PDA

View Full Version : Patch Client Glow+Texture+3D 104D,H,J

tratphuong
30-07-08, 09:21 PM
Mình share cho các bạn Patch Main 104D+3D+Glow+Fix Texture main hỗ trợ tối đa 80Items cho mỗi nhóm vũ khí (Sword tối đa 80, Staff tối đa 80...) max sets 96 bộ.
Trong patch gồm các main 104D(1.4.4) 3D sử dụng HASTE.dll và ALUCD.dll ( theo nhận định riêng main sử dụng ALUCD.dll tốt hơn Haste.dll)
Main 104H(1.4.8) fix glow+Texture (không 3d)
Main 104J(1.4.10)fix glow+Texture (không 3d)
Kèm trong file có luôn công cụ chỉnh file glow.gdl nằm trong thư mục data và file Access chứa tất cả các Items các MU nào cũng có .SS1,SS2,SS3,SS4

Tất cả đều hỗ trợ new Items sets và nhân vật Summoner Class3 (for funny).

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Full Patch có đầy đủ Items trên toàn thế giới ;-) và Pets
Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Hình:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Destruct
30-07-08, 10:34 PM
Cảm ơn bạn đã Share lên, nhưng Link copy bị sai rồi kìa ^^!

tratphuong
30-07-08, 11:46 PM
;-) Xin lỗi link đã được fix. Các bạn donw về và thử nhé.

tratphuong
01-08-08, 09:15 PM
Full patch có đầy đủ các Items vũ khí và các sets RIMBROS

koconai22
01-08-08, 10:05 PM
thanks
giá có vài tấm hình nữa thì tuyệt nhỉ

tratphuong
02-08-08, 07:24 AM
thanks
giá có vài tấm hình nữa thì tuyệt nhỉ

Here

neodoremon
03-08-08, 09:45 PM
Link này sao down chậm quá vậy bạn, bạn có thể up lên link nào khác nhanh hơn tí được ko?

TALovexm
04-08-08, 10:01 AM
Rapidshare mà còn kêu chậm thì chịu rồi

neodoremon
04-08-08, 10:58 AM
Full Patch có đầy đủ Items trên toàn thế giới ;-) và Pets
Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Nè, sao down tới 98% nó hiện lên 1 con Trojan vậy bạn? Nó hiện lên xong đứng luôn :cry:

doanthieugia19
04-08-08, 01:07 PM
Bạn đã có lòng up lên thì up lên trang media đi chứ up len RS những người ko có acc như mình chịu thua!!

tratphuong
05-08-08, 06:24 AM
Nè, sao down tới 98% nó hiện lên 1 con Trojan vậy bạn? Nó hiện lên xong đứng luôn :cry:

Nó không phải là Trojan vì main 104H có dùng 1 dll là mu.dll bị pack lại nên một số chương trình nhận dạng nó là trojan(NotonAntivrus, KIS...). Bạn có thể xóa file mu.dll đi và thay bằng file mu.dll tại địa chỉ này:

tratphuong
07-08-08, 08:32 PM
Patch main cho SS3Ep2 Glow_3d support đến SS4

kulak
07-08-08, 10:21 PM
Patch main cho SS3Ep2 Glow_3d support đến SS4
bác cho em hỏi em dow về rồi nhưng muốn có bản items ss4 có hình thì làm thế nào bác có share cho em luôn được không :-/, mà chỉ cần dow về rồi copy vào server và client sài luôn à, hay còn phải làm như nào nữa vậy bác, giúp em với nhé.!!!:pudency: