PDA

View Full Version : [JX] Hỏi về bishop sv Ngạo Tuyết

taoaccts13
18-11-15, 10:10 PM
Tình hình mình mới quét virus máy, sau khi quét xong giải nén lại sv Ngạo Tuyết
nhưng ko hiểu sao khi chạy nó đơ bishop như thế này mình đã kiểm tra tất cả, xóa trình diệt virus, kiểm tra tường lửa, ip trong MSSQL , địa chỉ MAC các kiểu nhưng vẫn vậy =((

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

taoaccts13
18-11-15, 11:15 PM
nhưng ko hiểu sao khi chạy nó đơ bishop như thế này mình đã kiểm tra tất cả, xóa trình diệt virus, kiểm tra tường lửa, ip trong MSSQL , địa chỉ MAC các kiểu nhưng vẫn vậy

killer20099
19-11-15, 07:27 AM
xem trong server có file rainbow.dll ko ?
30 chả cá ..................

bil4i3n
19-11-15, 10:44 AM
nhưng ko hiểu sao khi chạy nó đơ bishop như thế này mình đã kiểm tra tất cả, xóa trình diệt virus, kiểm tra tường lửa, ip trong MSSQL , địa chỉ MAC các kiểu nhưng vẫn vậy =((

Mình nhớ hình như lúc trước mình chơi có bị lỗi này, ngồi ngoáy ngoáy cái bảng serverlist trong SQL nó lại được hay sao ấy, cậu vào đó coi thử khai báo có sai chỗ nào hông, chứ lâu quá hông nhớ rõ :D

taoaccts13
19-11-15, 11:17 AM
xem trong server có file rainbow.dll ko ?
30 chả cá ..................

Cái file rainbow.dll bị trình diệt virus nó ăn mất rồi ạ :( 8-> sv ngạo tuyết có virus hả anh

killer20099
19-11-15, 11:33 AM
Cái file rainbow.dll bị trình diệt virus nó ăn mất rồi ạ :( 8-> sv ngạo tuyết có virus hả anh

biết ngay mà, để up lại cho file rainbow.dll ko bị virus
download cái patch về lấy file rainbow thôi nha
link : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>