PDA

View Full Version : [HKGH] Cứu Lỗi Chạy Client

canhenvn
12-11-15, 12:41 AM
Các lộ anh hùng xin giúp tiểu đệ lỗi này với. Mình chạy Server V4.1 và Client V3.1 lấy từ diễn đàn <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Chân thành cảm ơn Anh hùng các lộ nhiều. Ai còn lưu giữ đồ đạc về server 4.1 cho mình xin nhé. Tks

takeda12
12-11-15, 01:14 PM
chỉnh lại thời gian về năm 2010...mà bản 4.1 này lâu rùi sao ko choi mấy bản 7.0 hay 8.0 j ấy...đc add nhiều đồ đẹp rùi...

canhenvn
13-11-15, 01:28 AM
chỉnh lại thời gian về năm 2010...mà bản 4.1 này lâu rùi sao ko choi mấy bản 7.0 hay 8.0 j ấy...đc add nhiều đồ đẹp rùi...
Minh ko co du phu kien. ban cho minh xin link down server, client va patch nhe. tks

takeda12
15-11-15, 11:32 PM
Minh ko co du phu kien. ban cho minh xin link down server, client va patch nhe. tks

Nếu bạn ở tphcm thì inbox a/e mình ra quán cafe tui copy source cho mà chơi...server của bác pikhjn nhé..7.9 ko lỗi nhé...chơi ngon cành đào lun

canhenvn
16-11-15, 12:16 AM
Nếu bạn ở tphcm thì inbox a/e mình ra quán cafe tui copy source cho mà chơi...server của bác pikhjn nhé..7.9 ko lỗi nhé...chơi ngon cành đào lun
Mình ở Hà Nội. Bạn có facebook chứ? Inbox share mình với. Nick Yahoo của mình là: thinhbv_it
Cảm ơn bạn nhiều

pikhjn
16-11-15, 12:24 AM
Cái lỗi này là chưa set lại time cho windows này phải cài lại time.

còn cái lỗi này ở đây :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

- Chắc là do bạn chưa copy launcher vào thư mục HKGH b-(

canhenvn
16-11-15, 01:57 AM
Cái lỗi này là chưa set lại time cho windows này phải cài lại time.

còn cái lỗi này ở đây :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

- Chắc là do bạn chưa copy launcher vào thư mục HKGH b-(
Mình làm theo hướng dẫn bài "Hướng dẫn cài HKGH offline 2011" của bạn mà vẫn ko chạy được thế mới đau. Có phụ kiện gì cho mình xin với, Nhân đây cũng hỏi Pikhjn còn giữ file fix lệch dòng và việt hóa của client BHBC ko? (Mình chạy server bản 4.1). tks bạn nhiềuHướng Dẫn Cài HKGH offline năm 2011

takeda12
16-11-15, 11:21 AM
Mình ở Hà Nội. Bạn có facebook chứ? Inbox share mình với. Nick Yahoo của mình là: thinhbv_it
Cảm ơn bạn nhiều

Đăng nhập facebook click vào link đó và kết bạn nhé...
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

canhenvn
16-11-15, 11:50 AM
Đăng nhập facebook click vào link đó và kết bạn nhé...
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Mình gửi kết bạn rồi nhé FB: Until You đó. Choáng. Hot girl Sài Thành hả. [-O

pikhjn
16-11-15, 02:30 PM
Mình làm theo hướng dẫn bài "Hướng dẫn cài HKGH offline 2011" của bạn mà vẫn ko chạy được thế mới đau. Có phụ kiện gì cho mình xin với, Nhân đây cũng hỏi Pikhjn còn giữ file fix lệch dòng và việt hóa của client BHBC ko? (Mình chạy server bản 4.1). tks bạn nhiềuHướng Dẫn Cài HKGH offline năm 2011

takeda12
16-11-15, 07:32 PM

Mình share bản 7.9 của bác cho bạn ấy chơi dc ko vậy bác...:P

canhenvn
17-11-15, 03:50 PM
Chưa mò thấy hướng dẫn ở chỗ nào nhé bác :v

bualolu
17-11-15, 04:24 PM

Tối 8h giờ online đi giúp cho vào đc game :D

takeda12
17-11-15, 09:43 PM

Onl facebook có thấy bác hỏi j đâu..sent file client,database rùi server kêu bác cài...kêu cài visual c+ với cài font china rùi pm mà ko thấy nói j...po tay

