PDA

View Full Version : Share Server cho mọi người!

khoamamktvn
04-08-08, 03:16 PM
Vì một số lí do nên mình không còn nhìu thời gian để dev!
Nay mình muốn share lại toàn bộ những gì mình đã làm được và học hỏi được từ những người đi trước!
Các bạn quan tâm thì theo dõi topic này thường xuyên nha!
Sẵn đây ai có host upload ngon thì hỗ trợ,mình cần upload client full và server cũng như nhìu thứ khác cho mọi người!

Thông tin server:
Max level 200
Fix skill,item bạch kim,hoàng kim,ngựa mới.....
Script nhiệm vụ môn phái,nhiệm vụ hoàng kim....
Event tết,event nhận phi vân,event tống kim.....
Skill 12x ok
Nhiệm vụ săn boss sát thủ,hoàng kim
......................
Cùng các tài liệu khác!
Sẵn đây thông báo luôn bắt đầu từ ngày hôm nay 4rum chỉ bàn luận và phát triển trên server này,mọi câu hỏi về server khác mong mọi người không post!
Có ai ủng hộ không,nếu có tui sẽ mở rộng "chương trình",không tui sẽ xóa topic này và close 4rum!
Mọi người cho ý kiến ngay nhé!

Điều kiện:
Mình mong mọi người ai cũng cố sức hết mình nha!
Có được server jx hoàn chỉnh hay không là nhờ ở các bạn!
Hãy cố gắn thể hiện mình để nhận được những phần thưởng xứng đáng!

Quyền lợi:
Nhận được nhìu sự giúp đỡ và hỗ trợ hơn,cũng như được cung cấp các tài liệu "mật" và tool hay(sưu tầm)!

Bắt Đầu!
Trước tiên sẽ là server nha!
Server : Download (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Update cho server để fix lỗi phát sinh(new): Download (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Hướng dẫn cài đặt: Download (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> dan cai game.rar)

Script nhiệm vụ môn phái(tham khảo,dành cho những ai chưa hỉu rõ): Download (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Tinh chỉnh Setting: Download (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Các site lưu trữ: Download (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Tool: Download (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> hop tool jx.rar)

Web asp(Cho ai cần): Download (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Cái này là cái mình đã chỉnh sửa: Download (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Patch client: Download (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Còn lại các bạn dùng client mà aka mới share là sẽ được client full nha!

Fix lỗi mua bán của npc: Download (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> loi mua vat pham.rar)

Mấy người bảo tui tự cao hay cùi bắp hay gà hay đại loại như thế thì xin đưng đụng đến nha!
Updating..........

Anh em nào thấy được thank cái cái cho tui thấy vui nè!
Chào mọi người chuẩn bị đi học luôn!

Nguồn : devjx.com
hoặc subdomain: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

giangleloi
04-08-08, 03:22 PM
thanks pác hen,quá good chúng em sẽ cố gắng dev để ko phụ các pác

sangpronhat
04-08-08, 03:26 PM
Cam on Cubin!!!
Rat nhieu server cauco nhieu thu rat hay a!!!
:D

1vuonchuoi9
04-08-08, 03:26 PM
link Update cho server để fix lỗi phát sinh(new): Download (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>ùk7.uhhay.com/cubin/JxFree/Update_Server.rar)
die xem lai nhe' ^_____^

nguoivohinh
04-08-08, 03:36 PM
link Update cho server để fix lỗi phát sinh(new): Download (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>ùk7.uhhay.com/cubin/JxFree/Update_Server.rar)
die xem lai nhe' ^_____^

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> bác xem lại chữ mùk7 là ok

khoamamktvn
04-08-08, 03:48 PM
Đã fix link!
Nếu chép đi đâu mong mọi người cho nguồn từ devjx.com nha!

giangleloi
04-08-08, 03:53 PM
okie,lúc đầu files đó nén bị lỗi giờ thì ngon rùi^^

cuongbatit3
04-08-08, 03:55 PM
Các bạn vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> sẽ có đầy đủ các file lưu trữ của Cubin đã up lên đó

khoamamktvn
04-08-08, 03:57 PM
Ùm!
Đúng ai mún thì vô nha!
TUi cho link vầy để các bạn dễ dow thui chứ bữa nào up lên tùm lum chả bít đâu mà lần!

kkmct
04-08-08, 04:42 PM
quá hay , mọi người đừng phụ lòng mong đợi của cubin nha, cùng nhau phat triển server hoàn thiện thui, hãy lấy nó làm 1 niềm say mê nho nhỏ phải không ?

