PDA

View Full Version : Lỗi này là lỗi gì vậy.

Mr.QuangHuy
10-08-08, 02:25 PM
Em tạo 1 nick trong gunbound và cho nó là member khi vào Server thì bị lỗi sau .

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Ai biết thì chỉ em cách fjx lỗi với :(

Mr.QuangHuy
10-08-08, 05:03 PM
Lỗi nữa nè đem bản full ra quán test thì bị lỗi này .
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Chang lẽ hok cho online dc sao !

giangleloi
10-08-08, 05:39 PM
Em tạo 1 nick trong gunbound và cho nó là member khi vào Server thì bị lỗi sau .

Ai biết thì chỉ em cách fjx lỗi với :(chỉnh lại cái thông số của sv,nó gi6óng như bạn chưa đủ lv để vô đó

giangleloi
10-08-08, 05:40 PM
Lỗi nữa nè đem bản full ra quán test thì bị lỗi này .

Chang lẽ hok cho online dc sao !chắc bỏ folder wa chỗ khác?no hok chịu đâu

Mr.QuangHuy
10-08-08, 06:29 PM
Khi ở máy mình cài là C:\GunboundWC . => zip vào => Upload => Đưa cho người khác test ( Xem online được chưa ) => Lỗi như trên .

Chú ý : Lúc Zip & unzip đều ở C:\GunboundWC .

Còn ở đoạn lỗi trên cùng thì mình đã thử chỉnh rồi . Cho tất cả các cấp đều có thể vào được nhưng vẫn báo lỗi đấy còn cho Mem lên admin thì lại vào ok .

giangleloi
10-08-08, 06:30 PM
ko thế zip và unzip,phải cài bạn à ^^

Mr.QuangHuy
10-08-08, 06:37 PM
Vậy có cách nào làm 1 file FULL của mình ( Đã chỉnh sửa xong ) cài đặt hok bị lỗi trên hok .

giangleloi
10-08-08, 06:39 PM
ko dc,trừ khi bạn bik khi cài nó nhét vô regedit những cái jì,mà cái rùi patch cũng dc mà

Mr.QuangHuy
10-08-08, 08:00 PM

Vậy còn lỗi này thì sao !

Mình đã thử chỉnh rồi . Cho tất cả các cấp đều có thể vào được nhưng vẫn báo lỗi đấy còn cho Mem lên admin thì lại vào ok .

giangleloi
10-08-08, 08:13 PM
uhm thì giờ cứ set lên admin hết đi,tính sau

Mr.QuangHuy
10-08-08, 08:38 PM
Chạy không báo lỗi thứ 2 kia nữa rồi mà nó báo lỗi thứ 3 luôn :)).

bachcotsau
10-08-08, 10:48 PM
chưa có link tới trang fech ở client, hoặc chỉnh lại trong Db cái link này cho khớp vơi client .

Mr.QuangHuy
11-08-08, 09:59 AM
:D .
Em kiểm tra lại rồi nhưng mà nó vẫn báo lỗi đó.
Máy nhà em cài ngon mà đưa lên online lại bị như thế .
Có thể hướng dẫn chi tiết cách sửa cho em đc hok .