Còn nếu ko biết cài sql với font china thì vào topic này nhé : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Nếu bác thắc mắc cái j....có thể hỏi trên face...tui biết j tui hướng dẫn...chứ bản 7.9 đó của bác pikhjn share cho tui...chứ chưa share trên diễn đàn...Còn nếu cài thì cũng tương tự như của bác vanluat thôi...chỉ khác là lúc chạy file client có hơi khác chút

canhenvn
17-11-15, 11:50 PM
Onl facebook có thấy bác hỏi j đâu..sent file client,database rùi server kêu bác cài...kêu cài visual c+ với cài font china rùi pm mà ko thấy nói j...po tay

Còn nếu ko biết cài sql với font china thì vào topic này nhé : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Nếu bác thắc mắc cái j....có thể hỏi trên face...tui biết j tui hướng dẫn...chứ bản 7.9 đó của bác pikhjn share cho tui...chứ chưa share trên diễn đàn...Còn nếu cài thì cũng tương tự như của bác vanluat thôi...chỉ khác là lúc chạy file client có hơi khác chút
Thật xin lỗi bác nhé. Tối nay mình bận nên ko vào fb dc. Tối mai mình on. nhưng khi chạy nó ra nỗi này nè dù chỉnh các kiểu con đà điểu trong 2 file config.ini. giúp giúp <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

--- Chế độ gộp bài viết ---

Tối 8h giờ online đi giúp cho vào đc game :D
Toi mai dc ko bạn? Hnay mình bận nên ko online. tks

canhenvn
18-11-15, 12:14 AM
Hiiii. Cảm ơn bạn nhé. cái bản 7.9 Hướng dẫn mình với Pikhjn. tks nhiều

voibandon
18-11-15, 06:27 PM
Hiiii. Cảm ơn bạn nhé. cái bản 7.9 Hướng dẫn mình với Pikhjn. tks nhiều

Cho mình xin link bản 7.9 với ! Đang chơi bản V12 cũng vui nhưng dòng công lực võ công và uy lực phòng thủ không có tác dụng. Thank nhìu!

pikhjn
19-11-15, 12:32 AM

Thoái mái bạn nhé, do lười viết Guide nên mới không share lên clbgames thôi :D

Cho mình xin link bản 7.9 với ! Đang chơi bản V12 cũng vui nhưng dòng công lực võ công và uy lực phòng thủ không có tác dụng. Thank nhìu!

takeda12
19-11-15, 12:43 AM
Thoái mái bạn nhé, do lười viết Guide nên mới không share lên clbgames thôi :D

Lâu quá ko ngồi vọc...sẵn tiễn hướng dẫn bạn canhhevn đã login chạy game ngon lành cành đào..Server 7.9 của Pjkhjn ko có Webshop nhỉ...làm cách nào để vào webshop mua đồ dc hả bạn hiền ơi...add bằng tool thì nó có 1 số item ko có tác dụng....nhờ bạn hiền giúp đỡ

voibandon
19-11-15, 03:13 AM
Lâu quá ko ngồi vọc...sẵn tiễn hướng dẫn bạn canhhevn đã login chạy game ngon lành cành đào..Server 7.9 của Pjkhjn ko có Webshop nhỉ...làm cách nào để vào webshop mua đồ dc hả bạn hiền ơi...add bằng tool thì nó có 1 số item ko có tác dụng....nhờ bạn hiền giúp đỡ

Bạn cho mình xin link download được không? Mình cài bản 7.0 server đã chạy nhưng không kết nối vào server được. Nếu rảnh bạn TeamViewer dùm thì tốt quá. Mình loay hoay mấy ngày rồi mà chưa cài được. Chỉ chạy được bản V9 update lên V11 bên vnzoom của finguyen.

takeda12
19-11-15, 10:39 AM
Bạn cho mình xin link download được không? Mình cài bản 7.0 server đã chạy nhưng không kết nối vào server được. Nếu rảnh bạn TeamViewer dùm thì tốt quá. Mình loay hoay mấy ngày rồi mà chưa cài được. Chỉ chạy được bản V9 update lên V11 bên vnzoom của finguyen.

Trang 1 có nick face của mình....bạn kết bạn rùi có j mình team cho...

pikhjn
19-11-15, 11:19 AM
Đậu phộng giờ mới để ý 2 bác này khác nhau =)) thế mà hôm qua giờ cứ tưởng là 1 :)).