Thank Cubin nhiều ...

cá mập xám
04-08-08, 04:56 PM
Thanks bác nhá! mọi người sẽ cố dev cái SV này lên, từ nay góp sức mà dev nhé! cấm có ai đc gây chiến sự nữa đâu đấy! hehe!

khoamamktvn
04-08-08, 05:09 PM
Ùm!
Mình mong sao sau khi mình quay lại thăm diễn đàn sẽ thấy được những sự mới mẻ hơn,thấy được sự phát triển vượt bậc!
Cố lên!

giangleloi
04-08-08, 05:11 PM
nói thật noií thì hay làm thì khó đó^^

huongphieubat
04-08-08, 07:20 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

giangleloi
04-08-08, 07:28 PM
uhm ta trao đổi xem sao,pm yahoo tui nhé

huongphieubat
04-08-08, 08:50 PM
uhm ta trao đổi xem sao,pm yahoo tui nhé
ong add yahoo tui vào rùi pmm tui chứ tui đâu bít yahoo ông, ko thì cho tui cai yahoo của ong đi?

thinhmoc90
04-08-08, 10:07 PM
Các bác ơi cái bishop username và mật khẩu của nó là gì em mãi ko vào đc sever mọi người giúp em với

kkmct
04-08-08, 10:25 PM
Các bác ơi cái bishop username và mật khẩu của nó là gì em mãi ko vào đc sever mọi người giúp em với

user: akari
pass: 1111

Bạn có thể tìm nó trong DB attach, tại bảng ServerList

Thank nếu thấy sài đc. hi hi

nghiamt
04-08-08, 10:25 PM
Ak cho hỏi server Kubin có cần cài Font ko

khoamamktvn
04-08-08, 10:53 PM
Có nhưng chuyển sang no font được mà nghĩa!

khoamamktvn
05-08-08, 08:22 AM
HUm ni mình lên đường rùi.Chúc mọi người phát triển được nhìu cái mới nha!
Chào!

davidhuynhvan
05-08-08, 08:25 AM
khoamamktvn cần host upload clien Full thì PM tin nhắn cho mình ở diễn đàn này ! Mình sẽ reg host cho bạn upload.

khoamamktvn
05-08-08, 09:00 AM
Hix!
Chuẩn bị đi rùi!
Thui mình dùng chung host với eddy cũng được!
Dù sao cũng cảm ơn!

haidaibang6677
05-08-08, 09:05 AM
pass giai? nen' la` ji` vay. ban.

khoamamktvn
05-08-08, 11:40 AM
cubin hoặc nguyenlekhoa
Chúc thành công!

giangleloi
05-08-08, 11:51 AM
Có nhưng chuyển sang no font được mà nghĩa!có thể hd cách chuyển ko nhì ^^:dribble:

giangleloi
05-08-08, 12:48 PM
sr nhé hình như bạn copy ở đâu sao mà link die rùi

khoamamktvn
05-08-08, 12:57 PM
Ha ha!
Pa này chắc nghe ai nói rùi share lung tung!
Qua mặt ai vậy cái jxservertamrom.rar này tui đã dùng qua và thật sự chỉ đúng là map có quái nhưng không phải là toàn bộ.
Nói cung mod xoá dùm nha!

giangleloi
05-08-08, 01:01 PM
có thể hd cách chuyển ko nhì ^^:dribble:anh bin chỉ thằng em nhé,thanks

eddy
05-08-08, 01:03 PM
:)...... Chúc cubin lên đường vui vẻ ^^...........

Hosting MU 2K7 hân hạnh tài trợ cho sự phát triển này :))

ll0vey0u1102
05-08-08, 01:35 PM
cubin ơi ch0 mình hỏi
Mình download client cua? aka trên banmexanh nhưng part03 k0 d0wn được
Bạn biết link down khác k0 :( Làm ơn chỉ mình với

khoamamktvn
05-08-08, 06:32 PM
Cám ơn nhìu!
Giờ đi đây!
Hu hu bùn quá!

