PDA

View Full Version : [KT] Các cao thủ giúp em về vấn đề của Kiếm Thế 2 với !

antiblood
17-11-15, 05:07 PM
Em cài đặt được game và vào được client bình thường rồi, nhưng trong vấn đề việt hóa thêm em mắc phải lỗi này mong các anh giúp đỡ
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

1/ Làm thế nào có thế hiển thị hết phần tán gẫu của nhân vật? Em thấy nó bị cắt bỏ đi nhiều quá

2/ Muốn việt hóa phần thông báo của hệ thống thì nó nằm ở file nào vậy ạ?

Rất mong các cao thủ giúp đỡ!

Lilies
21-11-15, 08:22 PM
ké 1 tí , mình lại muốn hỏi ngược lại câu hỏi của chủ thớt làm sao khi chat chỉ hiện thị trên khung chat mà không hiện trên đầu nhân vật :sweat:

antiblood
10-12-15, 01:52 PM
Có cao nhân nào giúp tui cái vụ hiển thị dòng chat trên đầu nhân vật đi

antiblood
08-10-16, 10:36 AM
Giơ mới update ma vẫn bị lỗi nay, nản thật! Sao VNG nó không bị nhỉ?

bosualongthanh
25-01-18, 08:43 AM
Day ko phải lỗi mà là 1 tính năng =)) Bên trung chi chat DC 6 Ky tu thoi. Nó di theo name tên càng dài thì chat càng ngắn =))

bboyswat
27-01-18, 01:39 PM
Bạn ơi cho mình hỏi chút.!

Sever kiếm thế 2 của bạn là sv nào thế :D...!!

Có thể share cho mình được không, nhin hấp dẫn quá :D...!!

gamevndev
15-07-21, 02:20 AM
Em cài đặt được game và vào được client bình thường rồi, nhưng trong vấn đề việt hóa thêm em mắc phải lỗi này mong các anh giúp đỡ
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

1/ Làm thế nào có thế hiển thị hết phần tán gẫu của nhân vật? Em thấy nó bị cắt bỏ đi nhiều quá

2/ Muốn việt hóa phần thông báo của hệ thống thì nó nằm ở file nào vậy ạ?

Rất mong các cao thủ giúp đỡ!

cùng câu hỏi ai biết vh thông báo hệ thống chỗ này ở chỗ mô chỉ e vs thank... :(

30 chả cá rang me..............................