WEBSHOP (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Mở file Config lên sửa lại là được , lâu quá không dùng cũng chả nhớ :| , một số Item add được mà không sử dụng được là do trong GameServer chưa có code hỗ trợ các Itme ấy. Trường hợp mà Additme vào mà ko di chuyển Itme được thì do trong Database chưa có Itme ấy.

voibandon
19-11-15, 12:41 PM
Đậu phộng giờ mới để ý 2 bác này khác nhau =)) thế mà hôm qua giờ cứ tưởng là 1 :)).

Sau mấy ngày mò mẫm không làm ăn gì được lý do cứ lượm lặt trên 4room râu ông nọ cắm cằm bà kia. Cuối cùng được bạn Takeda12 TeamViewer giúp đã chạy ngon lành cành đào. Nếu cài online được trên hamachi mình tạo sẵn một số acc đồ đạc khủng ngang nhau mời ae giao lưu lúc rảnh rỗi thử trình độ PK chắc là hơi bị vui nhỉ.

canhenvn
19-11-15, 12:49 PM

WEBSHOP (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Mở file Config lên sửa lại là được , lâu quá không dùng cũng chả nhớ :| , một số Item add được mà không sử dụng được là do trong GameServer chưa có code hỗ trợ các Itme ấy. Trường hợp mà Additme vào mà ko di chuyển Itme được thì do trong Database chưa có Itme ấy.

Hai là 1, mà 1 là 2 nhé Pikhjn :)
Copy cho vào C:\inetpub\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> đúng ko bạn hiền? Mình sài win 8 :) Lỗi này là sao zday Pikhjn
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

pikhjn
19-11-15, 03:44 PM
Bạn gỡ IIS trên windows 8 ra đi , cái webshop này của mình không cần cài IIS !

canhenvn
19-11-15, 04:40 PM
Bạn gỡ IIS trên windows 8 ra đi , cái webshop này của mình không cần cài IIS !
Đề nghị cán bộ chỉ cách cho nó chạy phát. Mình ném vào mọi chỗ, config web lung tung quá mà chưa được. Tks\:D/

takeda12
19-11-15, 07:31 PM
[/QUOTE]WEBSHOP (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Mở file Config lên sửa lại là được , lâu quá không dùng cũng chả nhớ :| , một số Item add được mà không sử dụng được là do trong GameServer chưa có code hỗ trợ các Itme ấy. Trường hợp mà Additme vào mà ko di chuyển Itme được thì do trong Database chưa có Itme ấy.[/QUOTE]

Sữa file config trong nào vậy bác...trong web bác đưa hay trong file config server...mà chỉnh sao vậy bạn...chiều jo cũng chỉnh ip trong 2 cái đó mà ko kết nối dc

pikhjn
20-11-15, 01:51 AM

canhenvn
20-11-15, 12:44 PM
Okie. cảm ơn Pi nhé. cho tớ hỏi ngoài lề 1 chút. Server 4.1full trong config.ini ko có đoạn code về tỉ lệ kinh nghiệm, rớt tiền, hay skill. Vậy có chèn được đoạn code từ server khác vào ko? Hoặc phải làm thế nào xin Pi chỉ giúp. Muốn có code các file .lua mà server đó thì ko có, trong khi mình rất khoái V4.1 này (server Ninja) dùng client V3.1 đánh quá hay :D.
Tks

pikhjn
21-11-15, 01:38 AM
Okie. cảm ơn Pi nhé. cho tớ hỏi ngoài lề 1 chút. Server 4.1full trong config.ini ko có đoạn code về tỉ lệ kinh nghiệm, rớt tiền, hay skill. Vậy có chèn được đoạn code từ server khác vào ko? Hoặc phải làm thế nào xin Pi chỉ giúp. Muốn có code các file .lua mà server đó thì ko có, trong khi mình rất khoái V4.1 này (server Ninja) dùng client V3.1 đánh quá hay :D.
Tks

Tất nhiên là không được rồi bạn ạ , muốn được như thế phải có Source của Server đấy mới update thêm được. Trước mình cũng thích Ver 3.1 lắm nhưng sau khi tiếp xúc với các version cao hơn thì nhận ra là các bản đời sau ngon hơn có thể tùy sức sáng tạo ra thêm những thứ thú vị hơn mà bản gốc HKGH chưa có :>

canhenvn
21-11-15, 11:18 AM
Tất nhiên là không được rồi bạn ạ , muốn được như thế phải có Source của Server đấy mới update thêm được. Trước mình cũng thích Ver 3.1 lắm nhưng sau khi tiếp xúc với các version cao hơn thì nhận ra là các bản đời sau ngon hơn có thể tùy sức sáng tạo ra thêm những thứ thú vị hơn mà bản gốc HKGH chưa có :>
;)
Mình muốn tăng tỉ lệ rớt ngọc khi đánh quái thì chỉnh file nào bạn nhỉ? SQL ko có :(. Xin chỉ giúp
P/s: đối với server có source file .lua

pikhjn
23-11-15, 10:49 AM
;)
Mình muốn tăng tỉ lệ rớt ngọc khi đánh quái thì chỉnh file nào bạn nhỉ? SQL ko có :(. Xin chỉ giúp
P/s: đối với server có source file .lua