ll0vey0u1102
05-08-08, 06:33 PM
^^! Bye bye
ĐI đường may mắn
Nhớ online nik chat để anh em hỏi nhé :D

mrbee
05-08-08, 07:51 PM
Bữa nay cũng đang tập tành dev kí server Jx ofline nì, bik bao jo` mới đc như của VinaGame nhỉ.
Ah`! KuBin đi đâu mà có vẻ bùn thía! Dù đi đâu tui cũng chúc ông dzui dze +may man ha' :D

giangleloi
05-08-08, 07:54 PM
ảnh đi học ở tp^^,chúc vui vẻ,ai down dc cái client jxpk ver aka share up dùm,tui còn 2 part nữa mà die ùi

EndL0ve
05-08-08, 10:55 PM
Chúc Cubin lên đường vui vẻ, tạm gác dev jx lại đi, học hành là chính :byebye: Mà nik chat ông là j`, share tui lun bộ web với :too_sad:

47cent
06-08-08, 09:58 AM
sever này có ai làm thành no font chưa
chứ có font thì phiền lắm

giangleloi
06-08-08, 10:01 AM
web trong bộ anh bin share có rùi mừ

EndL0ve
06-08-08, 10:30 AM
Hình như ổng đi mất rùi, tại đang xjn ổng vài file flash Võ Lâm để trang trí =.=! Chán

ll0vey0u1102
06-08-08, 11:14 PM
Moi. người ai chơi thử sv mấy cái ma cubin share chưa
Phát biểu cảm nghĩ đi ^^! pr0 thật

x10tinpro
07-08-08, 09:10 AM
tui thử chơi rồi nè, nhưng vẫn còn nhiều lỗi lắm, vd như cái NPC thiên nhẫn hok nói chuyện được, nhiệm vụ hoàng kim bị lỗi, ngựa bị hok khí ... Nhưng dẫu sao cũng fải nói là quá pro

huntersun
07-08-08, 09:25 AM
Híc ! Trong mấy File Server và tools... có con W32.Polip.A .
Con Virus này cũ rồi nhưng tác hại của nó là ăn các file làm cho win bị lỗi !
Không biết các bác thấy sao !

phatxop
07-08-08, 11:13 AM
Híc ! Trong mấy File Server và tools... có con W32.Polip.A .
Con Virus này cũ rồi nhưng tác hại của nó là ăn các file làm cho win bị lỗi !
Không biết các bác thấy sao !

tui cũng bị con này , del luôn sẻver rùi

giangleloi
07-08-08, 11:22 AM
y chóc tui,sv bị cắt xén nên giảm chất lượng,bị con đó ăn win làm cài lại SP3 lun cho sung:D

huntersun
07-08-08, 11:28 AM
Nhưng mà có lẽlà nếu mà để con virus đó trong file nén vd như .rar thì nó sẽ không ảnh hưởng tới máy mình ! Trừ khi là giải nén nó ra nó mới phá !
Và hình như là tất cả SERVER VLTK đều có con này ! Và + thêm vài con Trojan khác !
Cái gì gì Backdoor nữa !
---
Mình xài Bitdefender 2008 Total Security Vietnamese Language.

linkent_lonely
07-08-08, 12:30 PM
thieu moi client thoi. dow o dau vay? dung client VN SHXT duoc khong Huynh oi

badboy8x
07-08-08, 12:39 PM
tui cung xai client cua son ha xa tac khong viec j` ca,server nay noi chung la hoan chinh nhat tu truoc toi jo`,nhung con bi loi do la cac chieu cua cac mon phai thieu,chieu 12x khong xai duoc ,item hoang kim cac mon phai bi loi,mac du` tui phai thieu lam ma no van yeu cau` la mon phai thieu lam hong mac duoc,bac nao fix duoc loi thi share em voi

badboy8x
07-08-08, 12:42 PM
co bac nao cho em hoi voi tai sao o phai thieu lam di ban do` qua bien kinh khong duoc ma di bang xa phu lai duoc ?,con may thang de tu trong ban vo lam thang thien nhan khong noi chuyen duoc thi` qua de ,chi can tao 1 npc rui` giao cho no nhiem vu noi chuyen cua phai thien nhan cung duoc ,caio nay` tui sua rui`

hoangtutinhyeu
07-08-08, 05:09 PM
sao mình không thể đi tơi các bãi luyện công và cac môn phái nhỉ? nó cư hiện ra cái thông báo chấm than toàn chữ tàu!

linkent_lonely
07-08-08, 06:12 PM
Pác nào hộ em Phát^^ em đọc hướng dẫn đến đoạn: Bạn làm tương tự cho 2 file card , role tương tự như làm chọn account_Data.MDF thì chịu rùi vì trong DB của sẻver chỉ có account_Data.MDF và account_Log.LDF chứ còn 2 cái file card , role ở đâu thì em chịu pác nào bảo em cái nhe thank

linkent_lonely
07-08-08, 06:18 PM
Bạn làm tương tự cho 2 file card , role tương tự như làm chọn account_Data.MDF đến đây em không hiểu ví trong DB của server chỉ có account_Data.MDF & account_Log.MDF chứ không còn gì nữa mà hướng dân nói làm tương tự cho 2 file Card,Role là gì mong các PAC giúp em nhoa thank!

nguoivohinh
07-08-08, 07:49 PM
ko thấy thì khỏi cần làm nữa.Chỉ cần 2 cái đó là đc rùi.

linkent_lonely
07-08-08, 08:06 PM
choai có được không vậy? thế cái dòng :Bạn làm tương tự cho 2 file card , role tương tự như làm chọn account_Data.MDF có ý gì vậy ??

hangson3100
07-08-08, 08:23 PM
server của bạn có map trường bạch,lâm du quan,đảo tẩy tuỷ,phong lăng độ và các map mới ko.mình down mấy cái server kia vè mà không có mấy map đó chán quá:baffle:

linkent_lonely
07-08-08, 08:31 PM
ai biet chay server theo thứ tự nào không.đâu tiên là cai này ah:S3RelayServer.exe hay Sword3PaySys.exe ai hộ mình với cái hưỡng dẫn chán quá

silverwolfzzz
07-08-08, 08:39 PM
lấy Jx startup mà xài . không thì : 1 - S3Paysys 2 - Replay 3 - Goddess 4 - Bishop 5 - S3Replay 6 - gameserver

linkent_lonely
07-08-08, 08:43 PM
cám ơn nhiều lắm nhe! cái hướng dẫn ấy chắc cho ai biết cài rồi thôi chứ ai mới cài thi..........

linkent_lonely
07-08-08, 08:53 PM
pác nào cho em xin 1 hướng dẫn cụ thể không.em pó tay với cái hướng dẫn này luôn nó chỉ sơ sài vài cái hix ai có cho em nha thanh nhiều. pác chủ nhà chú trọng làm sever quá mà quên mất cái hướng dẫn cơ bản

Zell Dinch
07-08-08, 10:38 PM

Ai cho mình địa chỉ download client há!

kkmct
07-08-08, 11:17 PM
Ai cho mình địa chỉ download client há!

Bạn có thể vào đây tìm client full của akari share
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Zell Dinch
07-08-08, 11:27 PM
cái đống này đó hả bạn:

BẢN VLTK SHXT CỦA VINAGAME:
ftp://dl.sg.vinagame.com.vn/vltk/vltk-full-2.00.exe
ftp://dl.sg.vinagame.com.vn/vltk/vltk-full-2.00-1a.bin
ftp://dl.sg.vinagame.com.vn/vltk/vltk-full-2.00-1b.bin
ftp://dl.sg.vinagame.com.vn/vltk/vltk-full-2.00-2a.bin
ftp://dl.sg.vinagame.com.vn/vltk/vltk-full-2.00-2b.bin
ftp://dl.sg.vinagame.com.vn/vltk/vltk-full-2.00-3a.bin
ftp://dl.sg.vinagame.com.vn/vltk/vltk-full-2.00-3b.bin

Các file update:
Update.rar:

Update00.rar:

Updatep.rar
Sao mình thấy bài đầu cubin nói là "mới share", mà đám này cũng lâu lắm roài mà?

giangleloi
08-08-08, 07:37 AM
cái này ko phải client aka,nó ko phù hợp vơi` sv cubin share đâu,down cái JXPKC bên forum aka đó bạn^^

linkent_lonely
08-08-08, 09:20 AM
chài cái clinet aka may cai link dow update DIE hêt rồi hix

kkmct
08-08-08, 09:28 AM
- Thứ 1: Thực ra mà nói client full của akari cũng chỉ là bản VLTK SHXT và một số chỉ sửa trong thư mục data như sửa tên, thêm các file mới, gộp thêm với cái path của MD nữa là được.

