PDA

View Full Version : [JX] Hỏi về cách để gộp 2 server thành 1 - xin hướng dẫn giúp với ạ !

bthhhz
13-11-15, 08:51 AM
Mấy bạn nào biết cách gộp 2 server thành 1 xin chỉ giúp mình với ạ . mình cảm ơn nhiều nhiều

nhaodzo
13-11-15, 07:03 PM
Mấy bạn nào biết cách gộp 2 server thành 1 xin chỉ giúp mình với ạ . mình cảm ơn nhiều nhiều
cái này làm được nhưng hơi khó vì số lượng trùng tên mà nhiều thì làm hơi bị vất luôn :))

bthhhz
13-11-15, 07:28 PM
cái này làm được nhưng hơi khó vì số lượng trùng tên mà nhiều thì làm hơi bị vất luôn :))

Mong bạn giúp đỡ mình vấn đề này với ạ . mình xin chân thành cảm ơn !! và hậu tạ !

PhamNinh
13-11-15, 07:41 PM
Mong bạn giúp đỡ mình vấn đề này với ạ . mình xin chân thành cảm ơn !! và hậu tạ !

có hậu tạ kìa. anh em bơi vào đi. để lại yahoo đi bạn :D

bthhhz
13-11-15, 10:36 PM
có hậu tạ kìa. anh em bơi vào đi. để lại yahoo đi bạn :D

Mình chỉ hỏi trước vậy thôi chứ mình chưa gộp sv bạn à . !!

nhaodzo
13-11-15, 11:17 PM
bao giờ làm thì nói cho dễ. còn nói sơ qua thì là backup table Role ở mysql linux. Sau đó sửa lại ID và tên của các nhân vật sao cho không bị trùng, Về cách sửa nhanh thì cũng có vài cách rồi nhưng làm vẫn lâu. sau đó thì dùng query insert chỗ đó vào tabler role ở server đích. done

taoaccts13
13-11-15, 11:45 PM
Cái này coi bộ khó à :))
30 .

PhamNinh
14-11-15, 12:05 AM
cái này k biết làm thì thuê người khác làm thôi

đỡ bị lỗi db

bthhhz
14-11-15, 07:30 AM
cái này k biết làm thì thuê người khác làm thôi

đỡ bị lỗi db

diễn đàn là nơi học hỏi là chủ yếu. cái gì ko biết nên học hỏi chứ đâu phải cứ thuê là thuê đâu bạn .
họ giúp thì mình cảm ơn. cũng có qua có lại thôi bạn ơi .đâu phải cứ xòe tiền ra là dc . quan trọng là chỗ uy tín anh em nữa

PhamNinh
14-11-15, 11:58 AM
học thì nên học mấy loại dễ trước, cái này nhầm là chết. và cũng chả ai làm demo + guild hướng dẫn đâu

à có. làm thủ công :D

bthhhz
14-11-15, 01:19 PM
học thì nên học mấy loại dễ trước, cái này nhầm là chết. và cũng chả ai làm demo + guild hướng dẫn đâu

à có. làm thủ công :D

cảm ơn pro đã ghé thăm toppic

30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

tvnnam
14-11-15, 05:31 PM
cảm ơn pro đã ghé thăm toppic

30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

công nhận pro thật.................mình đọc mà chẳng hiểu bạn Phamninh nói gì hay trình của mình kém quá chăng^#(^

bthhhz
14-11-15, 05:39 PM
công nhận pro thật.................mình đọc mà chẳng hiểu bạn Phamninh nói gì hay trình của mình kém quá chăng^#(^

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tvnnam
14-11-15, 06:27 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

máy anh hỏng suốt Kưng ah...... đang on bằng đt nè.....đang hỏng cái main hôm nọ bé nhà a xem xuân mai phun vào bàn phím... đặt hảng rồi nhưng chưa có. haiz. bùn quá:-<