Tỷ lệ drop ngọc thì vào Database , PublicDB , TBL_XWWL_DROP , tìm đến item ngọc chỉnh lại rate thôi !

canhenvn
23-11-15, 11:43 AM
Tỷ lệ drop ngọc thì vào Database , PublicDB , TBL_XWWL_DROP , tìm đến item ngọc chỉnh lại rate thôi !
Chỉnh tỉ lệ rớt Random các loại ngọc cũng ở luôn đó hả Pro? :)
Cảm ơn pro nhé. xin Pro chỉ mình khắc phục lỗi này với:
1. Lên Lv hay bị lag (tức là lv có up lên nhưng ko thấy hiển thị lv tương đương)
2. Khi đã cộng hết khí công và đánh quái lên lv tiếp thì điểm khí công ko hiện lên để cộng mà phải out thoát ra màn hình chọn nhân vật rồi vào lại mới cộng được.
Xin Pro chỉ giúp, cái này mình nghĩ do client nhưng không biết chỉnh ra sao :-/
Cảm ơn thật nhiều

takeda12
23-11-15, 07:59 PM
bác pjkhjn rãnh hướng dẫn làm cái webshop file bác up với...qua tới t2 lun rùi mà chưa thấy bác hướng dẫn...bác giả bộ rãnh bữa hướng dẫn dùm với...:>

pikhjn
24-11-15, 05:55 PM
Chỉnh tỉ lệ rớt Random các loại ngọc cũng ở luôn đó hả Pro? :)
Cảm ơn pro nhé. xin Pro chỉ mình khắc phục lỗi này với:
1. Lên Lv hay bị lag (tức là lv có up lên nhưng ko thấy hiển thị lv tương đương)
2. Khi đã cộng hết khí công và đánh quái lên lv tiếp thì điểm khí công ko hiện lên để cộng mà phải out thoát ra màn hình chọn nhân vật rồi vào lại mới cộng được.
Xin Pro chỉ giúp, cái này mình nghĩ do client nhưng không biết chỉnh ra sao :-/
Cảm ơn thật nhiều

Mỗi lần bị như vậy , bạn bật GameServer lên xem có thấy dòng báo lỗi màu đỏ nào không có thì chụp hình lại mình xem thử :D .

bác pjkhjn rãnh hướng dẫn làm cái webshop file bác up với...qua tới t2 lun rùi mà chưa thấy bác hướng dẫn...bác giả bộ rãnh bữa hướng dẫn dùm với...:>

takeda12
24-11-15, 11:28 PM
Mỗi lần bị như vậy , bạn bật GameServer lên xem có thấy dòng báo lỗi màu đỏ nào không có thì chụp hình lại mình xem thử :D .

Lỗi này lỗi j bác ơi
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Cho hỏi cái nữa là chỉnh lại để pk thì làm sao....Đang ở kênh 1 cho pk mà lúc ctrl + X thì nó báo là đang kênh 2 non PK ko thể bật kích sát

canhenvn
25-11-15, 09:23 PM
[QUOTE=pikhjn;1050876]Mỗi lần bị như vậy , bạn bật GameServer lên xem có thấy dòng báo lỗi màu đỏ nào không có thì chụp hình lại mình xem thử :D .
Lag Lv do ne bo teo.

Thứ 2 ko công được điểm khí công nhé

Sau khi log ra vào lại nè

Pikhjn xem ne

pikhjn
27-11-15, 02:18 AM
[QUOTE=pikhjn;1050876]Mỗi lần bị như vậy , bạn bật GameServer lên xem có thấy dòng báo lỗi màu đỏ nào không có thì chụp hình lại mình xem thử :D .
Lag Lv do ne bo teo.

