share cho bạn :D còn ko thì thôi không sửa, tốn time lắm :D /:)

Thánh này lại văn rồi =))))))))))))))))
Người ta share liên quan gì đến server bạn mà ngon vs chả ko ngon =))))) . Khoe trá hình thật

RunNingMan
23-11-15, 11:33 AM
Thánh này lại văn rồi =))))))))))))))))
Người ta share liên quan gì đến server bạn mà ngon vs chả ko ngon =))))) . Khoe trá hình thật

công nhận mỗi lần thím ấy bình luận sặc mùi kenny sảng^:)^

luadola001
23-11-15, 11:54 AM
Theo mình nghĩ thì không thằng nào rãnh mà "log vào nhân vật của mem, rồi tháo hết đồ xong phân hủy xóa hết" đâu, bạn bảo mật lại website đi :)

Tuan565
23-11-15, 11:56 AM
Theo mình nghĩ thì không thằng nào rãnh mà "log vào nhân vật của mem, rồi tháo hết đồ xong phân hủy xóa hết" đâu, bạn bảo mật lại website đi :)

Chuẩn rồi =)))
DKVS ko mã hóa thì ai biết chả log dc
Cần gì mà cứ phải người bán mới log dc

hoangcangbg
23-11-15, 01:31 PM
Chuẩn rồi =)))
DKVS ko mã hóa thì ai biết chả log dc
Cần gì mà cứ phải người bán mới log dc

chuẩn r, nếu nó muốn phá nó đã làm cho cả sv thành siêu nhân hết rồi =))

theanh2013
23-11-15, 02:40 PM
DKVS chưa đổi code login thì bất cứ ai cũng có thể vào server chỉ cần biết tài khoản :)) Chưa chắc đứa bán cho bạn nó làm đâu :D

ctvwebgame
23-11-15, 03:22 PM
Vậy các bác có nghĩ cho em . Nó bán em nguyên SOURCE cả game + website, web nó mở đến s6 vẫn ok do ít người chơi quá nên nó đóng cửa?

Còn em vừa mở đã bị như thế, còn lấy hết thông tin tài khoản trên hệ thống của em thì sao? ( Em đặt chung hệ thống tài khoản giữa các game )

SaoThaiBinh72
26-11-15, 10:02 PM
Mình không rành webgame, chủ thread cho mình hỏi xíu, bộ source bạn share là bộ source java dùng để build ra sv bên trên luôn ?

dntn0906
27-11-15, 03:01 AM
Bạn ơi mình down về r chạy cái ESSamp r làm sao nữa? Bạn có thể hướng dẫn k?

nobitajx2
28-11-15, 10:44 PM
Con này lệnh GM là gì vậy mọi người. Ai biết chỉ với ;))

JokerZone
03-12-15, 09:57 PM
Thôi mình được biết thì bản này là do mình Và thanh Hà , and Giun đẹp trai mod và edit , có 1 số lỗi chưa fix thì không nói , còn đằng này bạn nói là log vào sv phá bạn , vậy cho mình hỏi cái hiện tại có phải bạn dùng cái web gốc của quyền vương ko có chức năng post bài và Admin phải ko ? ?? :))) vậy thì là do phần đó nhé , phần do phải tùy php nói mới chặn đc bug lỗi check sqli

vd nhưng : link web ủa bạn /p?=1 [ 1 ] là id bài viết , nếu thêm dấu này vào [ ' ] thì nó sẽ hiện lỗi bug ra sau đó nữa là sẽ dùng thuật toán check data mysqli , kết thúc bài viết là nó sẽ check thẳng vào data và khai thác tk mk nhân vật , theo như bạn nói là do bên bọn mình làm , xin lỗi bạn , bọn mình trước giờ làm ăn đoàng hoàng nhé , bạn hãy cân nhắc lại khi phát ngôn oke !

xuanthanhyt
03-12-15, 10:34 PM
Thời buổi giờ bán hàng xong, nhận tiền rồi gặp lỗi thì kệ.....
Nhiều người làm ăn mất uy tín quá....

kennyhoang
04-12-15, 08:16 AM
Thực sự bản này trôi dạt ở đâu mình chả nhớ

Thứ 1 :Phiên bản này tốn rất nhiều tâm huyết của mình update trước ngày trung thu . Mình thức ngày thức đêm để làm ra nó. Tớ không biết ai là người sell bộ code này . Nhưng chắc chắn là người quen thôi ( Cậu nói nỗi nhục là cậu đang xỉ nhục tác giả dev phiên bản này )
Thứ 2 : Trước khi cậu đem online kinh doanh đầu tiên cậu phải làm đó là đổi pass mysql . Vì bản này pass mặc định là cái gì tớ cũng chả nhớ nhưng nếu là 1 người dev dkvs chỉ mất 10s để check pass mysql . Thêm 1 click nữa toàn bộ sql của bạn bị biến mất

HtG365
04-12-15, 08:31 PM
bác nào chỉ em chạy sever với :)

nobitajx2
05-12-15, 08:54 AM
Thực sự bản này trôi dạt ở đâu mình chả nhớ

Thứ 1 :Phiên bản này tốn rất nhiều tâm huyết của mình update trước ngày trung thu . Mình thức ngày thức đêm để làm ra nó. Tớ không biết ai là người sell bộ code này . Nhưng chắc chắn là người quen thôi ( Cậu nói nỗi nhục là cậu đang xỉ nhục tác giả dev phiên bản này )
Thứ 2 : Trước khi cậu đem online kinh doanh đầu tiên cậu phải làm đó là đổi pass mysql . Vì bản này pass mặc định là cái gì tớ cũng chả nhớ nhưng nếu là 1 người dev dkvs chỉ mất 10s để check pass mysql . Thêm 1 click nữa toàn bộ sql của bạn bị biến mất

bạn cho mình hỏi bản này lệnh gm là gì bạn. Thanks

JokerZone
05-12-15, 10:08 AM
Lưu ý : Bản này chỉ toàn là file rác ... các bạn nên down tại topic này

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Vì bản này chỉ tối đa 1G2 thôi , còn link ở trên tới 3 GB lận :)) tránh down mất thời gian
còn thắc mắc hay lệnh gm gì đó qua bên đó mà hỏi nhé :))

Nguyên Tác bởi : BNTEAM - SGG
Member Gồm : JokerZone , KennyHoang , Papyth

Cảm ơn mọi người đã xem !

kebactinhb
25-08-16, 08:54 AM
Ai cho xin thú cưởi không dc ko nhỉ