PDA

View Full Version : [JX] Nhờ giúp đỡ bị ngắt kết nối server !!!

ngocht
09-11-15, 04:27 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Chú ý post bài đúng nơi quy định

nhaodzo
09-11-15, 04:46 PM
lỗi này giống lỗi hồi đầu rollback. cài lại mysql hoặc cài lại cả cái hệ điều hành centos đi là hết

ngocht
09-11-15, 04:59 PM
Có khả năng là bị phá không thế bác ơi.

ngocht
09-11-15, 05:53 PM
Tình hình là em vừa bị thêm một lần nữa. rất có khả năng là bị phá các bác ạ. Ai trong đây biết cách gì giúp đỡ em với. Lúc bị thì có bị lỗi nay các bác ạ.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Bên tab (3) mở S1 thì nó không chạy nữa :(.
Help me plss !!!

bthhhz
09-11-15, 08:00 PM
Tình hình là em vừa bị thêm một lần nữa. rất có khả năng là bị phá các bác ạ. Ai trong đây biết cách gì giúp đỡ em với. Lúc bị thì có bị lỗi nay các bác ạ.

Bên tab (3) mở S1 thì nó không chạy nữa :(.
Help me plss !!!

Dịch ra như sau : Không thể load với port 5668
P/s: chưa mở port 5668 trên centos thì có trời mới chạy dc

Cái này mà cũng kêu là phá. chưa mở port lấy gì mà chạy !!
Mà hình như đây là server đã thuê proxy
Thuê proxy mà kêu chỉ nhận đồ pk vui chơi thôi hả :))
coi bộ cũng chịu đầu tư cho người ta nhận đồ pk dữ ghê=))

nhaodzo
09-11-15, 10:41 PM
Dịch ra như sau : Không thể load với port 5668
P/s: chưa mở port 5668 trên centos thì có trời mới chạy dc

Cái này mà cũng kêu là phá. chưa mở port lấy gì mà chạy !!
Mà hình như đây là server đã thuê proxy
Thuê proxy mà kêu chỉ nhận đồ pk vui chơi thôi hả :))
coi bộ cũng chịu đầu tư cho người ta nhận đồ pk dữ ghê=))

ngocht
10-11-15, 02:03 AM
Bởi vì cái này nó không bị theo chu kì mà lúc thì mới khởi động lại xong đã bị. Lúc thì chạy tẹt ga đang đi tống kim thì bị nên em mới nghĩ là bị phá các bác ạ. Mà với một sv jx online thì có cách nào để có thể làm cả server bị ngắt kết nối không vậy mấy bác. Ngắt kết nối xong vào lại là bị kẹt acc luôn. phải khởi động lại server thì mới vào lại được :). Em mở sv này lúc đầu cũng có ý muốn sẽ để anh em cày cấp đua top các kiểu. Nhưng mà cảm thấy chưa ổn định nên không đảm bảo là anh em có thể chơi một cách vui vẻ và thoải mái được. Mà như thế thì đến khi anh em nạp tiền vào rồi lại chơi không ổn định em thấy có lỗi lắm. Nên nếu sv vẫn chưa ổn định thì em cứ mở cho anh em pk tẹt ga thôi. Kinh phí thì cứ duy trì được vài tháng mình mở vừa chơi giải trí mà vừa làm lấy kinh nghiệm :D.
Và rất mong được các bác trong đây giúp đỡ. Bác nào đang làm online thì mong đừng phá em nhé. Em không làm điều gì ảnh hưởng đến các bác đâu ạ :x :)).
Tiện đây cho em hỏi. Ví dụ như em muốn chỉnh cho có thể ném đồ HKMP và các vật phẩm giá trị ra thì chỉnh ở đâu ạ :). Và ném ra xong muốn chỉnh cho nó nhanh mất thì chỉnh ở đâu. (Nếu chỉnh cột life time ở objdata thì chỉnh ở dòng nào thế các bác, em chỉnh ở dòng đao, kiếm, côn, bổng, giày nam, giày nữ, v.v.. mà có vẻ là không được :) ). Các bác ở đây biết thì chỉ em với nha. Em rất biết ơn ạ :D !!!