- Thứ 2: Các file update kia là của akari share --> ko thể nói nó "ko phải client aka".

- Thứ 3: mình đã test và đang chạy client này với server của Cubin share, kết quả rất OK --> vì vậy xin đừng nói là nó ko phù hợp nhé, còn bạn đã thử nó chưa ?

- Client này chạy ok lên mình mới dám share --> nếu bạn đã có bản VLTK SHXT thì chỉ cần các tải các file update là xong.

Mình nói thế có sai ko nhỉ ? mong các cao thủ chỉ giáo

kkmct
08-08-08, 09:43 AM
chài cái clinet aka may cai link dow update DIE hêt rồi hix

Link chưa die đâu bạn. chỉ tại link dài quá lên bị cắt xén mất. bạn hấy ghép các đuôi dưới đây với địa chỉ: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> để có link hoàn chỉnh nhé.

update:
?s=TmNhFS8RYRMnDSlMLQ8sBC8OKxA4DX9TflJhTR42DC8HIGE 2PgcvFytNPAI8

updatep:
?s=bT1CSwxPQk0EUwoSDlEPWgxQCE4bU1wNXQxCEz1oL3EkfkJ IHVkMSQhNQ08MTw==

update00:
?s=LTICRExAAkJEXEodTl5PVUxfSEFbXBwCHQMCHH1nb35kcQJ HXVZMRkgCHRxfU18=

giangleloi
08-08-08, 09:49 AM
tùy nhưng test cái client JXPKC là ngon nhất thôi^^

linkent_lonely
08-08-08, 10:22 AM
cái link bác bảo sao em ghép mãi không được nhỉ. sao bác không đưa link luôn cho em thank!

linkent_lonely
08-08-08, 10:26 AM
hì <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> DC8HIGE2PgcvFytNPAI8
được rùi thank! pac nhiều nhe

linkent_lonely
08-08-08, 11:44 AM
PAC oi em dow ve doi PASSSSSSSSSSSSSSSSS hu hu

Zell Dinch
08-08-08, 12:09 PM
Bạn giangleloi cho mình xin url forum của akarizon lun đi, search chả thấy đâu cả

kkmct
08-08-08, 02:30 PM
pass của 3 file update là: clbgamesvn.com

linkent_lonely
08-08-08, 03:23 PM
thanK! nhieu nhieu nhe^^ duoc Clinet ngon rui hi hi. ma tao duoc nhan vat roi vo game bao lien ket that bai.chac tai chua cai duoc server. bac nao cho em cai huong dan di.nhu cai huong dan ma o VLTR 3CD ngoai quan ban ay.ok thank nhieu

giangleloi
08-08-08, 03:30 PM
Bạn giangleloi cho mình xin url forum của akarizon lun đi, search chả thấy đâu cả
dó bạn
vui nha^^
có jì up dùm cái client aka lun há^^:sure::beauty:

Zell Dinch
08-08-08, 05:14 PM
Ơ, thua roài. Ai có đủ client thì up lên host ổn giùm cái. Bên cái ms của aka post thì đã out bw còn cái megashare thì chậm rì rì. Khổ wá, hồi xưa xài Viettel ngon lành, nghe người ta quảng cáo VNN tốt lắm đem chuyển wa. Giờ down trên mediafire còn ko đc, mạng chậm thấy thương lun!

netanhvu
09-08-08, 12:03 AM
file://C:\Documents and Settings\SERVER\Desktop
sao tui dang nhap bishop ko dc
user:akari
pass:1111
ma ko dc

Kyo Công Tử
09-08-08, 12:07 AM
sever võ lâm đầy đủ quá nhỉ !
nhìn hoa hết cả mắt rồi :))

linkent_lonely
09-08-08, 02:14 PM
phù cuối cùng cũng vô được game he he. em thiếu mấy bước sau không vào được game ai mới cài lưu ý nha:1 buộc phải cài tiếng trung. 2 đổi tên MAPS => MAS. vậy thôi ah còn cái patch Client. sau khi giải nén phải đổi tên những chữ cái đầu thành chữ thường sao cho giống với bản SHXT hết hi hi

linkent_lonely
09-08-08, 02:15 PM
ah quên còn cái thằng Xa Phu sao không đi được đến các môn phái vậy Bãi luyện công nữa ai giúp em cái

hoangtutinhyeu
09-08-08, 07:27 PM
server cubin mặc đinh mới mở hình như là 12 map , coppy cái WorldSet từ server khác vào

