PDA

View Full Version : [JX] Ngấm độc và Giật Dame của ngũ độc giáo của Jx Linux

bthhhz
18-11-15, 09:14 PM
Hiện tại là mình đang làm cái con ngũ độc. thấy có một số khó khăn trong lúc làm việc với nó. Mong mọi người hướng dẫn cho

Mình đa chỉnh sửa các kỹ năng cần thiết cho ngũ độc như sau
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Và khi test PK thì mình có chụp lại bảng kháng độc trước và sau . Thì nó không còn bị âm độc như lúc trước của Vingame

Và cũng có 1 thắc mắc nữa là khi đánh boss nó không hề nảy dame như các phiên bản võ lâm lậu hay là của VNG . mấy bác giúp hộ mình vấn đề này với ạ !

bthhhz
19-11-15, 01:00 PM
trất mong được giải đáp !!
úp cho bạn nào biết giúp mình với ạ !

nhietdoipro
19-11-15, 01:28 PM
trất mong được giải đáp !!
úp cho bạn nào biết giúp mình với ạ !

Trả lời câu 1 cho bạn: Theo mình biết là hiện tại sv đc hiển thị theo mức kháng (Dương), mức kháng (Âm) vẫn đc tính nhưng phải lớn hơn mức kháng (Dương) hiện tại. Còn về phần tại sao nó không âm kháng là do bạn buff bùa xong thì kháng (âm) nhỏ hơn kháng (dương) rồi :D

Mình chỉ biết nhiu đó, xin đừng gạch đá :(

bthhhz
19-11-15, 01:41 PM
Trả lời câu 1 cho bạn: Theo mình biết là hiện tại sv đc hiển thị theo mức kháng (Dương), mức kháng (Âm) vẫn đc tính nhưng phải lớn hơn mức kháng (Dương) hiện tại. Còn về phần tại sao nó không âm kháng là do bạn buff bùa xong thì kháng (âm) nhỏ hơn kháng (dương) rồi :D

Mình chỉ biết nhiu đó, xin đừng gạch đá :(

mình đã loại bỏ kháng duơng và kháng âm trong skilll rồi kìa bạn

dongmau
20-11-15, 04:59 PM
Hằng ngày các server linux nào ra mình đều vào chơi và chỉ test mỗi dame và kháng của ngũ độc, nhưng từ lúc linux ra đến giờ chưa sv nào fix 100% như vng

bthhhz
20-11-15, 05:30 PM
Hằng ngày các server linux nào ra mình đều vào chơi và chỉ test mỗi dame và kháng của ngũ độc, nhưng từ lúc linux ra đến giờ chưa sv nào fix 100% như vng

Mình cũng đang rất thắc mắc. Mình copy bê nguyên của ngạo tuyết sang nhưng vẫn ko có hiệu quả . ko hiểu nó hoạt động ntn nữa

nhietdoipro
20-11-15, 08:30 PM
Mình cũng đang rất thắc mắc. Mình copy bê nguyên của ngạo tuyết sang nhưng vẫn ko có hiệu quả . ko hiểu nó hoạt động ntn nữa

Ý bạn là như thế này phải ko :D. sau khi chỉnh sửa thấy độc rút củng khiếp lắm :))8-x