PDA

View Full Version : Share NATT VH Fix Nhiệm Vụ

ochohieucac123
14-11-15, 07:33 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mình chỉ up file VH lên thôi còn Sever game thì có share rùi cac bạn tự dow về
Client 15.11 Game4v

===
Sever FF1

Pass : emgaique

Info: Vh them Npc o thanh do
Fix lỗi biến thân tàng hình
and tat ca lenh Gm vào cái phù và NPC khỏi cho thieứ nữa
+ Tích hợp File GM full chức năng thông báo sever ...
+ Lễ bao code Vip tùm lum thứ ...
+ Quan trọng làm NV ko bị lỗi
+ Vip 12
Mới Demo thôi còn sơ xài các bác thông cảm Test thử cho ý kiến game này unpack khó vãi \m/

trung135
14-11-15, 07:59 PM
Không việt hóa có dấu được à bạn

ZhouJieLun
14-11-15, 08:07 PM
Quá hot :))

ochohieucac123
14-11-15, 08:42 PM
Không việt hóa có dấu được à bạn

trung135
14-11-15, 09:42 PM

Ngày xưa nhớ không nhầm con game này bị pack file chạy .exe nên ko việt hóa full được :-<

nhoccon1011
14-11-15, 10:09 PM
Cho mình cái link setup game đc k bác ơi !!

tvnnam
15-11-15, 11:37 AM
game này có auto không các đồng chí? bạn có thể làm bài tổng hợp hướng dẫn chi tiết cài đặt đc ko? và cho mình hỏi 1 câu nữa là ram 3.89G có chạy mượt ko? Thank All

minhchau0309
15-11-15, 12:18 PM
a di đà phật... cảm tạ tấm lòng hào hiệp của thí chủ. lần trc chơi server kia hog làm quest đc hi vọg lần này chơi tốt :D mà dùg client game4v dc hog

ZhouJieLun
15-11-15, 12:51 PM
Game này ram 2gb đã chơi ngon rồi nhé :))
Nhẹ như VL1 :))

skriptank
15-11-15, 01:00 PM
Thích con này lâu rồi, thấy topic kia share nhưng im ắng, thanks đã nghịch sau.

ochohieucac123
15-11-15, 01:01 PM
sory các bác bản trên demo còn sơ sot ai dow rùi thì xóa hết sirpit chép sirpit mới này vào ...

fix lỗi k lên vip 12
fix nv LV 4
Vh them Npc o thanh do
and tat ca lenh Gm vào cái phù và NPC khỏi cho thieứ nữa =P~

Ko hiểu sao tuong duong với tuyền châu add đúng ID máp mà ko qua dc ....

skriptank
15-11-15, 04:23 PM
Phiền bác thớt có lòng có thể up full client và server của game này đc ko, mình tìm toàn topic share máy ảo, hoặc nếu topic nào share không máy ảo thì cho mình link nhé, Cám ơn bác

tvnnam
15-11-15, 05:45 PM
sory các bác bản trên demo còn sơ sot ai dow rùi thì xóa hết sirpit chép sirpit mới này vào ...

fix lỗi k lên vip 12
fix nv LV 4
Vh them Npc o thanh do
and tat ca lenh Gm vào cái phù và NPC khỏi cho thieứ nữa =P~

Ko hiểu sao tuong duong với tuyền châu add đúng ID máp mà ko qua dc ....

Đợi hướng dẫn và link full hướng dẫn cài đặt từ A đến Z của thớt vậy... ah bạn cho hỏi game này có auto train ko? nếu có bật thế nào nhỉ? Thankz

ZhouJieLun
15-11-15, 07:04 PM
Đợi hướng dẫn và link full hướng dẫn cài đặt từ A đến Z của thớt vậy... ah bạn cho hỏi game này có auto train ko? nếu có bật thế nào nhỉ? Thankz

Có client có auto có cái lại ko có, ko nhớ bản tuan565 có ko nữa~~

ochohieucac123
15-11-15, 08:38 PM
a di đà phật... cảm tạ tấm lòng hào hiệp của thí chủ. lần trc chơi server kia hog làm quest đc hi vọg lần này chơi tốt :D mà dùg client game4v dc hog

Dùng cliet tàu và việt đều dc .
Clien tàu thì đầy đũ hơn mà éo co auto
clien việt thì thiếu vật phẩm trong shop với Quái ví dụ ở NV lv14 bên tàu có thêm con huơu còn việt k có ( nhưng vẫn hoàn thành nv dc k sao )
đã tét den LV 17 chua gap lỗi &&

nobitajx2
15-11-15, 08:46 PM
Con hàng này có ai có server chạy máy thật hay không phải .vm không cho mình xin link server với

ZhouJieLun
16-11-15, 11:07 AM
Con hàng này có ai có server chạy máy thật hay không phải .vm không cho mình xin link server với

Server này cần centos lẫn win mà bạn :)) data win còn sv nằm bên centos :))

skriptank
18-11-15, 02:42 PM
Thích lắm nhưng load bên top kia về, chạy lên không tạo được nhân vật, + ram có 2Gb mà chạy client & server đến 97%, nản quá xóa, hy vọng thớt dev thành công và mở cho ae test chơi.

thang2208
20-11-15, 04:17 AM
mình làm hết rồi vào tới phần game nhấp stargame là bị cái này ai biết khắc phục chỉ vs
inbox mình để teamview nếu cần

skriptank
20-11-15, 07:04 AM
mình làm hết rồi vào tới phần game nhấp stargame là bị cái này ai biết khắc phục chỉ vs

inbox mình để teamview nếu cần

Cài flash nằm trong mục tool của server

thang2208
20-11-15, 11:33 AM
vào dc game tới đánh id pass k hiện ra mình nhấp vào thì như này ai chỉ mình vs vào k thấy dc chữ j cả

ZhouJieLun
20-11-15, 12:52 PM
vào dc game tới đánh id pass k hiện ra mình nhấp vào thì như này ai chỉ mình vs vào k thấy dc chữ j cả

Chuyển font máy về chinese PRC
Ko thì qua bài của khue có cái file gì đấy để fix ấy :))

ochohieucac123
20-11-15, 10:25 PM
Client tàu thì nhớ chuyển font china prc la dc

game 4v thì để english ( united ) chép file font Viria vào foder font client

thang2208
21-11-15, 03:18 PM

ochohieucac123
21-11-15, 11:44 PM
Ten nhân vật tiếng tàu nha k thi zo s3replay tim file rolename.txt thêm abc... vào

thang2208
22-11-15, 12:16 AM
k phải đâu ý mình là mình đánh id pas xong rồi k vào dc game ấy

skriptank
25-11-15, 10:17 PM
Ten nhân vật tiếng tàu nha k thi zo s3replay tim file rolename.txt thêm abc... vào

Bạn có thể hướng dẫn là down file server của bạn về rồi bỏ vào đâu ko, với lại cái file rolename.txt tìm ở đâu chứ mình lục ko thấy chỗ nào cả

quanquy6c
27-12-15, 12:06 AM
Ai uplink khác được không die hết rồi

anhduongvotinh
03-06-16, 08:18 AM
Có ai còn bản này không up hộ lại cái link die hết rồi