badboy8x
09-08-08, 07:29 PM
pác nào cho em xin 1 hướng dẫn cụ thể không.em pó tay với cái hướng dẫn này luôn nó chỉ sơ sài vài cái hix ai có cho em nha thanh nhiều. pác chủ nhà chú trọng làm sever quá mà quên mất cái hướng dẫn cơ bản
dung server cua jxserver ay dễ cài hơn chi can` chay file jxstartup la duoc no tu chay con` cai cad voi role thi tuy` tung` server moi co neu xai jxserver thi` khong co khoi can lam`

linkent_lonely
09-08-08, 07:45 PM
server gì ma MAP LONG AN không có quái đi xa phu không đi được đến các BANG PHÁI.CÁC BÃI Luyen công. quái thì yếu còn nhân vật lên leve nhanh kinh khủng có fix các lôi đấy chưa các huynh
Hix chán vào mỗi Ba Lang Huyện. rồi xa phu tới mấy THANH lớn hết thành Lớn không có quái không đi được đến các máp khách hix potay. Ai Biết Server nào Hoàn Thiện hơn không chỉ em cái mất công quá hu hu

hongthanh1384
10-08-08, 07:34 PM
Sao tôi chạy sever cubin đến cái gamesever thì nó báo lỗi gamesever và file core nhi? Có pác nào biết chỉ jùm tôi cái. Thèm mãi mà không cài được:sexy_girl:

toitinhnhan
14-08-08, 04:22 PM
sau khi mình đọc hết tất cả các bài bình luận thì mình thấy toàn spam lum tum , chẳng thấy vào chủ đề nào cả,chắc phải mở một khóa dạy cách spam quá???từ đầu bài đến giờ mình thấy nhiều sever mà chẳng bít cái nào xài đc

sonleo
19-08-08, 02:49 PM
Links die sạch sành sanh rồi:beat_plaster: Pà con nào có lòng hảo tâm host lại toàn bộ file của chủ topics với nề thx:still_dreaming:

nhoccoi_pvq
19-08-08, 04:47 PM
link die roai con dau phien ban test lai cai link

hoanganhquan10a11
19-08-08, 10:01 PM
Nói chung bản này đã fix được skill rồng bổng của CB, và tam nga của nga my chưa nếu chưa thì cũng koo có j đặc biệt

sonleo
19-08-08, 10:54 PM
Bắt Đầu!

Trước tiên sẽ là server nha!
Server : Download (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Update cho server để fix lỗi phát sinh(new): Download (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Hướng dẫn cài đặt: Download (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Script nhiệm vụ môn phái(tham khảo,dành cho những ai chưa hỉu rõ): Download (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Tinh chỉnh Setting: Download (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Các site lưu trữ: Download (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Tool: Download (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Web asp(Cho ai cần): Download (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Cái này là cái mình đã chỉnh sửa: Download (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Patch client: Download (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Fix lỗi mua bán của npc: Download (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

cho mình hỏi hình như các link trên die hết rồi thì phải:cold: , mình không down đc , Ai mới host link mới chỉ mình với thx trước!!

huongphieubat
22-08-08, 06:12 PM
xài đỡ CuBin nofont đi. Hok ai rảnh up lên nguyên cái server đâu?!

hoangtutinhyeu
23-08-08, 01:32 PM
Các bạn spam kinh wa' , cái server này cubin share để mọi người dev chứ ko phải là server hoàn thiên chơi ngay, khong co' quai' thi` add vao , map thi` phai mo moi' co' dc chu! con nhieu...

vuthanhbh
26-08-08, 10:51 AM
:beat_shot: link die hết trơn rồi bạn ơi, bạn vui lòng kiểm tra lại dùm nha:surrender:

ICarus
28-08-08, 11:09 AM
tác giả ơi làm ơn fix link lại giùm đi bạn ới

huongphieubat
28-08-08, 07:18 PM
Trang chủ của tác giả đóng rùi. tác giả cũng bận học và nghỉ dev rùi. Vì thế nên các bạn chịu khó chơi server nofont do x10tinpro share (nó cũng là server CUBIN nhưng chuyển qua nofont thui, ko khác ji đâu). Khi down nhớ thanks chủ topic 1 tiếng.