Thứ 2 ko công được điểm khí công nhé

Sau khi log ra vào lại nè

Pikhjn xem ne

Lỗi này là do file config của mình để sai định dạng , bạn cài Notepad C++ mình bày cho cách sửa :D

canhenvn
27-11-15, 01:12 PM
[QUOTE=canhenvn;1051624]

Lỗi này là do file config của mình để sai định dạng , bạn cài Notepad C++ mình bày cho cách sửa :D
Báo cáo Pro là mình luôn có Notepad C++ đi kèm :). Pi chỉ mình với. cho xin cái nick PM cho tiện đi bạn hiền

pikhjn
27-11-15, 06:15 PM
Bạn mở file Config GameServer lên bằng Notepad C++ rồi chỉnh lại định dạng như sau:

Sau đó chọn "Save As" nhé save ra 1 file với cái tên khác ra ngoài desktop, tiếp theo bạn vào thư mục xóa file config cũ đi và chép file mới ở desktop vào thư mục. (Nhớ sửa lại tên)

Bật GameServer lên và trải nghiệm ~o)

takeda12
27-11-15, 09:23 PM
Bạn mở file Config GameServer lên bằng Notepad C++ rồi chỉnh lại định dạng như sau:

Sau đó chọn "Save As" nhé save ra 1 file với cái tên khác ra ngoài desktop, tiếp theo bạn vào thư mục xóa file config cũ đi và chép file mới ở desktop vào thư mục. (Nhớ sửa lại tên)

Vẫn vậy à bác pjkhjn ơi...nó lên lv mà điểm kc nó ko thấy lên...mà nó vẫn ra cái chữ công kích xác nhận sai lầm

canhenvn
27-11-15, 10:46 PM

Còn vụ lên LV mà ko hiển thị Lv tương đương trên thanh là sao? Phải log vào mới đc? Chỉnh giống như thế này luôn hả bác Pi?

pikhjn
27-11-15, 11:53 PM

Inbox mình Teamview xem cho , (Chuẩn bị sẵn teamview Việt hóa nhé !)

canhenvn
02-12-15, 12:52 PM

Inbox mình Teamview xem cho , (Chuẩn bị sẵn teamview Việt hóa nhé !)
Mình add rồi mà ko thấy trả lời. của mình là Until You đấy.tối rảnh hộ mình nhé
tks pro

pikhjn
02-12-15, 08:21 PM
Mình add rồi mà ko thấy trả lời. của mình là Until You đấy.tối rảnh hộ mình nhé
tks pro

bạn gửi tin nhắn riêng đi , mình sợ Add lắm rồi , có thánh nào Add xong lại =)) Add mình vào group lung tung !

canhenvn
03-12-15, 12:01 PM
bạn gửi tin nhắn riêng đi , mình sợ Add lắm rồi , có thánh nào Add xong lại =)) Add mình vào group lung tung !
Của tui đấy. chờ mãi ko thấy pro nói gì cả

panda0112
07-12-15, 09:30 AM
Cho em hỏi ké 1 cái, Lỗi này là bj sao vậy hả các bác:

pikhjn
07-12-15, 12:36 PM
Cho em hỏi ké 1 cái, Lỗi này là bj sao vậy hả các bác:

Cài thêm chương trình Visual Studio C# vào !

panda0112
07-12-15, 12:58 PM
ok thx bạn nhé, mà bạn ơi cho mình hỏi, mình cài sql 2008 r2 thì cài bản visual studio C# nào hả bạn, 2008 hả bạn

panda0112
07-12-15, 09:37 PM
thx mod, thx ông takeda12 lun nhé, đã vào được game rồi :d

takeda12
18-12-15, 01:57 PM
Bác pjkhjn cho xin cái hướng dẫn làm cái webshop mà file bác up lên 4rum đi...đợi lâu quá mà chờ hoài ko thấy bác hướng dẫn nên cũng nôn...mong bác cho xin it hướng dẫn để a/e làm cái hk hoàn chỉnh với...đa tạ bác rất nhiều luôn...[-O<

canhenvn
21-09-16, 03:20 PM
Các lộ anh hùng xin giúp tiểu đệ lỗi này với. Mình chạy Server V4.1 và Client V3.1 lấy từ diễn đàn <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Chân thành cảm ơn Anh hùng các lộ nhiều. Ai còn lưu giữ đồ đạc về server 4.1 cho mình xin nhé. Tks
taka12 khi nao lên mạng chat vào fb <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nhé. Mình có việc nhờ.

rusenno
21-09-16, 04:50 PM

bạn cho mình xin link bản 7.0 8.0 để tải về chơi đc k[-O<