PDA

View Full Version : [JX] Giúp mình vấn đề này với các bác ơi ko sữa đc :((

nhoxduy003
15-11-15, 08:12 PM
Minh cai sever jx Ngao Tuyet cài oke het roi tới bước khởi động sever no ko khởi động được mình ko nói chuyen voi NPC cả nguyen Cai Ba Lang Huyen duoc ko có cách nào cho hoat dong sever ai giúp minh với

killer20099
15-11-15, 08:15 PM
Minh cai sever jx Ngao Tuyet cài oke het roi tới bước khởi động sever no ko khởi động được mình ko nói chuyen voi NPC cả nguyen Cai Ba Lang Huyen duoc ko có cách nào cho hoat dong sever ai giúp minh với

chụp hình gameserver và hình game up lên xem bạn

longkandy
15-11-15, 08:16 PM

Bạn chụp ảnh post lên đây, hoặc để lại YH mọi người mới giúp được!

nhoxduy003
15-11-15, 09:32 PM
chụp hình gameserver và hình game up lên xem bạn
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

killer20099
15-11-15, 10:38 PM

xóa hết client xong coppy data VNG rồi chép patch lại xem bạn

nhoxduy003
16-11-15, 06:15 PM
xóa hết client xong coppy data VNG rồi chép patch lại xem bạn
Vẫn ko được bạn ơi..! bạn Teamw giúp mình với YH boysock_nhocvip9000

roianthit
18-11-15, 03:25 PM
up
ppp

vuduymanh
18-11-15, 07:44 PM
up