cá mập xám
30-08-08, 07:49 AM
Cubin ơi! up lại cái Link khác cho anh em với nào! nó die hết rồi! làm sao đây????

anmay1010
31-08-08, 12:30 PM
bà con ai có link up lên giùm cái.thx nhìu

khoamamktvn
01-09-08, 09:55 AM
Hì hi!
Mầy lỗi các bạn gặp phải chỉ cần chỉnh sửa tí là ok mà!
Tại gấp quá nên không kịp chỉnh lại!
Còn việc có virus thành thật xin lỗi!Sơ suất kĩ thuật.
Server này cũng không có gì đâu,thật ra nhiều người làm được nhưng "chưa" mún share thui đó!
Cố gắn lên ha!
Sắp tới chắc tui mua máy thì sẽ dev lại,jui ghê!

khoamamktvn
01-09-08, 09:56 AM
Vô SG học mà không có máy chán ghê!
Đang chuẩn bị xem roài mua máy,hẹn gặp lại sớm nha!

nhoc_volam
02-09-08, 06:19 PM
Nhưng link die hết trơn rùi, up lại đi

cá mập xám
06-09-08, 07:52 AM
Thông báo lại 1 câu thay Bin nè! SV này Bin đưa ra để phát triển, nói thẳng ai là nob ko nên vào đây làm gì cả! SV này ko phải để chơi thử cho vui, chỉ để phát triển thôi! mong mọi người hiểu rõ lại vấn đề cái! Bao giờ Bin mua máy up lại link nhé!

ngochunghp
11-10-08, 10:12 AM
link die het rồi bạn ơi .

lion080889
11-10-08, 03:12 PM
Mọi người vào đây thảo lụân nè
trong đó ít link down quá, ai có thì vào up giúp với

ngochunghp
12-10-08, 07:54 PM
ai share lai sẻver nay cho em cai . Em cam ơn rất nhùi

572277
13-10-08, 12:26 PM
Link die All.Please Up new link!!! Thanks

duakho2007h
24-10-08, 11:56 AM
híc sao em khong dow về được thế này finl die rồi thì phải vô toàn not full khong háem lại giup21 với

banhxalam
24-10-08, 07:09 PM
link die nhiều quá bác ơi......... làm ơn up lại... em đang muốn down.....please

vietcanh
25-10-08, 01:47 PM
HƠ HƠ files die hết rùi ai da load duoc thi up lại cái

tiieubao311
26-10-08, 03:55 PM
cần 1 sv chép client VNG ai có giúp với -.-

banhxalam
27-10-08, 03:22 PM
vui thật... link die hết sạch... dẫu sao cũng cảm ơn hộ những ai download được... Thanks!

BjnCrazy
28-10-08, 01:24 PM
links die hết lầu anh ơi !!!! up lại link mới cái

huynhvanphu
30-10-08, 10:52 AM
the ban ko co SQL server 2000 a`

tan889802
24-11-08, 09:51 PM
Link toàn hiện ra chữ này là sao đây:

404 Not Found

The server can not find the requested page:

Apache/2.0.63 (Unix) mod_ssl/2.0.63 OpenSSL/0.9.7a mod_auth_passthrough/2.1 mod_bwlimited/1.4 FrontPage/5.0.2.2635 PHP/5.2.5 Server at mu2k7.uhhay.com Port 80 Các pác xem lại cho em down về nhé. Cám ơn các Pác nhiều!

asuz1234
01-12-08, 12:40 AM
Link down sever bi lỗi rùi bạn ơi , không down được .:beat_plaster:

nguyenphuoctho
01-12-08, 09:01 PM
link die roi....................Ai up lại dùm. Cám ơn

mooryong
01-12-08, 09:21 PM
sao link die het roi may pac
vui long up len cai hót khac cho em tét voi

huongphieubat
02-12-08, 01:45 AM
To all: Hiện tại trong box đã có nhiều sv được phát triển lên từ sv này, các bạn có thể tìm ra 1 cách dễ dàng. Nếu ai vẫn muốn wan tâm đến sv này thì sv nguyên bản của nó đã dc tui up lại tại đây <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

docthuthanlong
06-12-08, 12:43 AM
bạn còn hướng dẫn thì up luôn giúp mình với
có gạo mà ko biết nấu cơm thì ăn sao được

thaihoa91
06-12-08, 06:19 PM
bạn còn hướng dẫn thì up luôn giúp mình với
có gạo mà ko biết nấu cơm thì ăn sao được

Hướng dẫn ở đây nè bạn : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Geniuswar
12-12-08, 10:30 AM
sao down ko dc vậy bạn
link die hết rồi hay sao ấy
bạn làm ơn up lên trang khác dc ko

huongphieubat
12-12-08, 10:37 AM
sao down ko dc vậy bạn
link die hết rồi hay sao ấy
bạn làm ơn up lên trang khác dc ko
Đã up rùi con j, link chạy bthuong, đâu die đâu bạn??

