PDA

View Full Version : Hình nền, render cho các bác làm web

janehuang
10-08-08, 10:35 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

zenka
11-08-08, 01:06 AM
đẹp quá, bạn còn hok, update tiếp nhé

nghiamt
11-08-08, 02:46 PM
Cái này làm màn hình Loading của Mu thì tuyệt vời lun

zenka
11-08-08, 03:32 PM
có thể chỉ dùm mình cách làm hình nền loading của Mu được hok vậy
dùng soft nào vậy

Destruct
11-08-08, 09:41 PM
Ghép hình mặt nhân vật từ mấy Games khác vào tùm lum, nhìn bựa quá đi!!!

BCL305
11-08-08, 09:47 PM
Mấy cái hình này hình như của ss4 thì phải, nhìn mấy cái Items đoán thế.

heniken7610
11-08-08, 11:28 PM
Cho mình xin cái tool làm hình nền lúc loading nào ^^

giangleloi
12-08-08, 09:48 AM
bạn cắt ra rùi convert wa mu file là okie

zenka
12-08-08, 11:55 PM
ai cho em xin soft convert đó được hok ?

neodoremon
17-08-08, 12:49 PM
Bạn làm ơn cho mình soft convert làm màn hình nền MU, sẵn tiện bạn có thể cho tui nguồn để kiếm thêm ko?

Destruct
18-08-08, 08:53 PM
Tools ở đây (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>). Lần sau tìm kĩ bạn nhé!

doanthieugia19
21-08-08, 12:16 PM
Tools ở đây (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>). Lần sau tìm kĩ bạn nhé!
Destrus hướng dẫn mình thêm tý đi,mình dùng phần mềm của bạn converst sang file OZJ rồi nhưng bỏ vào data main nó ko load được.Mình nghĩ có lẽ do file ảnh quá lớn
À trình tự mình làm như thế này ko biết có đúng ko??
Mình mở một file ảnh ra bằng tool của của bạn share,converst nó sang đuôi ozj, tiếp đó mình cắt file đó thành 2 phần rồi đổi tên cho nó thành file loading.
Nhưng kết quả là main khi load nó dis bay ra ngoài:beat_shot:

MuKyNguyen
25-08-08, 01:32 PM
Good quá 30 char good quá 30 char

prince
03-09-08, 11:23 PM
là thế này, bạn dùng soft nào cắt nó thành 2 file là lo_back_01 va lo_back_02, dùng muimgmu hay mu skiner cover sang thành file.ozj là ok. copy 2 file mới cover vào thư mục mu của bạn/data/interface là ok. còn nếu ko làm dc. bạn chọn tấm hình mình làm cho