P/s: Em xin lỗi bác mod ạ. Lần sau em post bài sẽ chú ý hơn. Rất cám ơn vì không cho em ăn gạch :D !!!

janethorne83
10-11-15, 09:45 AM
Logs.

Cái này dc tạo ra nhầm mục đích gì ai cũng biết.
Khai thác đi má!

nhaodzo
10-11-15, 12:32 PM
Bởi vì cái này nó không bị theo chu kì mà lúc thì mới khởi động lại xong đã bị. Lúc thì chạy tẹt ga đang đi tống kim thì bị nên em mới nghĩ là bị phá các bác ạ. Mà với một sv jx online thì có cách nào để có thể làm cả server bị ngắt kết nối không vậy mấy bác. Ngắt kết nối xong vào lại là bị kẹt acc luôn. phải khởi động lại server thì mới vào lại được :). Em mở sv này lúc đầu cũng có ý muốn sẽ để anh em cày cấp đua top các kiểu. Nhưng mà cảm thấy chưa ổn định nên không đảm bảo là anh em có thể chơi một cách vui vẻ và thoải mái được. Mà như thế thì đến khi anh em nạp tiền vào rồi lại chơi không ổn định em thấy có lỗi lắm. Nên nếu sv vẫn chưa ổn định thì em cứ mở cho anh em pk tẹt ga thôi. Kinh phí thì cứ duy trì được vài tháng mình mở vừa chơi giải trí mà vừa làm lấy kinh nghiệm :D.
Và rất mong được các bác trong đây giúp đỡ. Bác nào đang làm online thì mong đừng phá em nhé. Em không làm điều gì ảnh hưởng đến các bác đâu ạ :x :)).
Tiện đây cho em hỏi. Ví dụ như em muốn chỉnh cho có thể ném đồ HKMP và các vật phẩm giá trị ra thì chỉnh ở đâu ạ :). Và ném ra xong muốn chỉnh cho nó nhanh mất thì chỉnh ở đâu. (Nếu chỉnh cột life time ở objdata thì chỉnh ở dòng nào thế các bác, em chỉnh ở dòng đao, kiếm, côn, bổng, giày nam, giày nữ, v.v.. mà có vẻ là không được :) ). Các bác ở đây biết thì chỉ em với nha. Em rất biết ơn ạ :D !!!

P/s: Em xin lỗi bác mod ạ. Lần sau em post bài sẽ chú ý hơn. Rất cám ơn vì không cho em ăn gạch :D !!!
thử làm như này xem sv bị ko nhé? lấy full máu vào 2 rương f4 + rương chứa đồ rồi out nhân vật ra. nếu sv bị thì cài lại Mysql là hết

hichay
10-11-15, 12:46 PM
cùng câu hỏi với bác này làm sao để fix lỗi không cho đồ hoàng kim + một số thứ như KNB + thủy tinh + thbt khong cho quăng ra từ rương chứa đồ vậy các bác

ngocht
10-11-15, 07:23 PM
thử làm như này xem sv bị ko nhé? lấy full máu vào 2 rương f4 + rương chứa đồ rồi out nhân vật ra. nếu sv bị thì cài lại Mysql là hết

Không thấy bị cái đó bác ạ

nhaodzo
10-11-15, 08:51 PM
Không thấy bị cái đó bác ạ

thế thì khả năng cao bị lỗi do settings rồi. thử đóng cái map vũ lăng động lại xem còn bị không

ngocht
10-11-15, 10:57 PM
Cái này không biết khi nào bị khi nào không. Cứ làm chuẩn bị trước xem :D !!!

bthhhz
10-11-15, 11:18 PM
mở queskey.txt lên bằng ECXEL
tìm tơi cột i
1 là ko cho quăng .0 là cho quăng
P/s: Cảm ơn ai đó đã cho biết thêm 1 con người ... Không ra gì =))