Geniuswar
12-12-08, 10:47 AM
đây này
ko tin thì xem đi

mấy cái khác cũng thế lun

huongphieubat
12-12-08, 11:08 AM
Hok phải mấy link ở trang đầu mà là link ngộ up lại rùi, ngộ đã post bài rùi còn j

To all: Hiện tại trong box đã có nhiều sv được phát triển lên từ sv này, các bạn có thể tìm ra 1 cách dễ dàng. Nếu ai vẫn muốn wan tâm đến sv này thì sv nguyên bản của nó đã dc tui up lại tại đây <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tgythu
14-12-08, 12:53 PM
lỗi rồi, mình vào nó báo lỗi web port 80

TranDoanDuc
23-12-08, 12:50 PM
Ai up lại dùm đi ! link tải không được !

x10tinpro
25-12-08, 02:53 PM
Nó đây thưa anh bản của tui : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

sang96
21-02-09, 10:38 PM
co ai co link do bach kim ko cho em voi

thaihoa91
22-02-09, 08:05 AM
co ai co link do bach kim ko cho em voi

Link Patch Client Full thấy dc đồ Bạch Kim nè : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kenanh64
22-02-09, 03:23 PM
đề nghị post link khác link hư hết rùi down không được

thaihoa91
22-02-09, 03:27 PM
đề nghị post link khác link hư hết rùi down không được

Bạn nói link nào die ???? 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

kenanh64
24-02-09, 07:56 PM
bạn có thể post lại link ko mình down ko đc

thaihoa91
25-02-09, 03:47 PM
bạn có thể post lại link ko mình down ko đc

Bạn nói rõ là bạn cần link nào ?

anhnhuong
01-03-09, 08:08 AM
Bạn nói rõ là bạn cần link nào ?

link nào cũng die và lnik nào cụng cần. Cho hỏi bản nì dùng patch full phuongdung + cline china ok hem.

pengoc1961988
24-04-09, 06:48 PM
mấy link trang 1 die hết rùi tui ko down dc link sever
link # chua thử

oizzio217
26-05-09, 09:23 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> bác xem lại chữ mùk7 là ok

down link này thế nào vậy. Chỉ em cách down đi, gõ "mù2k7" hả. Làm mãi mà không down được.

mrbemp
28-07-09, 07:06 PM
bạn ơi link die sạch rồi, fix lại giúp mình dc ko :(

hongtu1
28-07-09, 10:10 PM
bạn ơi link die sạch rồi, fix lại giúp mình dc ko :(
Đây nè, link của giangleloi:
Server:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Patch:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Ftlzamotwyzo

truongminh1207
31-07-09, 10:27 AM
link patch đã die rồi bạn ơi chỉ download đc sevrer à ^

giangleloi
31-07-09, 10:53 AM

h3a2e1g9
31-07-09, 10:53 AM
mình download được hết mà, cắc mạng bạn gặp trục trặc j` rùi

nghenhacso1
15-08-09, 05:09 PM
download đâu có được nữa:(.................

Sir.THÀNH™
27-08-09, 11:43 AM
Sao tải mà toàn bị hiện lên trình duyệt màu xanh thế

kjmbialon
05-10-09, 07:33 AM
rất thank bac nha hay quá nhưng mà chết rùi link hỏng hết ai dow đc upleen MF hay galaxy đi

zilkenz
10-06-10, 02:49 PM
link die toàn bộ rùi :-S anh coi lại giúp

thecong
10-06-10, 02:52 PM
ai bảo lục rác ghê quá mà link này từ năm ngoái oy đó

zilkenz
10-06-10, 02:53 PM
ông có server nào hok send cho tui với Y!m zilkenz

hoandao113
11-06-10, 07:04 AM
có link nào sống đâu mà down toàn bi xóa hết rùi

thaihoa91
11-06-10, 07:46 AM